D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

Rocky

Có phải ai cũng nhẫn tâm như Khải khiêm tốn nhà ta đâu, lừa rồi chạy thì có đáng mặt nam nhi không, nam nhi là không cần lừa mà vẫn có tiền tiêu, chúng nó phải cung phụng mình, đấy mới là bậc anh tài....
Thế chắn Khải lừa nhiều em lắm rồi đúng không? Sau mỗi vụ như thế tài sản của Khải thiệt hại bao nhiêu? Đã thống kê đầy đủ chưa?

d7_forever

...nam nhi là không cần lừa mà vẫn có tiền tiêu, chúng nó phải cung phụng mình, đấy mới là bậc anh tài....????
cho ho?i khi' ko phai chu*' "chu'ng no'" o da^y la` ban Linh muon a'm chi chu'ng no' na`o day a. ( to*' ko hieu ca^u no'i cao sieu na`y cho la('m)

dinhquangphat

haha bác Tuấn lé nhà mình trông thế mà chi được cái nói đúng em vẫn kô hiểu chúng nó là ai ???? mà ở bên này kô đọc được tiếng T cũng chẳng vào được trang nao của bọn nó cả <<made>> (cai này chắc thằng Khải hiểu được). Cung noi luôn là em về rồi có gi mọi người gọi cho em cai nhể
đề nghị bác Tuấn nói cho rõ địa chỉ thì mọi người mới đến được chứ

dinhquangphat

...nam nhi là không cần lừa mà vẫn có tiền tiêu, chúng nó phải cung phụng mình, đấy mới là bậc anh tài....????
cho ho?i khi' ko phai chu*' "chu'ng no'" o da^y la` ban Linh muon a'm chi chu'ng no' na`o day a. ( to*' ko hieu ca^u no'i cao sieu na`y cho la('m)

chắc ko có bọn mình trong đó đâu Phát ạ
hehe
tao nhận được tin nhắn của mày rồi có gì tối tao sẽ gọi cho mày
à Xuân Linh à
Khải ko có ý gì trong câu nói đó đâu
con trai thường hay mù quáng khi thấy 1 cô gái đẹp nhất là phải xa nhà
tao hiểu vì tao cũng từng rơi vào cái hoàn cảnh đó,vì thế tao chỉ nói đùa 1 tí thôi
Chúc Linh và Dạ Hương hạnh phúc
nhớ là yêu thương giúp đỡ nó mày mà làm nó bị tổn thương thì tao và bọn cái Huyền ,Thục sẽ ko tha cho mày đâu.
cả nhà vui vẻ nhé hẹn ngày gặp lại

dinhquangphat

hehe lớp mình dạo này bận rộn thi cử quá ta. Thi xong có ai có hứng thú đi chơi kô. nhớ gọi cho mình cái nhể......thôi Khải ạ mày cứ cố gắng lên đi còn chuyện mày hứa với tao để hôm nào đấy có thời gian ha........
Minh ở bên đấy đừng buồn hôm nào rỗi lên chat với mình nhé
88888 cả nhà

thế là bác Khải và Phát đã về vn rùi đấy hẻ vậy chắc là phải ăn tễt ta xong mới đi ha! Dạo này Tuấn đang bận ôn thi quá nên chẳng lên mạng được nhiều ,mà vừa rùi định lên chuyển nơi ở hiện tại mãi mà chẳng được có bác nào biết chuyển ko hướng dẫn hộ cái ,Chứ ko lại cứ mang tiếng quá là mình đang ở Việt Nam mà lại cứ ghi là ở Canada. he khi nào sang đó sẽ ghi sau vậy chứ bây giờ ghi là Việt Nam vẫn hay hơn . :) ;;) .Cò giề hưỡng dẫn nhé .
Thế dạo này các bác thế nào rùi ?có ai có tin gì không kể cho cả nhà nghe cái ,mà bây giờ X Linh với em Dạ Hương nào đó là 1 đôi hả ?em đấy là em nào đấy mà nghe tên quen quá cơ ,ai biết nói qua cái he he ....
mà dạo này sao chẳng thấy mấy bạn gái lớp mình đâu cả thế này ?hay N Linh sợ trẻ con quá nên chạy trốn mất tiêu rùi hi`...Thế còn Minh thế nào rùi ?không thấy lên mạng giề cả ,mà mấy hôm vừa rùi bận thi quá chưa mail đc cho Minh thông cảm cho Tuấn nhé Minh,thi xong se mail cho Minh ok? ;)

humorgirl

bi giờ mới thấy tuấn lên mạng hỏi thăm bạn bè đấy tuấn ạ,tình hình kinh doan thế nào rồi?phát đạt quá lko dám nói ra sợ bạn bè ghen tị a? :D đùa thế thôi, tuấn xem có biết tình hình gì về lớp thì thông báo cho bà con cái,lớp minh dạo này chẳng thấy ai liên lạc với ai gì cả
khải và phát về rùi đấy à? phát ới,chẳn hiểu kiểu gì mà lần nào ông về tôi cũng được nghe tiếng mà không thấy hình thế hả?bận rộn đến thế cơ à?tết rảnh rỗi làm bữa họp tổ cái đi nhỉ?
lâu quá rồi,lại thêm 1 năm nữa,lớp mình cứ xa nhau dần đi nhỉ?nhớ những tết hồi cấp 3 quá trời ơi!!!

