Dê Nhất - D1's Unions

kid_1412

iem nà "ma mới" , iem thấy các box của D1 ở các lăm sau lày ko sôi lổi, thế nà em nhoi nên đây, thấy các anh chị D1 cùng một nhóm anh chị D lung tung beng ở hành nang lày ...hix, em cứ nghĩ nà lập topic D1 thì hoa mắt toàn công thức, ngờ đâu nại thế lày... hix, ko bít roài bọn hậu bối như chúng iem học đc zì từ các anh chị nớp trên ngoài "D" , roài "ABC", roài .... hix hix.... mong nà "truyền thống" ko phát huy mạnh ...

kid_1412 said:
iem nà "ma mới" , iem thấy các box của D1 ở các lăm sau lày ko sôi lổi, thế nà em nhoi nên đây, thấy các anh chị D1 cùng một nhóm anh chị D lung tung beng ở hành nang lày ...hix, em cứ nghĩ nà lập topic D1 thì hoa mắt toàn công thức, ngờ đâu nại thế lày... hix, ko bít roài bọn hậu bối như chúng iem học đc zì từ các anh chị nớp trên ngoài "D" , roài "ABC", roài .... hix hix.... mong nà "truyền thống" ko phát huy mạnh ...
Hãy đến với abc company.... em sẽ học được rất nhiều điều bổ ích :)) Amen

kid_1412

anh ơi..... anh thứ ví dụ vài cái bổ ích ra đây xem nào.... chứ em thấy hội ABC thì nổi tiếng thật nhưng mà cũng ......:| hix...khó nói wa"

KFC_HANOI said:
Ôi ôi giá mà chị babylove chuyển sang làm mod 05-08 :(

Câu hỏi 1:Anh ăn cái gì mà đẹp trai thế :|
....(To be continue)
anh ăn cái mà mày cũng ăn vậy sao anh đẹp trai hơn mài :)).......cái này phải hỏi hấp thụ của từng người =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000