Đây là 4rum lớp 10D3 0508!!! We appreciate all of ur visitzzz!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

U.F.O

Active Member
thế thì anh thiện cũng nên xác định la`em cũng lại nắm thóp anh rồi nhé =))
Bó Tr .Phạm trà My là em nào ?????????????????????????????????????????????Anh cũng sẽ tóm đựoc em cho coi . Cứ chờ đấy.

hum nay CN roai`. hum qua sinh nhat Trung ca nha nhe! tuy biet la trung se ko doc cai nay dau nhung mu van muon post cau "happy birthday to anh" len:">

22{Dsmbr

anh muốn hiểu la` em j` cũng đc anh ạ ...
@ Bình : khiếp lại còn để ava la` anh yêu nữa , xem ra có vẻ yêu nhỉ :-w trà ghen tức nhỏ nhen nhé :((
Có nên post 1 phát ảnh L Ngọc lên ko nhỉ :-/

22{Dsmbr

@ My béo , tuấn anh , my tru : Nói nghe ne` my trà chưa bao h lôi chuyện my tru lên fr nhé , nên ai từng có lời nói my trà mỉa my tru trên fr thì in ra cho my trà xem phát :|

DanteXXL

gypsy_luv said:
oáp my trà ui, nên post ảnh con Mọc lên hot girl ko??
lớp mình nói chuyện chán thế, chả hỉu j cả.
Mày vẫn để ava là cái thằng Ed mắt toét đấy hả Diễm??? :-< :-< Thất vọng toàn tập :-< Mừ nhà mày lắp net để nàm gì khi mừ mày chat hong chat :-< 4rum thì cả năm lên đc .......3 lần thì phải =)) Thui, mày share cho tao đi, tao đang có nhu cầu dùng net nhìu oá :-<

U.F.O

Active Member
Mừ nhà mày lắp net để nàm gì khi mừ mày chat hong chat 4rum thì cả năm lên đc .......3 lần thì phải Thui, mày share cho tao đi, tao đang có nhu cầu dùng net nhìu oá
Nhu cầu download ..... gì đấy ^_^

chac mai ru moi post duoc anh My` nhe! sao lai chi post anh LN? fai post ca anh my` chu! 2 dua xinh nhat nha`|-) a wen, post anh Kut va Tra hum thanh lich nua chu nhi! chet chet FCLN tinh hinh hoat dong ra sao roi?

Bình ơi cái nick ý của tao đề nghị mày lưu hành nội bộ nhá . Ngượng quá :">
Tình hìn là cái FC ý nổi lắm lắm vào xem cái bầu chọn Hotgirl mà xem Lam Ngọc được ủng hộ quá xá
Post ảnh nó đi mày :):):)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000