:::D6 ZONE:::

gipypy_9x

Member
hum nay gặp anh trung thấy khác hẳn avartar nhìn trông style ghê , đúng nà anh mình :)) anh như thế mà bố lại thế , chít thật lại thêm 1 ông già làm pp ròi

gipypy_9x

Member
bướng thì chẳng có gì là xấu cả , có nhứng cái khác đáng xấu hơn mà nói ko bít ngượng , mà bố thì cũng chỉ là bố xã hội chứ huyết thống cái nỗi gì , bố bằng tuổi con thì bố đẻ con bằng niềm tin à :))

theshadow

Member
vừa đẻ ra đã abc luôn.............thế là có thằng con = tuổi ngay thoai...........mà có người ko dám nói thẳng ra àh...........xấu chỗ nào..........

gipypy_9x

Member
đấy khổ thân mày chưa , may cho mày là thần kinh mày vẫn ổn định bình thường chứ ko đến nỗi như kk nhà mày , thoai ko vào topic lớp khác nói chuyện liên quan đến mình , mang tiếng cb

theshadow

Member
mồm thì nói mang tiếng cb thế mà vẫn câu đều...........cũng có người tự nhận là điên rồi mà............sáng nay mình mới biết...........ko chỉ riêng mình điên

linhvip_lachip_D6

=))) Anh? Linh ct bun` cuoi` qua'=))
Khip' 2 anh chi. lai da' nhau kinh wa' :p.Ma` sn Giang it ng` den nhey?
Lan` dau tien ra bai~.Bay h` em da hieu? bai~ SH nhu the lao` roi`>:) Hi~
@KT:>:) Hoan nghenh ban T sang choi.Hehe
Mai di hoc. TA roi`.Ko bit may ng` den hoc. day'.Hix cu' leo` teo` nhu hoc nha` thay` Oanh' thi` nan? that.
Hehe.Anh? chup. hom tong ket nhin` con nao` cung~ quan` dp.Ngoan che' chu' ni.:">

DoanTrung_D6

oài sao tao lại là đề tài mà cãi nhau vậy hở mày. hic hic. tao làm con mày bao h. mày chy cấp cho tao bao h mà đòi làm bố tao.hum qua định đi về mờ thấy thiếu xe thì lại đi. cũng zui ghê.

linhvip_lachip_D6 said:
@KT:>:) Hoan nghenh ban T sang choi.Hehe
Mai di hoc. TA roi`.Ko bit may ng` den hoc. day'.Hix cu' leo` teo` nhu hoc nha` thay` Oanh' thi` nan? that.
đâu có, tớ sang topic D6 suốt mà ;-):-B
à mà bạn Linh học clb Tiếng Anh à:-O, thế thì chú Nguyên hot nhà mình bở wa' :-S

DoanTrung_D6

mọi ng` ơi có ng` rủ đi đại hội RAP ở Hàng Trống nghe. giá 20k. có ai đi ko thông báo nhanh để e còn kím vé. mọi ng` ko đi e cũng ko đi đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000