Đêm và những cảm xúc

Rykku

dạo này hoài thảo suốt ngày được nhận làm bố , mới đi được hơn năm mà đã thế này rồi, ko biết khi về thì thế nào, đâu đâu cũng là nhà chắc ,:(

Hoài Thảo xinh đẹp tựa nhành hoa
Đến đâu cũng được nhận làm cha
Hai mươi tuổi đầu vợ chưa có
Mà con cháu đã chất đầy nhà.

hôm qua ,nhờ fép thần giao cách cảm,tao đã..hack được tâm sự của Sơn Tùng và thật sự cảm động trước những ai oán mà nó đã phải chịu đựng trong suốt những năm tháng của cuộc kháng chiến cứu nước..Nội dung của tâm sự được mở đầu như sau:
" hầy,thở dài " "Toàn Trương,cô bé của anh,lại 1 mùa sinh sản nữa sắp trôi qua mà anh thiếu bóng em,quà tặng của Hoài THảo thì còn đó,mốc meo và theo thời gian cũng dần mất mùi,ui cái mùi hương sô cô la ngọt ngào như quyện theo từng bước chân em dời xa anh.Anh đã tìm em ,tìm đến phát điên..Ở chân trời xa lạ,em có biết hàng ngày hàng đêm anh trông em đến mỏi mắt,search em trong vô vọng với google,anh đã phải nếm mật nằm gai,tự nhổ vào tâm hồn trong sáng như fa lê của mình để click vào quannhala,gailoan,vietsex,kotexbandonghanh..chỉ để tìm em,mong 1 chút dấu yêu nồng nàn như ngày xưa,cái ngày 2 đứa còn học trò,thơ ngây,những lời hẹn ước,những lần chờ em đi WC trong mưa.Cô bé của anh,điếu thuốc trên môi đã rụng tàn,tình em cũng tan theo như vậy sao.Yêu đương thuở nào h cũng như bọt bèo lềnh fềnh..em đã cất bước bỏ lại sau lưng những đêm hẹn hò,những quả sơ múi..thế rồi tao cảm nhận Sơn Tùng lịm dần,lịm dần,như chính tao lịm đi vì buồn ngủ vậy.Hậu quả của những lần tương tư như vậy là não bộ của Sơn bị ảnh hưởng nghiêm trọng,dần dần mất khả năng tập trung và suy giảm chí nhớ..

sieuquayd2

Hic, Minh ơi , còn gì mày nói nốt đi tao xem nào, tại sao sau bao tháng ngày ăn nằm với nhau mà Sơn Tùng không hề thổ lộ cho tao điều gì nhỉ. Tại sao mày lại biết được điều đó.
Mày biết những gì thì hãy nói hết ra đi, tao cũng không cần giấu mọi người nữa, hic hic.

Handoivitien

Thằng Toàn có cái quạt mo
Phố SƠn xin đổi 3 fò 9 ve(kve)
Toàn rằng Toàn chẳng lấy ve
Phố Sơn tức chí mới đè Toàn ra
..
đoạn sau đến lượt Hoài Thảo và anh em khác cùng sáng tác ,hi vọng sẽ kịp chào mừng ngày Hoài Thảo đi máy bay ôm về nước. :)
xin lỗi,tao x hiểu sao ko dùng được nik của tao vì "thông số đề tài không đúng..đại ca làm ơn liên lạc với webmaster để được hưởng chế độ" nên đành cắn răng dùng tạm nik của Tùng Tuyến.
Toàn Trương,tao cũng muốn viết vài dòng không mấy hôm nữa lại ko có thời gian nhưng ngặt 1 nỗi vì cái "thông số đề tài" mà 1 ngày tao chỉ viết được 1 bài,thậm chí viết xong ko gửi được,đời nó khốn nạn thế đấy.
DoanMinh.

letuand2

lớp mình ăn cái léo gì mà say con mẹ nó hết rồi.
nói chẳng hiểu cái nhồn gì.
đùa gì thì đùa, nhưng thỉnh thoảng cũng phải nghiêm túc chứ. dạo này lên léo thấy bài nào chất lượng.
minh mạc hoài thảo một thời viết đầy tâm trạng, bây giờ thành câu bài chuyên nghiệp rồi.
bây giờ mỗi đứa một nơi, lên forum cũng chỉ mong biết tình hình anh em, xem suy nghĩ, tâm sinh lý anh em thay đổi như thế nào.
thế mà chỉ thấy các chú đái ỉa tràn lan.

được
tao đã thi xong,chắc chắn qua 6 môn,còn 1 môn chưa biết điểm,chắc đến 90% tạch do tính toán như lìu
hôm trước tao và SƠn Tùng đã chính thức là SV BK khi phải thốt lên và chửi rằng:chấm điểm như cái căng củ cọt.Thật sự câu này ko có tí đùa nào hết.nói chung làm bài xong xem điểm thì x thể hiểu nổi.
hè này nghỉ đến 2 tháng ,anh đã có việc làm,đó là bắn Gunbound
yêu đương: chưa có gì,vẫn đợi có em nào đấy làm rung rinh mà mãi léo thấy.
hôm trước có việc lên hồ tây,đứng chờ đèn đỏ giữa 1 bầy thiên nga,con nào con nấy trắng muốt ,vận 2 dây,quần đùi nữ ,anh mới phát hiện ra rằng ,mấy thằng cha trên sở IQ rất kém,đáng lẽ những chỗ như hồ Tây phải có khoảng vài chục cái đèn đỏ,cây cối thì phải xum xuê che kín hết chớ,ai lại..
dạo này ol thường xuyên mong gặp Tuấn dục hoặc anh em nhưng x thấy ,Tuấn dục hôm nào kể tao nghe chỗ mày ở có j hay ho không,để anh em mở mang kiến thức phát

Hôm nay tao thi Lí, dậy sớm đọc lại mấy cái lecture và lên mạng kiếm một ít thông tin linh tinh để tí đi thi còn bốc phét. Mẹ, anh Tuấn Dục, nick Y!M là cái x gì đấy? Còn nốt môn toán muốn thi sớm mà con mụ tổ chức thi chết tiệt trốn x đâu mất ko tìm được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000