:::D6 ZONE:::

vietanhvu

moi nguoi oi da hoi lpo minh co lam ji khong.o lop dao nay co nhieu chuyen hay khong.khi nao post anh lop minh len di.ma lop minh dao nay vui khong.tao vua nghi half term xong .tuan nay lai phai di hoc roi.hixhix.co chuyen o lop thi ke cho tao voi nhe moi nguoi.ma truong minh co dong phuc mua dong chua.dep khong ha moi nguoi

TuanVu123

Tội nghiệp Việt Anh quá , lớp mình được có vài mống trên diễn đàn này thôi mà vài tháng chắc mới lên 1 lần , nói linh tinh rồi Out

vietanhvu

troi oi sao lop minh luoi the.ong bao moi nguoi len di roi viet vao day.bay gio chi biet noi chuyen voi moi nguoiu qua moi forum cua lop thui.toi viet may ngay nay moi thay co ong vao tra loi.ma hoc co kho khong.

linhvip_lachip_D6

Hehe.VA ơi xem ảnh tham quan lớp mình nè ;)

Thag` ngồi ngoài cug` áo đỏ là bạn mới đấy :)) Đỏ -da cam- xanh ( den` giao thông đấy ) =))

Có mỗi ảnh nhóm Linh con` mấy nhóm nữa L ko có để lấy up sau nha' ;)

vietanhvu

.

Hehe.VA ơi xem ảnh tham quan lớp mình nè ;)

Thag` ngồi ngoài cug` áo đỏ là bạn mới đấy :)) Đỏ -da cam- xanh ( den` giao thông đấy ) =))

Có mỗi ảnh nhóm Linh con` mấy nhóm nữa L ko có để lấy up sau nha' ;)[/QU
lau lem roi moi vao chuvanan .org.may cai anh nay xem roi mu.con anh nao khac khongthi post len di

chixoi_d6

oai` oai` lau lem' roai` moi' vao` forum truong` trang lop' minh sap' moc' meo roai` chan' chan' nhung hum nay na` giang sinh roai` gui? loi` chuc' giang' sinh zui ze? den' moi? anh chi. em lop' 11d6 nha'

linhvip_lachip_D6

uh tên là Linh em ạ ;)) Linh kon -- Linh công tử đấy ;)) post vài cái xem tiêp nhờ.

<< Anh Linhct đấy xem mái thoải nhá e ;))

<< Ảnh hôm 20/11 nè Việt ANH.
<< ẢNH con zai :))
CÒn ảnh mấy tỔ với con gái L kO có ,để uP sAu nhá ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000