D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

d7_forever

He nay Ha Noi no'ng lam a`, the thi` he` nay ko dc ve^` cung ko ho^'i ha^.n :p . O lai day di nnnna`m kiem xien vay ;-) . Lop mi`nh ma di choi dau , nho chup anh nhieu nhieu cho to*' xiemm vo*'ii .
ban Huy len viet, ma tiet kie^.m chu*~ nha^?y.....

jack_fruit

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!

chao moi nguoi
tui dinh go tieng me de cho moi nguoi de hieu,nhung cai may nay no ko nghe loi buc wa'
nghe Ngoc Linh noi lop minh hay lien lac voi nhau qua ­web cua truong nhung hom nay moi vao chao moi nguoi hehe
moi nguoi van khoe nhu trau chu
phong do co kem xua ko vay :>

Rocky

Nắm nhời phết Huy nhỉ? Thế mày có nhớ tao không? Nếu tao về kịp mà đi chơi 2 ngày được thì gọi tao nhé, tao dạt nhà được gần 2 năm rồi, nhớ mọi người quá ta. Hè về chắc nóng lắm, lớp mình không '' ôm nhau '' biểu lộ tình cảm được rồi. Chán chẳng buồn chết:d

Nguyen Anh Tuan

hic may lan gui bai ma ko dc mang chu van an dao nay kem wé!gần day lop minh co dua nao phai di "đẻ" ko? eu linh beo sao anh goi toi nha may may toan di vang la the nao hả!quen ko hoi tham lop minh vãn khoẻ chứ co dua nao ngỏm chưa? =)) nhó lop mình we :d:

jack_fruit

tuấn ới ời :d:
tớ chết nhăn răng,mộ xanh cỏ rồi mà lớp mình ko ai hỏi thăm cả :?
thế đồng chí Tuấn dạo ni răng rồi
nghe noi học nấu ăn hử
khi nào nấu cho anh em ăn 1 bữa nghen

Rocky

jack_fruit said:
tuấn ới ời :d:
tớ chết nhăn răng,mộ xanh cỏ rồi mà lớp mình ko ai hỏi thăm cả :?
thế đồng chí Tuấn dạo ni răng rồi
nghe noi học nấu ăn hử
khi nào nấu cho anh em ăn 1 bữa nghen

sao bạn này là bạn nào mà mình không nhớ nhỉ, hới có ấn tượng về cái teennhuwng viết không đủ nên không thể nhớ khuôn mặt thế nào cả

jack_fruit

bạn Linh ko nhớ tớ là ai à hic' :-S
làm tội tớ nhớ bạn Linh rã man luông
bạn Linh như thế là ko tốt đâu nhé,tiện đây hỏi thăm bạn Linh dạo này co khoẻ ko vậy,nhìn thì có vẻ khoẻ đấy nhỉ,nhưng mà mặt của bạn Linh trông như thế này à,theo tớ nhớ thì trông "xinh" hơn cơ mà nhỉ,chứ nhìn ảnh tớ lại cứ tưởng anh nào đi lạc từ Gia Lâm vào Web trường mình chứ
thế bạn Linh học bao nhiêu lâu nữa thì về Vn vậy
cả Minh nữa nhỉ,đi xa HN thế có nhớ lắm ko
khi bước xuống máy bay việc đầu tiên các bạn muốn làm là gì vậy,món đầu tiên muốn ăn là gì
minh đoán chắc chắn là thịt chó phải ko,ở bên đấy chắc gì đã có thịt chó mà nếu có chắc gì đã ngon

