D9 chết ở đâu rồi?

belu_d9

mày oai tao chỉ có ảnh ý là ổn thoai,mấy ảnh kia chụp vớ vỉn bỏ xừ,bao h chụp 1 cái lớp mình thật hoành tráng để tao post lên đê

angel_lonely

e'e '. DUng oi may` wen ah`, lop minh` hoi bi nhiu` hotboi : Vi' du. nhu* nguoi` iu may`, hay la` Quan dan` ong dich thuc, do' :D
Ma` Lop' minh` co' chiu chup anh? dau co* chu', doi. day' co' 1 cai' anh Du? mat. tui no'

alone_person

vào đây câu bài cái nào, thông cảm nhé mấy nhân khóa dưới, tại tui ít viết bài nên đành phải câu :D, àh tranh thủ chào em Hương, biết anh là ai không, đừng bảo em gái wuên mất anh trai nhé:D!

belu_d9

nếu em k nhầm thì anh học lớp d6 khóa trên hử???he he đúng k hả Hương?
lớp mình mờ có bầu hot boy thì cũng chỉ quanh quẩn mấy thằng kia thoai,bầu làm giề,chán!

angel_lonely

trui` ui, may' ngay` quen khong vao` ma` da~ co' nguoi` chao` minh` roi`....
ma` alone_person la` ai the' nhi?, Diep oi, anh y' hoc D6 ah`??? khong noi' thi` em la`m sao ma` biet' duoc...
he he, Diep oi, khong bau` hot_boi thi` bau` hot_girl nhi???
Ma` ban most_wanted_boy89 oi, Neu' da~ la` hot_boy thi` tu*. nguoi` ta bau`, can` j` phai? keu goi. the' .....

cheryl

Hì hì, iem chào các đàn anh đàn chị D9 :D Thỉnh thoảng cũng có mấy chị D9 vào post bài cho lớp em, thế nên hôm nay mạn phép vào đây chào hỏi :p Có j` mong anh chị chỉ bảo :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000