D6's Girls & Phú Thành Digital

Minh Vương

thế mới lạ em ah , đời cứ nhiều người thế đấy , cứ phải nói thêm dầu thêm lửa mới ngứa mồm , mà người ta đã nói rồi " Kô biết thì dựa cột mà nghe ,
cứ le te người ta đấm cho vỡ mồm ! "

Minh Vương

điên wa , mà điên có mức độ thôi nhé , kô thì vào 112 sớm đấy , hic hic
chả hiểu chú bé đấy nghĩ gì mà tự nhiên viết cái gì thế kô biết , kô hiểu có vào nhầm chuồng ko đây ?

*cs*113*

công nhận con gái HÀ NỘI xinh nhỉ

tui là lính mới đây , tui đến từ VŨNG TÀU đồng hương của bạn BÁ NHẠC của wí lớp. tui được bạn nhạc giới thiệu vào đây.
mà tui công nhận con gái HÀ NỘI xinh nhỉ ...........

lavie_angels

*cs*113* said:
tui là lính mới đây , tui đến từ VŨNG TÀU đồng hương của bạn BÁ NHẠC của wí lớp. tui được bạn nhạc giới thiệu vào đây.
mà tui công nhận con gái HÀ NỘI xinh nhỉ ...........
E mình cũng trong SG ra đây,mà mình học Trần Đại Nghĩa ,Tên bạn với tên mình hơi ngược nhau tí, kô sai chữ nào?! Mình ra đây để tìm gái Hn nhưng thú thật, xinh thì số I and kiêu cũng I !

alone_person

oài, gái hà nội nhìn mãi phát chán, cô nào cũng như cô nào, ăn diện, son phấn, tóc ép, dáng đẹp, ít thấy có cô nào có những đặc điểm nổi bật hẳn lên trên hình thức. Mở mồm ra thì chửi bậy không tiếc lời, ngấy đến tận cổ, may mà vẫn còn lọt ra được vài phần trăm là khá khá, oài!

p3yeu

Member
alone_person said:
oài, gái hà nội nhìn mãi phát chán, cô nào cũng như cô nào, ăn diện, son phấn, tóc ép, dáng đẹp, ít thấy có cô nào có những đặc điểm nổi bật hẳn lên trên hình thức. Mở mồm ra thì chửi bậy không tiếc lời, ngấy đến tận cổ, may mà vẫn còn lọt ra được vài phần trăm là khá khá, oài!
seo lại chửi đổng hết con gái chế :> đàn bà quá :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000