Dân Teen thích ăn món gì nhất nào?

Sirius

Member
Có ai ở đây ăn món ngẩu pín chưa nhẩy.Em chưa ăn bao giờ , chả hỉu như thế nào mà ông anh cứ khen là ngon.Còn cái gọi là lá sách nữa chứ.Là cái gì thế
Chả hỉu các bác thế nào chứ em khoái món ăn Tàu kinh dị. Có ai ở đây ăn món ,hmmmmmmmmmm, gì nhỉ, à là ''tà phớ mặn'' chưa.Ngon kinh văn dị.Chỉ có điều là ở Việt nam em chưa thấy .Lần đó ăn ở cửa khẩu biên giới mà

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em nói khi nào thấy phù hợp chứ..có j` đó em biết và chỉ đc nói 1 lần duy nhất và ko bao h` đc nhắc lại à??!
đừng bắt bẻ em như thế>"<

una-rapina

Moderator
Xung quang chỗ Hàm Long có nhiều chỗ để ăn thật:p
Nộm, miến lươn, chè ở Hàm Long:p
Phở, bún bò, hủ tíu...........ở TQT...hehehe nhiều thật:))

Hồi trc chị học Giảng Võ cũng hay wa đấy lắm :D
Đúng là trung tâm mua bán có khác...Chả thiếu cái gì. Phụ kiện cũng đẹp fải tội hơi đắt...Đồ ăn vừa rẻ vừa ngon :)) Chị hay ra chỗ Famous. Bi h hình như có thêm cái Spaghetti hay wảng cáo trên H2T nhg thấy bọn bạn bảo ăn ko ngn :|

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em mới ăn ở famous đúng 1 lần với bạn..nhưng em chỉ gọi sữa mới thỉnh thoảng gắp ké khoai tây và nui của bạn em=))=))....:( em phải ăn kiêng mà....thực ra cũng ko ngon lắm...

Oái...Sao fải ăn kiêng khổ thế :| Phải ăn thi mới lớn đc chứ :))
Chị hay ra đấy ăn kem với ăn thạch rau câu...Nói đến kem lại nhớ đến Fanny
Chả hỉu tại sao có ng lại bảo kem Ý với kem New Zealand ngon hơn kem F nhể X( Làm sao mà sánh đc chứ [-(

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em ko thik đồ ăn pháp lắm
hồi sang pháp ở nhờ nhà 1 thằng ku học sinh trg` kết nghĩa với CVA2
ùi..mẹ nó làm ăn dở khủng khiếp...>"<

The_Rock

@ Sirius : U mún ăn ngẩu pín cả lá sách hả ??? Dễ thui, cứ đến 39 Nguyễn Khuyến là bít ngay. Nhưng mà ăn xong đừng có nôn ọe lung tung nhé vì ngẩu pín là cái mà ... bò đực có mà bò cái ko có đó ...

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
biết rồi! ai mà chả biết còn cứ thik dạy đời ý nhờ~~
sách bò thì tớ cũng ăn mấy lần^^ ngon lắm..đi uống bia với bố tớ nh tớ ko uống đc nên toàn gọi mấy món nhậu..cái j` tớ cũng biết.

kiwi_vn

Active Member
Nhắc đến ăn mới thấy đói . Lại phải nhờ thằng bạn ra ngoài mua hộ hộp cơm thôi . Nói chung là lúc đói thì ăn gì chẳng được . Mình chỉ còn 8 tháng nữa là bye bye cái chữ teen gắn kèm rồi .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000