Đề cử coolest monitor đê

sieusaolongA

Hờ hờ, đú mấy cái topic kia tí nhờ. Mở poll đề cử lớp trưởng cool nhất trường đê. Theo tớ, cool ở đây có nghĩa là phải cực kì hòa nhập, thể loại nào trong lớp cũng chơi tuốt :d: , phải biết bầy trò cho lớp chơi (càng bậy càng tốt, thanh niên bi h thoải mái lắm), phải biết bao che lúc cần thiết :cool: , phải biết bùng tiết và thỉnh thoảng trốn học đi chơi, đừng nên nghiêm khắc quá, nhưng lúc nào cần nghiêm thì vẫn phải nghiêm thôi, ko được chơi trò nhân danh lớp trưởng nên ko phải "vận động", cái gì cửa lớp cũng phả lăn xả vào mà làm, phải nghĩ tới lớp trước khi nghĩ đến mình. Thế thôi nhờ?!

Đề cử số 1: tớ tự đề cử cho tớ :> khà khà. Tự giới thiệu nhé, tớ tên là Long (hay còn gọi là LongA, Long Bồn, Condom, Đầm, Con đóm). Tuy ko còn là lớp trưởng của D3 (lí do: vì quá hư đốn nên bị đem sang Anh học :-() nhưng tớ vẫn tự tin nói rằng tớ là lớp trưởng coolest mà bất kì đứa D3 nào đã từng có. Tớ hay làm chúng nó cười này, rồi bầy trò chơi các thứ này, với ai tớ cũng thân thiện này (tùy người thôi ;;))rồi thỉnh thoảng cũng quay cóp này ;;) , rồi cũng ngồi nói xấu thầy cô như chúng nó này. Hờ hờ, mong các bạn ủng hộ ủng hộ cho Condom tớ. Cảm tạ cảm tạ. Xin chào, thân ái và quyết thắng

ark

Active Member
Uh, công nhận là Coolest, nhưng có lớp trưởng nào học 1 năm ko nhớ tên mấy đứa trong lớp ko =))

imdabomb

Member
sieusaolongA said:

Đề cử số 1: tớ tự đề cử cho tớ :> khà khà. Tự giới thiệu nhé, tớ tên là Long (hay còn gọi là LongA, Long Bồn, Condom, Đầm, Con đóm). Tuy ko còn là lớp trưởng của D3 (lí do: vì quá hư đốn nên bị đem sang Anh học :-() nhưng tớ vẫn tự tin nói rằng tớ là lớp trưởng coolest mà bất kì đứa D3 nào đã từng có. Tớ hay làm chúng nó cười này, rồi bầy trò chơi các thứ này, với ai tớ cũng thân thiện này (tùy người thôi ;;))rồi thỉnh thoảng cũng quay cóp này ;;) , rồi cũng ngồi nói xấu thầy cô như chúng nó này. Hờ hờ, mong các bạn ủng hộ ủng hộ cho Condom tớ. Cảm tạ cảm tạ. Xin chào, thân ái và quyết thắng
<:p ỪA ỪA!!!! CÒN CHƠI CẢ TRÒ ĐỔI KẸO TỪ MỒM MÌNH QUA MỒM NGƯỜI KHÁC NỮA CHỨ!!!!

vichia

Active Member
bởi vì thưc. ra, trong số cái bon. cán bô. lớp ấy, thì thường những đứa hòa nhâp. với lớp (đúng theo đinh. nghĩa ông ban. này vừa đưa ra ) lai. là những đứa làm Đoàn (bí thư, phó bí thư.. ).

Nếu mà sửa như thế ... tôi cũng đề cử ngay... tôi - PBT d2 (cố BT năm ngoái ) - lãnh đao. phong trào " méo mó tư duy" !

( đi.p me. cái bàn phím hỏng nút "J" ) (đ'o hiểu sao viết hoa thì đươc. , còn dấu năng. thì không viết đươc. )

fruit NHO

Active Member
hơ ...mình thì là gì??cựu bí thư năm ngoái.....quay...có ..hèm<hôm qua vùa bị KV bắt>....nói xấu....có ko nhỉ???ít ít thôi...bùng học thì dĩ nhiên rồi....còn khoản hoạt bát thì nhất lớp...
lớp thể loại nào cũng nói chuyện đc...
năm nay ko làm bí thư nữa...
có vẻ khác rùi...

unni_x

Active Member
Công nhận những chú làm Đoàn thì cool hơn :D chứ monitor thì được như chú Long A cũng thuộc thể loại hiếm :D

sieusaolongA

oài, xin lỗi bạn Unni nhé. sorry, tại từ xưa đến nay tớ ko khoái Đoàn Đội nên mới nói thế thôi. để edit lại vậy. sorry

fruit NHO

Active Member
hơ....cũng tại vì lớp d3 có ông monitor ..như ông long a nên có vẻ đoàn ít phát huy tác dụng.......d3 chơi cũng khá khép kín< lớp K hồi xưa thì cũng khác gì...>

Nakedboy

:)) Quen the roi` :D
Vu Doan thi :-< Chep chep....Minh` theo chu nghia "Everything I do, I do it 4 fun", so nhat la may thu serious :-S the nen neu co gi dak toi voi may ban Doan` thi xin thu loi [-o< :D

unni_x

Active Member
hình như D3 khóa nào cũng thế cả :)
Nghĩ lại lớp mình giao lưu rộng phết, A3 mè :p:D có tao nó khác =)) < nói câu này thấy mình ngượng mồm thế cơ chứ :D >

vichia

Active Member
ừ .... gì chứ cái animals circus ở ngay bên cạnh thì d2 còn lạ gì .... (sorry, sorry, nhưng nếu không biết thì các bác nhìn lại tường hành lang của các bác xem).

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000