D5 vào đây nào!!!!

Em gai ngay tho said:
Giới tính và nick chả liên quan đến nhau,hỏi ngớ ngẩn!Dặt dẹo nhưng chuyên ăn thịt các bé ngây thơ đấy.Cẩn thận đấy em gái. :eek:
em gái ở đây là em nào thế nhỉ?????
dặt dẹo cũng biết ăn thịt, đáng khen đáng khen.....................

ai nói thế nhỉ, ai nói thế đấy, em milano mà là con zai thì ai là con gái đây????????
chứng tỏ rằng, ko những dặt dẹo mà lại còn kém thông minh =)) =)) =))
chết cười.................

boyanman

goi oi!!!
ong anh to dau rui ma con ra treu choc cac em hu?
la de cac em cuoi nua?
nguong wa!!!!!Ma em yen cung vua thui day moi vao da dam...cac anh =)) =)) =))

boyanman said:
goi oi!!!
ong anh to dau rui ma con ra treu choc cac em hu?
la de cac em cuoi nua?
nguong wa!!!!!Ma em yen cung vua thui day moi vao da dam...cac anh =)) =)) =))
...... là gì ạ???? em có dám làm gì nên tội đâu, chẳng qua nhất thời hồ đồ, em xin lỗi ạ...................=))

Red Devil

Member
Ơ box D5 sao lại thành bõ chiến tranh thế này. Mọi người fải giữ hòa khí chứ sao lại oánh nhau thế kia. Xin can......can không nghe thì cứ tiếp tục nhé.

djbboy

hô hô hô!!anh thấy mấy bé 04-07 ghê wé!!đàn em mark mới vào trường mà mấy pé đã hùa nhau lại bắt lạt roài!!ghê wé!!chắc anh cũng bị bắt lạt wé!!huhu!mấy pé 04-07 thiệt là ác niệt!!ho ho ho ho ho

djbboy said:
hô hô hô!!anh thấy mấy bé 04-07 ghê wé!!đàn em mark mới vào trường mà mấy pé đã hùa nhau lại bắt lạt roài!!ghê wé!!chắc anh cũng bị bắt lạt wé!!huhu!mấy pé 04-07 thiệt là ác niệt!!ho ho ho ho ho
Ghê giề đâu anh :p Thế không gọi là bắt nạt :) Gọi là đòn phủ đầu thoai :D Vào trường roài thì từ từ dạy dỗ, không các em ý lại hỏng người =))

djbboy

MissIndependent said:
Ghê giề đâu anh :p Thế không gọi là bắt nạt :) Gọi là đòn phủ đầu thoai :D Vào trường roài thì từ từ dạy dỗ, không các em ý lại hỏng người =))
ui zoai`!!thế lày thì sau lày lam seo mà cóa ai dám nhảy vào topic lớp d5 nữa hả iem!!ghê we' ghê we'!!!

tit25889

chài box của lớp minh f bị chúng nó oanh tạc vãi ... chung may yen tam bõ d5 sẽ hơi bị hoành tráng hơn tất cả các box khác

U.F.O

Active Member
UFO ơi, 4r lớp ông sao có mỗi 5 mem thế
Đâu có .Tui tự reg đấy .Hề Hề ^_^.Lớp tui chả ai lên cả .tui làm đấy 1 năm nay rùi đã quay lại ngó ngàng gì đâu .Đang định mua host với doamin làm cho tử tế .Làm chơi thôi .Hì .bây giờ toàn vào 4r lớp khác chơi .Mà hình như cả rường mình có mỗi 4r XTC là tồn tại thì phải .Còn đau chả thấy lớp nào có 4r nữa .....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000