Dê Nhất - D1's Unions

hieukhacle

Member
heh. thấy các em D1 cũng zui nhỉ.. năm nay thi ĐH đúng không. chúc các em thi tốt nhá.. mà 12 năm nay cũng được đá bóng cơ ah`.. sướng thế. mà D1 khóa bọn em cũng có bạn hay hay ah`.. bái phục.. của quí

Nhan_d1

toàn: tao làm đúng hết, bài diện tích tam giác tao cũng dùng tích vô hướng :)) chỉ tiếc là tính kiểu vô học nào đó ra căn 67 phần 2 :((
còn bài đạo hàm và bài x mũ x bình tao đều làm đúng, đã được kiểm nghiệm.
chỉ tiếc mỗi mình bỏ vật lí không học chứ đỗ chắc >:)

Nhan_d1

bài đạo hàm phải Ln 2 vế rồi tính, mấy con gà cứ thế mà phệt sai chắc, mà tao tưởng mày biết điều đó rồi chứ toàn.
tếu vãi bọn trên mang sai tùm lum kém cả mình toán >:)

=))...........ò chúng mài ai cũng giỏi pà Ngọc làm xong thì bảo toàn câu dễ mà tính nhầm ông Toàn làm xong thì bảo đọc thấy rồi nhưng mà cứ làm cách của mình hay hơn ......=))..........ai cũng giỏi hết :D

hieukhacle

Member
nối gót bọn anh đi... d1 có truyền thống vô địch đấy... bọn anh vô địch nè.. nhưng mà phải thi đỗ chứ thi không đỗ thì không khoe đc đâu

các anh em thi NTU vừa rồi vào đây xem tình hình chúng nó nhé http://www.vnntu.com/forum/viewtopic.php?t=10364&postdays=0&postorder=asc&start=15
em thấy đã làm đc ít lai còn sai :((
ko đỡ đc rồi
@nhân : con đao hàm ko đơn thế đâu - mình xác đinh sai con này từ đầu:))
@all: tính diện tích phải dùng tích vô hướng - mk - mình đã chú ý từ khi đoc đề rồi - nhưng mà thấy hình không gian mà dùng tích vô hướng thì ... ngu quá - nhắm mắt làm có hướng - quả này chết ròi
ặc ặc,chỉ mấy thằng kia hiểu,bọn lớp khác nhìn lại tưởng D1 suốt ngày sách vở như thằng này:|

U.F.O

Active Member
Bên này hết bánh bóng là quay ra tổ hợp với tích phân luôn à :">
Mình thì mù tịt
chưa být năm nay thi trường nào
huhuhu

Nhan_d1

đã up hàng mới, các bác xem hộ cái avar của em có độc không, hand made đó nha, 1 em rất xinh đã tình cờ chụp được khi em giải quyết nỗi buồn >:) rồi nó gửi về cho em đòi ...... làm quen =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000