:::D6 ZONE:::

Khì khì khì...lùn hơn kk là dc chứ gì:p:p:p...nhưng mờ vẫn rất chi là cảm ơn bạn Trung nhá...hum qua mụi mới để stt như thế mà bạn í đã gửi cho mụi một đống...chòi...thanks:):):):)

the leave

Member
ban Trung la nguoi tot mu`, goi the chi la dua thui, chu thuc ra minh con thap hon ban y:p :D
hum nay gap H ma ko noi dc j may:| nhiu chuyen mun noi nhung ko bit co nen noi ko va noi ntn :) khi nao nghi ra HA se noi :(:)
trui! h moi nho ra, mai D6 keo co :D co gang nha', co vu cho D6 het minh >:D< mai lai con thi cam H nua :) tat ca cung co gang:)

DanteXXL

Hix!! D6 nhìu thằng khủng lắm :-S :-S Chắc mình thua mất :-S :-S Ko những con trai khủng mà cả con gái D6 cũng khủng nốt :(( :(( CHít òi!! Thế thì D6 vô địch mất à??? :(( :(( :(( =)) =)) =))

DanteXXL said:
Hix!! D6 nhìu thằng khủng lắm :-S :-S Chắc mình thua mất :-S :-S Ko những con trai khủng mà cả con gái D6 cũng khủng nốt :(( :(( CHít òi!! Thế thì D6 vô địch mất à??? :(( :(( :(( =)) =)) =))
Khủng lắm là sao??? Amen
Bọn này có nghề cửu vạn hay sao mà khỏe thế??? Amen

@HA: Đề nghị em viết rõ tên Việt Linh ra, ghi thế dễ hiểu nhầm nắm... Amen VL= vãi l....:p

DanteXXL

Oé oé :-S :-S Chít òi!! Quên mất bạn HA nà mod :-S Cầu Devil King phù hộ cho con wa keo này :((
Mừ tớ coá í gì đâu mừ??? :"> :"> Chiêm ngưỡng dung nhan các bạn nữ D6 rùi thì tớ nhận xét là.....khủng!! =)) Có chi đâu mà?? :"> Mà khủng có phải là từ xấu đâu?? :">
EX: Xinh "khủng" khiếp!!! =)) => Khủng là tốt mà :D :D

DanteXXL

Choài choài!!! Tao có dám bật mod đâu?? :"> :"> Mày cứ nói tao thế tao xấu hổ đâm đầu vào gối chết mất =)) =)) Mừ cả níu mà bật thật thì cũng coá phải tại tao đâu??? :"> Tại moad cứ bật tao đấy chớ???? :"> ( Bạn HA ơi!!! Tha cho tớ nhá :-S :-S để tớ vênh với thằng G chút mừ :-S )

E hèm...ko coá anh em giề đâu nháB-)...công việc là trên hết:)):))..nếu ko chấn chỉnh lại thì...mỗi người trong topic nè mất đi...3 bài là ít:))>:)>:)
Khì khì...mai D6 cố lên nhá...cố trước hết là dc...kéo cái đã:)):))

T cam' on* ban H va ban HA nhe';) ;) ;)
Cung~ chang? co' gi` da^u minh` co ban be`ca^n` thi giup' thui chuye^n binh thuong` a^y' ma`;) ;) â`Ma` lop' minh` duoc giai? 2 dua xe dap cha^m day.Xuong ưe' the^' ko biet cam' hoa ra sao nhi?

linhvip_lachip_D6

Lop' minh` dc giai? nhi` xe dap.Suong nha.Hehe.Ma va^n~ chua co' anh? bon minh` nhey?.va^n lam` an cham qua' :)) De? con` post anh? 5 anh e tren 1 chie^c' xe dap.Hihi.Toan anh? diep.

xXx_HoangZBK_xXx

Co' anh j` the.Hehe.L oi may` nho' up vao photo tao con` xiem voi'.Trg Chu nhieu chuong trinh` hay nhi.Cha bu` cho trg` minh` da the' nam nay di tham quan khoi 10 di tham vien bao? tang` :( chan han? :)

the leave

Member
ca ngay di choi :D zui we':D
ban Hoang Nam co cai profile ben trai chac ngan nhat 4r mat :D cho D6 bit them thong tin di:)
anh cua D6 fai cho` cai Van :( :)
@H: co wa? chu ki' keo wa' co >:);))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000