(Đã tách từ topic D1) Hồ câu của Ezote (A2) & D3

p3yeu

Member
chocomog_257 said:
Eh có ai bít cách dùng FAKE IP để chơi được GB inter ko??? :x :x :x
GB VN bây h lởm vật, đông quá hóa lag, mà VN là chúa hack với bot, chỉ giỏi mấy trò khôn vặt đấy -> GB inter vẫn chưa cho IP của VN chơi là fải :)
fake IP thì down findnot về mà fake :D nhg down ở đâu thì tao quên roài :D
nik tao cũng fake IP rA tận AMSterdam hà lan :q: may thế,ko thì tí bị mấy thằng hacker điên điên cho đi cái ổ cứng ;-)

trangceline_89 said:
ngày mai xem the ring, chán roài. Ở nhà, đi bơi ze^`, rồi spam ở bên 4rum trường cũ, ngồi ngắm ảnh Henry :x. Một ngày tuyệt vời :x

dạo này không hỉu sao chán ngồi xi`-pam bên 4rum trường mình, nếu không có lẽ số bài cũng ngang ngửa Hạnh sự roài :|
Mày ơi, trường cũ mình làm dek giề có cái 4rum nào? :p Tao nhớ hình như trước đay có 1 cái nhưng bị hack roài cơ mà :) Chẳng lẽ có 4rum mới ah? :D

chuabietgi

Member
trùi thấy D3 vui qua nhỉ? mà xem the ring 1 mới hay còn rinh 2 chán ốm.
nhưng các bạn mất công thuê cho xem --> thì ủng hộ chút chẳng mất gì lại được tiếng lịch sự --> đúng bản chất của mình hahahah

Monté Cristo

bupbelight said:
fake IP thì down findnot về mà fake :D nhg down ở đâu thì tao quên roài :D
nik tao cũng fake IP rA tận AMSterdam hà lan :q: may thế,ko thì tí bị mấy thằng hacker điên điên cho đi cái ổ cứng ;-)
Cần gì phải down cái gì, ông vào www.proxy4free.com mà lấy IP về fake, cứ chọn cái nào high anonimity ấy, tha hồ mà reg, vào www.ip2location.com mà kiểm tra xem fake ổn chưa :D

MissIndependent said:
Mày ơi, trường cũ mình làm dek giề có cái 4rum nào? :p Tao nhớ hình như trước đay có 1 cái nhưng bị hack roài cơ mà :) Chẳng lẽ có 4rum mới ah? :D
Có cái nè chơi được nè, thằng admin mới có lớp 8 =)), mình vào câu tha hồ luôn, chưa kể box A3 bọn tao không có mod, đứa nào cũng muốn câu, nên mặc kệ nó. A1 lớp mày ngoan vãi, chẳng bao h lên 4rum, đúng là chuyên Văn . Lúc mới vào 4rum, nó đề mình là trẻ sơ sinh mới cáu chứ, tức mình spam 1 phát lên 9 tuôi luôn :)

Monté Cristo

Em đây, suýt tí nữa đầu quân cho giảng võ, thía nào ko hỉu mẹ nghe đâu tự dưng đi đóng trái tuyến vào phan chu trinh, ngày trước cũng học ông Dân de giảng võ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000