dinhquangphat

dạo này mọi người bận rộn wá hen.........có tổ chức gì thì goi cho thằng này tiếng luôn luôn sẵn sàng ở nhà buồn thối ruột ra rồi ........dạo này sếp thế nào vẫn trẻ đẹp đấy chứ ???hôm nào rỗi em sẽ cho cả nhà xem ảnh em chụp tuyết ở bên kia đẹp cực kì luôn (bởi người trong ảnh đẹp mà :) )
thế nhé hôm nào thi cử xong anh em ta nhậu một trận chơi ha .........

d7_forever

ma^'y tuan nua la` to*' cung dc ve vn an tet day , tuan, ngoc , ngan , tung ( ai nua cung dc ),ra san bay do'n to nho*' :? . cac ban ma` di choi dau thi` cu goi dien cho to*' nho*' :)

dinhquangphat

Minh chuẩn bị về VN rồi ah vậy thì vui quá hôm nào về vậy báo cho mọi người đi. Mọi người thi xong cả rồi chứ ......vậy tổ chức buổi họp lớp chứ nhỉ ..... :D :D :D

Minh nói thật hay đùa đấy hả ?tuấn vừa mail cho Minh xong đó đọc đê ,Mà đã biết chắc chắn là lúc nào về chua để Tuấn còn ra sân bay đón nữa chứ ,Chắc chắn là sẽ ra đón .mà phải có quà đấy nhé ,bạn tốt của nhau thế cơ mà ,kiểu này năm nay không tụ tập chác không được mất rùi phỉa uống say cái nhể he he ....anh em thấy được không ?
hôm nay vừa thi xong môn cuối cùng nhẹ cả người những đợi xem mấy hôm nữa có kết quả thi xem có phải thi lại phát nào không thì ăn tết mới đỡ lo .Mà đau thế không biết sang tuần lại còn phỉa tập quân sự nữa chứ hic...trời mưa gió thế này thật là ác mộng :-( X( . Thế nhé bác nào có tin tức đú đởn đi đâu chơi thì gọi cho mình nhé he he

Nguyen Anh Tuan

tình hình hết sức tình hình!bác Tuấn kinh doanh o dau khong bao dia chi lailam sao anh em den ung ho được!di thuc tap ma thái thịt den toác cả máu tay!ẹ!lau lau khong len lop minh vankhoe chu?!<po' tay> ma` thang Phat kia lan trước nhắc gi` den ten tao the ha?dap phat chet luôn!

humorgirl

này minh có nói thật ko thế hả?hay lại phỉnh bạn bè đấy hả?nếu ko phải là bà con úp sọt đấy nhé, :cool:
tình hình lớp mình mà đủ mặt anh tài thế này mà ko tụ tập thì chán quá,phải ch­o các bác đi xa thấy là lớp luôn nhiệt liệt chào đón các bác về quê ăn tết cái nhỉ?
"nhiệt liệt chào đón việt kiều về quê ăn tết!!!"nhiệt liệt, :d:

he he cuối cùng thì sự thật là bạn Minh đã lừa chúng ta và bạn ý không về vn đâu ,thôi được rồi hiện giờ bạn ấy đang là việt kiều xa quê để dành đến khi nào bạn ý về quê thăm nhà thì đến lúc đó tặng bạn ý một màn chào hỏi đáng nhờ thế là được các bác nhể ( làm mình mực hụt ).Minh ơi cố gắng nhé .Các bạn quý lắm nên mới thế đấy =)) X( :cool: :9 :?

d7_forever

nghe quả tên việt kiều sợ vật ạ ( ai muốn đổi thì tớ sẵn sàng ) ;( . Mà Tuấn ơi , sợ màn đón chào của tuấn lắm I-) , tớ ko dám nhận đâu , nhường vinh hạnh này cho ngươi khác vậy ;)

dinhquangphat

chúc mừng năm mới vui vẻ. Ngày mai mùng 3 cả lớp có đi chơi kô vậy. Đi thì gọi điện cho tui nghe (04)7612822 (có nhà 24/24 để trực điện thoại)

chúc mừng năm mới cả nhà .Mong cả nhà năm con gà làm ăn phát đạt gặp nhiều điều may mắn trong học tập cũng như cả trong tình duyên nữa!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000