D9 chết ở đâu rồi?

Traithudo

Chậc cha sinh mẹ đẻ ra chỉ có thế thôi.Mọi người đau mắt cố chịu nhé. Ai không chịu được nhắn tôi vứt cho lọ thuốc đau mắt.
Nhưng đừng "ăn ... " mà nói tất cả boy D9 là không được.

belu_d9

ặc ặc nửa đầu nghe còn có vẻ tử tế,nửa sau chả hỉu mày nói gì lun....chúc mừng năm mới mày nhá sì chuôi điên:)

mark_ecstasy

boy_co_don_892004 said:
moc' y' ma` no minh` 100 cai' kiss de 30 tet' anh doi` nho' hanh oiiiiiiii :)):))
>>> =)) Nhớ thế =)) Mình tưởng nó quên rồi =)). Thấy bạn Trường gửi mess cho mọi người trong list hôm nay về quê thì đòi kiểu j` >:) =))
Ặc, thằng Tuấn sao lại paste cả đoạn chat với Đ. Anh ra thế:| , như thế là ko được, ko tôn trọng "đời sống riêng" của "bạn ý" (nhưng công nhận đọc buồn cười dek chịu được=)) )...

mark_ecstasy

Traithudo said:
Thằng Tuấn đểu quá. Ai lại làm thía bao giờ.
Mà ai bảo Trường biến thái mà đến tai Đức Anh đấy?? Khổ thân nó.Lại nhầm với ai rồi
>>> Nhầm với ai thế Linh :D? Trường bị chơi quả đau quá, mấy em gái biết nó biến thái thì hết sĩ =)) Tuấn đã gây nên mối hận giữa Tr` và Đ Anh rồi, chỉ giỏi đổ thêm dầu vào lửa :)) (hình như mình đang đổ :p )
Đùa, nói thật là em Ánh j` j` đó sao toàn nói kiểu bốp vào mặt người khác thế, mấy lần rồi đó:-/ . Anh Linh lớp chị ở ngoài nhìn hơi bị ok đấy:> (thật luôn:D ), ảnh nét hơn thì nhìn cũng fải đẹp hơn chứ>:D< . Đề nghị bạn Trường xoá đi ko tớ ko nhận ra bạn Linh đẹp zai nữa=)) ,ko còn cái nào đỡ nhoè hơn à, cái đấy trông mặt biến dạng lắm:| .

belu_d9

Đây, tao thay ava cho mày rồi Diệp ạ :D, tiện post thử 1 bài luôn :)
Cái ảnh này đúng ko, còn 1 cái bìa nữa nhưng cái đấy tao đứng giữa nên tao nghĩ là cái này. Cái này mày xinh nhờ, hix, nhưng mà tao trông xấu quá :((.Mà thôi, mày thick cái này mờ :D.

mark_ecstasy

Hehe, nửa tiếng nữa là sang năm mới roài :D...
Chúc lớp mình năm nay gặp thật nhiều may mắn, tiền vào như nước, sức khoẻ dồi dào >:D< . Iu bọn mày:x :* :x ...
HAPPY NEW YEAR!!!:x :x :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000