Dê Nhất - D1's Unions

heretic

Ặc, chán đời quá , học hành thì vất vả , mà kết quả thì như...
Mk , mới biết điểm TOEFL , reading duoc 28, listening duoc 22 , writing duoc 24, ma speaking duoc co 14,; hix , truong no doi speaking thap nhat 16; chet mie. tao roi`, chan doi qua , an giang sinh mat ngon roi T_T
Hix, số cũng tại học ngu , chán quá
=D> thế là giỏi rồi kêu ca éo gì ! Mày định apply vào trường đại học nào ?? Vào trường nào tên tuổi tý ! Anh em còn khoe !:x

Red Devil

Member
Spam thì chả tính là kô. Nghe đồn phải viết nhiều chứ một tí mới được tính bài.................Mà người sắp bị ban nick thì viết mãi hình như cũng kô bài..........kekekeke

những bài viết trong phần hành lang lớp học sẽ không được tính vào số bài viết,muốn bài nhiều thì sang mục khác mà spam
mấy bài của mình bên war3 hay thế mà không thằng cha nào nó khen:-w

huytoan

Member
em hãy đề xuất ý kiến để chấn hưng nền giáo dục nước nhà:
1.chống bệnh thành tích, gian lận trong thi cử:p
2.thằng nào nhắm không đỗ nổi đại học thì du học châu phi cho nhẹ nợ
3.không ra câu hỏi ngoài đề cương (vốn đã bố của dài)
4.lúc coi thi không nên hét quá to làm thí sinh giật mình
..............
tiếp chứ các anh em

SNOOPY_GIRL

Member
chúc các bạn D1 Giang sinh zui ze? !<:p
uầy bạn Hiếu cũng học TOEFL à? trường mình mấy cái này ko bằng trường Ams nhỉ!
cho tớ hỏi thăm bạn Hiếu đã thi SAT chưa?;;)

huytoan

Member
chậc - thì đề bài thi công dân hay thế còn gì -mất cả ngày để hoc cái chỗ đề cương loằng ngoằng - ông lai cho câu không có trong đấy - ai cũng cho đề kiểu đấy thì "chất lượng giáo dục" sẽ thế nào :D.
hờ hờ - mà nói xấu ít thôi nhỉ - đồng chí này đến lớp giảng bài khoe đọc báo điên tử ác lắm - biết đâu lại mò ra cái trang này thì....

Fit_perfect_boy

Công Dân hả ?...lời mỗi mình ...hahaha:> Mình đỡ cho cả đội xung quanh cơ đấy !!!~:> hehehe
Ôi, da.ọ này học kinh wé, 1 ngày ngủ.....4 tiếng:-SS sắp die rồi.....

bestboy_D1

Member
Ặc, mk , cao gì, thi SAT rồi , cũng được có mỗi 1860
Học hành thì vất vả, mà kết quả thì như..
Hôm qua, bố mẹ vừa gọi điện sang , sạc cho 1 trận , đang bắt tao thi lại, bảo thôi con cố gắng TOEFL lên được 100 , còn SAT cố lên 2000
Ặc, mẹ bó hand luôn , tao bảo thôi thế là đủ rồi, con tự quyết định được , ko thi nữa , hehe , tốn tiền mà chẳng giải quyết gì cả

từ ngày Hiếu đi thì Quang Anh mất vị trí danh hài số 1 trong lớp,thay vào đó la Nhân<=> ứng cử viên số 1 cho danh hiệu hạnh kiểm khá thuộc về Nhân!!=))
QA năm nay bí thư thì chắc cũng ko đến nỗi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000