Điểm tốt nghiệp các bạn là bao nhiu chế

fruit NHO

Active Member
tổng 56,5
văn 7 ....
chấm như ......:((
năm nay có đứa chưa làm xong bài TLV , ko làm câu 1 -----> 8 điểm ...
pó tay !

unni_x

Active Member
Viết lại nhé :D:D
Anh 10
Toán 9.5
Hóa 9
Sử 8.5
Văn 7.5
nhưng mè.... Địa 6 =)) chết cười với bản thân mình =))
Tổng : 50.5 :D:D đỗ là tốt roài :))

khoanhkhac

Hình như bây giờ chấm điểm tốt nghiệp đắt hơn ngày xưa hả bọn em ? chứ ngày trứoc anh thấy sử địa thường cao điểm.

unni_x

Active Member
vì năm nay ko xét thưởng điểm nữa anh ạ :D nên điểm số, xếp loại bao nhiu cũng ko quan trọng nữa :)) đừng quá kém là được rùi :D:D

Volodia

Member
Điểm tốt nghiệp cũng là 1 trong những tiêu chí xét học bổng, sao lại ko quan trọng? :))
Ko dám quote bài nữa! :-SS
Anyway, trường mình ai cao điểm nhất? Lớp em cũng có bạn 56.5 roài, có ai cao hơn ko? :)

unni_x

Active Member
vì ko xét thưởng điểm nên các thày cô chấm ko nương tay chứ sao :-S
ko quan trọng với dân tình nói chung
còn bạn nào cần xét để đi du học thì cố mà cao điểm, thế thôi ;)
nước nào ko bít ^^
chứ Pháp cũng chẳng cặn kẽ đến thế :p
hình như có người chăm chăm để ý bài mình :">
cũng chả dám quote nữa :-"
nhạt :">

Volodia

Member
Ồ sao lại ko quan trọng với dân tình nói chung, giữa hai bạn cùng bằng điểm thi ĐH mà phải chọn người này bỏ người này thì điểm thi tốt nghiệp cũng là tiêu chí dể lựa chọn. Mình thật là khéo khơi gợi! :))
Tranh luận thì ko bao h nhạt cả! =))

Volodia

Member
Bài trên như thế kia có gọi là nội dung khiêu khích ko hở mod? Trong nội quy forum có ghi rõ mà! :))
Bạn có biết hàng năm có biết bao nhiêu học sinh tham dự kì thi ĐH.
Đối với họ chuyện đỗ đc vào ĐH là con đường duy nhất, là con đường sinh tử cho cuộc đời tương lai họ sau này.
CHỉ một chút ko may, chỉ thiếu 0.5 điểm hay thậm chí 0.25 điểm là cánh cổng trường ĐH khép lại đối với họ, đóng lại mọi niềm hy vọng.
Vậy mà bạn bảo chuyện xét điểm chỉ diễn ra ở 1 hay 2 bạn thôi sao?
Bạn có biết có biết bao nhiếu trường ĐH ở Hà Nội ko?
Hàng năm có biết bao nhiêu SV từ các tỉnh khác thi vào trường ko?
Con số đó quả là ko nhỏ nên cuộc đua vào các trường ĐH sẽ càng cam go hơn bao h hết!
Vậy nên để có thể chuẩn bị tốt nhất cho mình thì những điều kiện tối thiểu là ko thể bỏ qua. Trên đời ai biết đc tương lai đâu, nhỡ đâu mình lại tự đánh mất cơ hội của mình chỉ vì sự bất cẩn ko đáng có, lúc đó thì sự ân hận là vô cùng to lớn! :))
Xin lỗi bạn un, tớ cũng thuộc loại dở người nên mới chắp nhặt mấy chuyện cỏn con này. Hy vọng "tinh thần XD forum" cùng "thiện chí tốt" của tớ ko bị các bạn hiểu nhầm! :))
Nói chuyện với bạn vui lắm! Thx :X

fruit NHO

Active Member
Volodia said:
Bài trên như thế kia có gọi là nội dung khiêu khích ko hở mod? Trong nội quy forum có ghi rõ mà! :))
Bạn có biết hàng năm có biết bao nhiêu học sinh tham dự kì thi ĐH.
Đối với họ chuyện đỗ đc vào ĐH là con đường duy nhất, là con đường sinh tử cho cuộc đời tương lai họ sau này.
CHỉ một chút ko may, chỉ thiếu 0.5 điểm hay thậm chí 0.25 điểm là cánh cổng trường ĐH khép lại đối với họ, đóng lại mọi niềm hy vọng.
Vậy mà bạn bảo chuyện xét điểm chỉ diễn ra ở 1 hay 2 bạn thôi sao?
Bạn có biết có biết bao nhiếu trường ĐH ở Hà Nội ko?
Hàng năm có biết bao nhiêu SV từ các tỉnh khác thi vào trường ko?
Con số đó quả là ko nhỏ nên cuộc đua vào các trường ĐH sẽ càng cam go hơn bao h hết!
Vậy nên để có thể chuẩn bị tốt nhất cho mình thì những điều kiện tối thiểu là ko thể bỏ qua. Trên đời ai biết đc tương lai đâu, nhỡ đâu mình lại tự đánh mất cơ hội của mình chỉ vì sự bất cẩn ko đáng có, lúc đó thì sự ân hận là vô cùng to lớn! :))
Xin lỗi bạn un, tớ cũng thuộc loại dở người nên mới chắp nhặt mấy chuyện cỏn con này. Hy vọng "tinh thần XD forum" cùng "thiện chí tốt" của tớ ko bị các bạn hiểu nhầm! :))
Nói chuyện với bạn vui lắm! Thx :X
đang nói chuyện tốt nghiệp muh bạn Việt ui !;-) .....giữa sự cam go của thi dh và thi tn khác nhau nhiều chứ !
chúc cho các bạn năm nay thi dh đc chấm bài tử tế !:))
công nhận ko cộng điểm nên chấm tốt nghiệp năm nay hay dã man :;) ....
mà tớ quote bài thế này có bị làm sao hok?

fruit NHO

Active Member
uh` mà hình như ấy bừa bãi thật mà
tớ thấy đang nói chuyện thi tốt nghiệp tự dưng ấy chuyển vù sang " bao nhiêu ng` thi đại học " rùi sức ép này kia ...
hãi!

Volodia

Member
Thì thi tốt nghiệp cũng ảnh hưởng đến thi Đại học mà, không nhiều nhưng cũng quan trọng, đấy là ý của tớ thôi! :)) Dùng từ đao to búa lớn quá nên các bạn hiểu nhầm! Sorry! :D

imagineT_T

Member
kậu Phạm Ngọc Hoàng Việt, chúng tớ biết kậu gosu rồi. Cho kậu 1 năm đi kick gì thì kick, ko về đây anh em chúng tớ xẻo... là mất cơ hội và khả năng đấy :">

.:CAFE:.

Với mấy đứa được QG cũng khá quan trọng
vì hình như các trường nhận tuyển thẳng xếp theo thứ tự từ giải xuống,rồi đến điểm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000