Dê Nhất - D1's Unions

huytoan

Member
hôm nay bạn Lịch hào hiệp gửi cho bài văn 9 điểm cô giới thiệu ý - thấy cũng không hơn ....bài 6 điểm của mình là mấy :D - thế là sao nhỉ?

heretic

Ui giè ! Bọn đấy lên để o ai vào thăm quan lớp mình à ! :( Quái vật !" Bản chất thành công " tao chưa hiểu'' thành công'' là gì sao biết bản chất nhỉ ! Biết hiên tuợng rồi mới cần tìm bản chất chứ ! Vòa blog của QA đi có" Billiard và khoa học "! =))http://360.yahoo.com/qa_gaucho

huytoan said:
hôm nay bạn Lịch hào hiệp gửi cho bài văn 9 điểm cô giới thiệu ý - thấy cũng không hơn ....bài 6 điểm của mình là mấy :D - thế là sao nhỉ?
Hơn ở chỗ con đó ko bao giờ hỏi là sao bài của thằng Toàn đc 10 điểm mà chả thấy hơn gì bài 9 điểm của mình nhỉ.......lolz....:)

heretic

Tại nó biết bản chất của thành công rồi mà pahỉ o Lịch =)) ! Thành công là con của thất bại !;-) Điều quan trọng là thất bại của tao nó lại vô sinh mới cú !:(

Sat_thu_an_dudu said:
Hơn ở chỗ con đó ko bao giờ hỏi là sao bài của thằng Toàn đc 10 điểm mà chả thấy hơn gì bài 9 điểm của mình nhỉ.......lolz....:)
lằng nhằng+ vớ vẩn + khó hiểu=vô nghĩa:|

heretic

mày ngu thì có ! Con kia nó hiểu bản chất thành công rồi thì nó o cân thắc mắc tại sao bạn kia lại thnhà công hơn nó !=)) thế tại sao nó biết bản chất mà nó chỉ đựoc có 6 nhỉ !=))

Fit_perfect_boy

Ôi zời ơi !....Thành vớ chả công....chả có j` hay ho cả ?!....Khổ thân ku Nhân hum nay đen đủi + cú + tức + khinh (1 ai đó)=)) ...hehehe....Nhân ơi, đi uống rượu ko ?;-) ;)

mẹ bọn mày như cứt,lớp 12 rồi còn đánh nhau,đánh nhau giữa sân trường khéo đình chỉ học vài ngày đấy,không có mấy thằng ra can đánh nhau mẹ nó rồi

heretic

Đánh cái chim ý ! có chuyện gì à?? có thấy gì đâu ! DM thằng Thắng ăn nói cẩn thận ! Đ hiểu thằng đấy làm sao ! Mách thế có cái chó gì đâu nhở ! :)) Tao thấy trong lớp này toàn mách thế :)) Nghe giáo viên chửi xong lại thôi ! Chẳng qua ông Nhân tự nhiên điên điên ! Đánh nhau là cái trò vớ vẩn ! Thích thì chiến =)) ! Nhưng công nhận ông Nhân này máu ! Chiến cả bà Hưong !:( VCL!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000