Rocky

jack_fruit said:
bạn Linh ko nhớ tớ là ai à hic' :-S
làm tội tớ nhớ bạn Linh rã man luông
bạn Linh như thế là ko tốt đâu nhé,tiện đây hỏi thăm bạn Linh dạo này co khoẻ ko vậy,nhìn thì có vẻ khoẻ đấy nhỉ,nhưng mà mặt của bạn Linh trông như thế này à,theo tớ nhớ thì trông "xinh" hơn cơ mà nhỉ,chứ nhìn ảnh tớ lại cứ tưởng anh nào đi lạc từ Gia Lâm vào Web trường mình chứ
thế bạn Linh học bao nhiêu lâu nữa thì về Vn vậy
cả Minh nữa nhỉ,đi xa HN thế có nhớ lắm ko
khi bước xuống máy bay việc đầu tiên các bạn muốn làm là gì vậy,món đầu tiên muốn ăn là gì
minh đoán chắc chắn là thịt chó phải ko,ở bên đấy chắc gì đã có thịt chó mà nếu có chắc gì đã ngon
Nhớ chứ, nhớ chứ, nhưng không nhớ được đầy đủ tên họ nà gì thôi, còn mặt thì nhớ chứ.
Ở Việt Nam bây giờ nóng lắm đúng không mọi người? Bao nhiêu đọ vậy?

d7_forever

:-O hi'c Thú thật với bạn Thủy là từ bé đến giờ tớ chưa đc nếm thử mùi vị thịt chó, nên thịt chó đc loại ngay khỏi những món ăn ngon ở VN của tớ :). Biết tớ bây giờ thèm gì ko, ốc luộc ở hàng bạc, nộm ở hàm long, nem chua rán.... ^_^ú ù.... viết hết thì ko biết đến bao giờ

Rocky

Chắc mấy bạn lớp mình dạo này bận nên không lên mạng được, chán.

Thu Minh dạo này khoẻ không? Bên đấy thế nào? Có gì mình cũng làm hồ sơ sang Mỹ hoặc Canada vì thấy bảo bên đấy cái gì cũng rẻ hơn bên UK này. GHét thật :D

d7_forever

Tớ á, dạo này đc nghỉ học nên đi làm suốt.... ở bên này thì cái gì cung rẻ hơn ở UK nhưng mà tớ nghỉ tiền học thì đắt hơn. Ling dăng ký sang đây học đê : )

Rocky

d7_forever said:
Tớ á, dạo này đc nghỉ học nên đi làm suốt.... ở bên này thì cái gì cung rẻ hơn ở UK nhưng mà tớ nghỉ tiền học thì đắt hơn. Ling dăng ký sang đây học đê : )

Thế tiền học bên đấy là bao nhiêu 1 năm và accomodation thì bao nhiêu hả Minh?

humorgirl

oé,thế xuân linh vẫn ko nhớ được đấy là ai à? đấy là hồng thủy ấy,cái bạn người nhỏ nhỏ xin xinh ở lớp mình ấy,nhớ ra chưa?
to tuấn lé:đại ca ăn nói linh tinh,chắc gọi đến nhà Linh nào ấy chứ,em ở nhà suốt,chẳng đi đâu cả, ông ko gọi thì đừng nói linh tinh nhé,oan quá
mà mấy bác lớp mình dạo này té hết rồi à?
huy sắp thi rùi à?

jack_fruit

với những cuộc nói chuyện rôm rả như thế này các bạn lớp mình có bận mấy cũng sẽ lên hóng ngay
có lẽ dạo này thời tiết thất thường quá nên các bạn ý cũng thế
bạn Minh thì thèm những món rất giản dị thế còn bạn Linh thì sao?
dạo này thời tiết nóng nắng buổi sáng còn buối tối thì lại mưa nên nói chung rất dễ ốm ví dụ như tớ nè khoẻ như voi mà giờ đầu đã hâm hấp rồi
à đúng rồi thời tiết mát mẻ thế này ăn ốc luộc ngon lắm đây
khi naò rảnh tớ đi ăn rồi về kể lại cho Minh nhé
hì hì

dinhquangphat

hehe chao ca nha lau lam roi ko gui bai len dao nay co ve chang may ai man ma lam voi forum cua trương nhi chanchan...................dao nay ca nha van khoe chu. hom nao add anh len cho moi người cùng xem nha. ai có ảnh thi add len di

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000