:::D6 ZONE:::

medusa

@ anh của hà : ấy ơi , t2 là chồng tớ ( đc chưa hả bà) . hôm đó trời mưa tớ k đi đc . nik yahoo nè : add luôn di rose_killer_xkv

t2_wuis_t2

Member
ặc ặc, k pê đê, nhưng mún là wen thì phải xin phép đã, k thể trắng trợn tr'c bàn dân thiên hạ như thiế được!! Mà ai cho nick tùy tiện thế hở! Choài ơi, bao công mình... dạy dỗ!! Bọn nì láo thiệt!!!

shrewishgirl_151

Ơ chị Trang ui
chẳng nhẽ bạn cùng lớp thì ko được làm quen ạ
đến lớp mà chả ai quen ai
thì sao mà học nổi hở chị
đây cũng đâu phải làm quen với ý định tìm người yêu đâu ạ

medusa

@ bạn anh trai của em hà : hic hic . coi như tớ chưa cho nik nhé. tớ đang online . có gì thì chat . hay ấy bị em hà trấn máy roài?

medusa

bạn bè thôi , có gì đâu . hic hic , tội nghiệp mình wa!!!!!!!!
mà sao hôm ý ai cũng biết mình k đi nhỉ?

shrewishgirl_151

Trùi sao toàn thấy câu bài dữ tợn vậy
thế mà chị Vân cứ nhắc nhở em câu bài
lớp phó D6 ui, gương mẫu cho em của bạn tí đi :D
Mà hình như hôm nay lớp chị tập trung thì phải
có gì mới ko ạ?

medusa

tập trung gì cơ ?chị cũng chẳng biết nữa . hi` . em co quen anh chị nào cùng khóa với chị ở câp 2 chu k ?

shrewishgirl_151

@ chị Vân : rất tiếc là em lại chẳng bít anh chị nào cùng khóa với chị ở cấp 2 cả :D
em chị bít mỗi ông anh em thoai
@ chị Ngọc: đâu mờ cho lung tung hở chị, đấy là cho bạn cùng lớp đấy ạ
còn người khác mờ có ý định "bất chính" gì thì... ignore ngay hiehie

medusa

hờ hờ . @ ngọc : mạnh ít vào 4rum lắm . mục tiêu chỉ là chơi điện tử thôi , k lo !
bà bít cái yến k ? yến vịt ý , vào đông đô roài

King_Arthur

Óe , chán chưa . 4rum này thành lập được gần 3 tuần rồi(thì phải) mà chẳng có ma D6 nào vào ngoài 3 con ma quen thuộc . Chán ghê . Lớp phó ơi hum đi tập chung phải "rủ rê" thêm dân D6 lên cho vui nha !!!!

King_Arthur

Ý quên , giới thiệu luôn tui la anh Shrewishgirl 151 , bây giờ mới có ID riêng , mừng ghê . Nhưng vẫn chưa kiếm được cái Avatar mới đau

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000