Dê Nhất - D1's Unions

huytoan

Member
80% các bạn ở lớp học thêm bảo Ngọc là xinh nhất:))
cu. thể là thế này: sáng nay ở lớp hoc. thêm lý (trung tâm luyên. thi đai. hoc. chất lương. cao Nghĩa Tân) thấy trên máy tính của Sỹ Anh 1 hình sticker của Mi, Q.Dương, T.Dương, Ngoc. và Hằng (Sỹ bảo Hằng tă.ng:D) tớ đã làm 1 cuôc. khảo sát nhỏ.
Câu hỏi là "Trong số những ban. trong ảnh, ai xinh nhất?".
Cuô.c khảo sát đã thu hút đc sư. chú ý của rất nhiều ba.n nam trong lớp.

Kết quả:
-1 chon. Hằng (còn ai ngoài Sỹ :-d )
-Phần lớn chon. Ngoc.:O)
-1 ban. D6 (đã thấy Ngoc. ngoài )đời chon. Mi.:))
(2 ban. Dương ko thấy ai chon. :D.)

Phải nói là tớ rất thích cái lớp lí ấy, thích những bài giảng của cô giáo ở đấy, rất quí bác thu tiền tham lam ở đấy, nhưng sau buổi hôm nay tớ đã mất lòng tin vào những con người ở đây nên đã quyết đinh. ko bao h quay trở lai. nữa( + không đóng tiền tháng này nữa :-d)

Uiiiiiii thôi thôi cái ** con xin lỗi các bố trẻ đi.

Về công bằng mà nói ý. Là tớ có mấy cái nhận xét này này.

Tươi nhất + ăn ảnh nhất = Q+ :|
Ảnh lừa tình nhất = Ngọc big =))
Có nét nhất = Mi :">
Cao nhất = Pạn Hằng :-"
Thấp nhất = Pạn NA
Các bạn thấy có đúng ko. Vote đi

huytoan

Member
Mày là ban tổ chức à...Bố mày cứ vote thế đấy...Cuộc thi miss nào người ta cũng phân ra từng giải cả....
ờ - miss áo tắm, miss áo không phải áo tắm, miss huỳnh huych. (thể thao) ....=))
forum này lớp mình tham chẳng bao nhiêu, những thằng online thường xuyên càng ít, loai. đi mấy bà fu. nữ thì còn tớ, Sỹ, lik, Sơn, Nhân, may ra có thêm T.Chung, QA thì mất nik(ko thì cũng chỉ vào fá). Tóm lai. khoảng 6 mống tham gia bình cho.n
thêm 1 thằng nữa bầu cho NA là trao giải đc rồi.

huytoan

Member
post kiểu ì?
ảnh có ảnh đep. ảnh xấu, muốn khách quan thì fải để cho các ứng viên chon. ảnh đep. nhất của mình post lên rồi anh em bình chon. - nhưng vấn đề là gần như chắc chắn ko em nào ủng hô. + nhiêt. tình tham gia cả.( mà trên cái forum này cũng chỉ có Q+, Ngoc big, P.Nam với Hằng chứ mấy)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000