Đến lượt CTM 11A5 lên bàn mổ ^^

unni_x

Active Member
Hum nay A5 làm CTM, Un khoái bạn thái giám nhất =)) nhưng quả thật kịch của A5 thì hơi thiếu volume, ở dưới không nghe thấy gì cả :(
À, còn cái anh gì nhảy nữa chứ, điệu nghệ thật :D
Tuy nhiên, CTM A5 hum nay không được như mong đợi, cũng tại các bạn ý phải sửa kịch bản quá nhìu lần, nhưng không sao, làm được CTM là giỏi rùi :> :D

smooth

Member
ko biết buổi chiều thế nào, chứ buổi sáng anh ko nghe thấy 1 câu thoại nào trong kịch của 11A5. công nhận chú nhảy MJ khá thật :D, mỗi tội hơi đơn độc.
cả buổi cứ ngồi ngóng mãi xem em Ngọc Anh em ý hát bài gì, cuối cùng chả thấy đâu :(.
nói chung năm nay các lớp làm CTM có vẻ cứ thiếu thiếu cái gì ý nhỉ, xem chưa thích lắm :) :D

God bless u

Member
smooth said:
ko biết buổi chiều thế nào, chứ buổi sáng anh ko nghe thấy 1 câu thoại nào trong kịch của 11A5. công nhận chú nhảy MJ khá thật :D, mỗi tội hơi đơn độc.
cả buổi cứ ngồi ngóng mãi xem em Ngọc Anh em ý hát bài gì, cuối cùng chả thấy đâu :(.
nói chung năm nay các lớp làm CTM có vẻ cứ thiếu thiếu cái gì ý nhỉ, xem chưa thích lắm :) :D
Cái anh nhảy tuyệt thật, lại còn đẹp trai nữa chứ. Úi giời ơi lớp mình mà có người như thế thì :>> Giá như được xem lại lần nữa thế :D :D
Cái bạn thần tình iu gì đó khóc giỏi thật :)

hichic, tối hôm chủ nhật còn long xòng xọc đi lấy bốt với cả áo cho con bạn thân...
các bác mà nghe CHuyện chàng cô đơn... của tứ ca nam a5 thì... chết sặc, chết nghẹn...
nói chung là làm dc là tốt rùi... lớp em đi múa may quay cuông cho trường cũng dc tính làm CTM nè... sướng!

Nhoc_Maruko

Member
em chẳng được xiem :(
nhưng cái anh nhảy nhảy MJ thì em có hân hạnh được bít roài , hình như là anh của một bạn nào A5 í
:D

smooth

Member
thế tóm lại là bạn Ngọc Anh có hát bài gì ko ?? thấy wảng cáo mãi mà, buổi sáng ko được xem.

unni_x

Active Member
Lúc đầu nghe quảng cáo là A5 làm Rock và Ngọc Anh sẽ trình diễn vài bài, nhưng chả hỉu sao Ngọc Anh lại biến thành táo quân =))
Nghe nói sau CT có bạn A5 khóc, sao lại phải khóc nhỉ :) làm được 1 CT là giỏi rùi mà ;)

Hic khổ thân Ạ hum đấy trời đã mưa loa đài lại tậm tịt..........:(............hic.............cũng may là buổi chiều xem khá hơn hẳn.........Dù sao thì đấy cũng là nỗ lực của cả mụt tập thể rùi........Ko làm thì ko bít chứ như lớp Chip nè...........bi giờ làm rùi mới thấy hết đc.......mệt dã man..............:D.............Nhưng muh cũng vui........Thứ 2 tới làm rùi...........mọi người nhớ ủng hộ nhá :>>

ark

Active Member
:D
Lớp nào chuẩn bị làm CTM thì lập 1 topic sơ sơ về các chương trình được ko nhỉ :D
Cứ để nó over rồi thế này:( hôm đó mình ngại mưa đi lên lớp :(

cái bạn hát bài tình mẹ trông xinh nhờ, mình thấy trông hay hay hình như trong nhóm nắng thủy tinh hay sao í nhỉ
a5 được tiết mục của bạn í là hay nhất , còn lại bài hát cuối cùng là hay nhất , chuyện sao không hay được , giọng mĩ linh mà :D

fubu

ừm..... fubu nghe bạn Công công nói CTM cua lờp mìn đang "được" lên bàn mổ, rồi lại còn nghe nó thuật lại mà toát mồ hôi hột, zung mà lúc vào xem ==> thở phào ==> giờ mấy thấy thằng công công điêu thế B-)
fubu công nhận là CTM của lớp mình bị thiếu "vô lum" gần trầm trọng, làm giảm đi 1 nửa độ hay của chương trình ( hè, nghĩa là nếu ko vì lí do âm thanh thì .... :D )
Nhưng dù sao fubu nghĩ làm xong được CTM là oki rùi. Làm tuy mệt dã man nhưng mà cũng vui kinh dzị lun. Nói chung là hay ho lắm, nên những lớp nào đang có ý định không làm thì nên cân nhắc lại nhé ;)
FUBU xin giải đáp thắc mắc lun, cái anh nhảy "khá thật" mà "hơi đơn độc" buổi sáng ý, :D, tên anh ý là Tuyền, là bạn của anh nhảy siêu siêu buổi chiều, mà anh nhảy siêu siêu buổi chiều tên là Tú, mà anh Tú là bạn của 1 nhóc, nhóc này là em gái của FUBU, mà FUBU là ... tớ :D
Còn bạn nữ xinh xinh hát bài TÌNH MẸ belongs to 11A5 :-> , bạn ý tên là Kiều Phương Thảo <== họ cũng hay nữa :D
À, cái bạn CÔNG CÔNG "điêu điêu" tên là Anh Ngọc ( (mr + miss):2 ) :D
FUBU "chỉ" có vài nhời thế thôi, xin hết !!!!

fruit NHO

Active Member
trời ơi...sao nói công công thế???????giới thiệu lun về bạn anh ngọc đê
<úi anh ngọc ơi...em xin lỗi.....đừng có hành hạ em nhé.....>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000