:::D6 ZONE:::

trungvb

Moderator
:p:p:*:*....dc roai` dc roai`....doi hotgal cho anh em quan li...GH~H~I~..anh lo chuyen chi> huy chien dich danh thang "ten tao la nghia~..." ten xau vai khong ma cung khoe....thoi chu' sang day....a cho chu' huong vinh hoa phu quy'..HI~I~H:">

ĐÚng.... cho thằng Nghĩa 1 mình 1 phe chĩnh nghĩa của nó.... bên này có gái.... vui hơn.... với cả sang bên đấy thì con Thúy tát chết mất :))... Trung vỡ b... đâu??? Sắp xếp lại đội hình xem nào :D AMen
Ủa.... mà từ mấy hôm nay đang bàn cái j` thế???? :)) =)) Amen

Ớ.... chắc quái j` bọn kon gái đã ở bên vỡ b... nhỉ???? Anh em ơi... bình tĩnh lại..... đừng để nó chia rẽ mình.... cố lỗi kéo các chị em về bên mình đi chứ :D Amen

sheva_d6

uay` ben nay` chac chang? co' gai' dau ^O^ nhung muh neu chien nhau thi anh day' chap tat' cac' chu' ^O^ he` he` he` ^O^ co' chien hok nao` ^O^ anh day hok an duoc dap do? hok a(n duoc con nao anh giet' het' ^O^ the' la anh em minh cung ngoi nhin nhau ma` ............... nuot' nuoc bot thoi

sheva_d6

ma` anh em D6 oai ^O^ sao to* di tim` mai~ hok biet thang thien la thang nao`^O^ cac' ban di tim anh? no di ^O^ xong gui? ve yahoo message cho to* nha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000