Đây là 4rum lớp 10D3 0508!!! We appreciate all of ur visitzzz!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
ui , sao bên này có ít người vào thế nhảy , cho D4 tham gia để đông vui hơn nhé , dc ko ??, mà cung toàn các anh các chi nhể chẳng thấy mấy ban d3 đâu , mà lớp d4 bon tớ thấy d3 cá ấy có bạn ngọc thức đẹp trai lăm đây nhé ^^

blue eyes

Moderator
mệt quá , nhắc bạn Tuấn Anh (và cả các bạn luôn): Đừng post mấy bài liền nhau như thế, tớ phải copy từng bài rồi ghép vào nhau....mệt lắm....
Nếu các ấy cứ nhất quyết làm thế thì chắc tớ del luôn bài chứ chả ghép vào nhau nữa đâu...huhu....các ấy phải thông cảm cho tớ chút

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Tôi bảo là bị đồng hóa gần hết, chứ có hết đâu :> , ông có tật giật mình ah` :-?
Tôi làm sao mà không giữ mình :-w
thì ai bảo bà ko nói cụ tỉ ra
nhỡ lại nói oan tôi thì sao :> =))
giữ mình này có nghĩa là bị lai tạp giữa Anh Đào Lầu & Lâu đài Xanh nhá :q:

chocomog_257

Moderator
À mấy em năm nay học cô Dương đúng ko?
nếu đúng thì congrats trước, được cô chủ nhiệm là cả 1 may mắn mà ko phải khóa D3 nào cũng có được đâu =((

rosekiller

Member
cô Dương vẫn chủ nhiệm 12 D3 mà
à
hôm qua nghe con bạn kể về bản kiểm điểm của Đ.M thấy phục em quá
=)) =)) =)) =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
crazygirl89 said:
cac em D3 05-08 oi!nam nay co gang lai tiep thu truyen thong :vua du,vuakieu,vuadieu,vua lieu cua cac khoa d3 nam truoc nhe. :d:
Câu này là do mày hay con Trà nghĩ ra nhở?
nhưng tóm lại đấy ko phải là 8 chữ truyền thống của D3, đến khóa mình mới có cơ :)

crazygirl89

ui gioi co sao dau ma,khoa nao ma chang the,may co thay D3 nam nao duoc tuyen duong la ngoan chua[nam nay thi co the ]
co the thoi ma cung thac mac
met may qua :(
ma nay ma nho tao cai vu sach bai tap day nhe
bo cai thang ki bo =)) =)) =))

chocomog_257

Moderator
thôi thôi, anh thôi ngay cho em nhờ
bôi bác em quá đấy
@ Yến: ko đc tuyên dương nhưng cũng ko bị săm soi gì cả, như 12D3 0205 í
có thấy ai đú đởn như mình chưa? :) toàn những tấm gương học hành cả, ai phàn nàn đc :D

ark

Active Member
KO tuyên dương cũng ko bị săm soi à :-? sống như thế thì tẻ nhạt lắm :D hoặc đứng nhất hoặc đứng bét :cool:

Hình như có em Phạm Trà My vừa reg nick, chưa thấy vào đây =((

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000