Dê Nhất - D1's Unions

Fit_perfect_boy

hix, mà tui nói cho ông j` j` kia bít nhớ ! Con gái chẳng ai thik boy hoc kém cả ... Dù có hay ho đến mấy cũng thường thoai ... Dân D1 vừa học jỏi lại vừa hip-hop ! chẹp...chẹp... Ko hiểu mấy ông D9 thì so cái j` được chứ !=)) :))

Fit_perfect_boy

Hờ hờ...hình như mình nói hơi gay gắt quá thì fải ! Nhưng fải công nhận là thế đi ....hie..hie...:)) ;) :D
Hix...mà D1 đâu hết roài nhờ ... T.Sơn đâu Hiếu ơi !....

bestboy_D1

Member
Có phải tao ko lên đâu,nhưng hôm nào cũng như hôm nào,mình tao lên độc thoại,thì post làm gì cho nó mệt,chẹp,kêu gọi mãi cũng chẳng đứa nào lên.

ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!ĐI THĂMQUAN THÔI ANH EM ƠI!!!

bestboy_D1

Member
Tắm đíu sướng bằng lúc sau nhảy vào xông hơi,có mấy em ngồi trong đấy,lại còn mấy em ngồi ngoài bể cứ đứng soi
@Vy:sao mà tò mò hả em,muốn biết thế nào là Dê nhất ko?

baby love

Moderator
bestboy_D1 said:
Tắm đíu sướng bằng lúc sau nhảy vào xông hơi,có mấy em ngồi trong đấy,lại còn mấy em ngồi ngoài bể cứ đứng soi
@Vy:sao mà tò mò hả em,muốn biết thế nào là Dê nhất ko?
Tiếc là Hạnh không ở đấy để soi bạn Hiếu với bạn Lịch:(:)(
Ôi buôn quá:( :( :(( :(( . Tiếc quá :(:)(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000