(Đã tách từ topic D1) Hồ câu của Ezote (A2) & D3

nhgiang

Member
Ezote said:
oài, siêu chế, đm có dịch vụ gia sư ko ???? :D
Chắc là ko đâu. Hoặc là ông phải đợi đến khi nào thi Đại học xong nó mới dạy.

Tên này giấu nghề ghê lắm :q: :q:

baby love

Moderator
Hôm nay lên mới để ý
Mình đu vắng honeymoon mấy hôm mà Giang câu kinh thật
Ngại quá
Giang sắp đuổi kịp roài

Monté Cristo

baby love said:

Không có cô Thảo đâu vì trình thằng này kém :D :D
Có thầy ĐM thôi. Được không??? :D =)) =))
Ko khoái học thày, học mấy ổng đang học toàn bảo mình bật games lên cho chơi =)) Giờ học cô thoai =))

chocomog_257

Moderator
Ezote said:
Ko khoái học thày, học mấy ổng đang học toàn bảo mình bật games lên cho chơi =)) Giờ học cô thoai =))
Nhà ông thì game online cái nỗi rì, chỉ có GB là chơi ngon thoai. Mà có xin tôi cũng chả dám làm gia sư đâu, ko fải giấu nghề mà là sợ bị hỏi mấy câu mình ko trả lời được :)
Cứ hỏi giáo sư Khánh là gật đầu ngay :D

Monté Cristo

Gb chơi thì cũng ngon cái nỗi gì, lag bỏ xừ, ngày trước chơi inter còn đỡ, từ ngày chạy sever của vn lag hơn hẳn, mà tui cũng bỏ lâu roài, từ khi bị hack hết đồ, report roài lại bị hack típ :(

ngày mai xem the ring, chán roài. Ở nhà, đi bơi ze^`, rồi spam ở bên 4rum trường cũ, ngồi ngắm ảnh Henry :x. Một ngày tuyệt vời :x

dạo này không hỉu sao chán ngồi xi`-pam bên 4rum trường mình, nếu không có lẽ số bài cũng ngang ngửa Hạnh sự roài :|

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
ngày mai xem the ring, chán roài. Ở nhà, đi bơi ze^`, rồi spam ở bên 4rum trường cũ, ngồi ngắm ảnh Henry :x. Một ngày tuyệt vời :x

dạo này không hỉu sao chán ngồi xi`-pam bên 4rum trường mình, nếu không có lẽ số bài cũng ngang ngửa Hạnh sự roài :|
Một ngày chán phèo ý. Chán nhất là đoạn ngồi ngắm ảnh Henry =))=))

chocomog_257

Moderator
Ezote said:
Gb chơi thì cũng ngon cái nỗi gì, lag bỏ xừ, ngày trước chơi inter còn đỡ, từ ngày chạy sever của vn lag hơn hẳn, mà tui cũng bỏ lâu roài, từ khi bị hack hết đồ, report roài lại bị hack típ :(
Eh có ai bít cách dùng FAKE IP để chơi được GB inter ko??? :x :x :x
GB VN bây h lởm vật, đông quá hóa lag, mà VN là chúa hack với bot, chỉ giỏi mấy trò khôn vặt đấy -> GB inter vẫn chưa cho IP của VN chơi là fải :)

chocomog_257

Moderator
L-Pearly said:
Thế ngày mai chúng mày định xem The ring thật hả? Có đầu đĩa chưa?
Con Trang Híp đú đởn vì lớp mình rồi, hoan hô tinh thần... đú =D> Mà nếu lôi đầu QiShang đi thì mình cũng lôi đi được, fải tội bố mẹ cứ thấy con định mang đi cái gì là sợ hỏng ngay, chỉ giỏi nghĩ xấu bọn mình X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000