D5 " đàm đạo"

blue_sky_245

Lớ ah....Chúc mày ngày mai thi tốt nhé.....:x ...vậy các bác cũng chúc em thứ 2 thi tốt môn luật đi ah.65-5=60 câu em chưa học thuộc:(( .Suốt ngày em vi phạm luật,nên bi h trời bắt em phải học luật:( .Iem đề nghị bác Đạt vào và cho thông tin về ngày SN của lớp nhỉ.Iem quên mất rùi;) .Bao h các bác thi xong nhớ báo lại để tổ chức ăn chơi chứ nhỉ???

POKET

dangducvinh said:
Chị này là ai thế nhỉ :-/, chẳng hay có phải chị Giang con bố Tú nhà gần nhà Đạt đớp chăng? Hình như có lần gần đây tao gặp mày đi đón em trước cổng trường đúng ko nhỉ :-?
Hô hào mãi cuối cùng cũng có mấy đứa vào,mọi thi xong hết chưa nhỉ, đi chơi đê ?
Lâu ko gặp lại thích ăn đập đây nhở :-w Chị cho 1 trận giờ 8-}
Ừ, về VN rồi, sắp chống lầy rồi. Có rảnh rỗi đi làm chân tiếp tân cho đám cưới chị đc ko ? >:D< ;))

dangducvinh

Member
POKET said:
Lâu ko gặp lại thích ăn đập đây nhở :-w Chị cho 1 trận giờ 8-}
Ừ, về VN rồi, sắp chống lầy rồi. Có rảnh rỗi đi làm chân tiếp tân cho đám cưới chị đc ko ? >:D< ;))
Á, lại nhớ hôm đi đội lễ cho anh Việt, con cô Phi, đội nam lớp ta thật hoành tráng, gồm có tớ, Hoàng, Phương vượn, An, vẫn còn giữ 2 cái ảnh, 1 cái chụp hôm đội lễ, 1 cái chụp hôm ăn cưới, hôm nào rảnh đi scan rồi post lên cho mọi người chiêm ngưỡng, đặc biệt có quả đầu của Hoàng đạt vừa cắt =)), mình mang tiếng hói mà xem ra còn nhiều tóc hơn nó nhiều =)). Hôm đi ăn cưới thì quả thật hơi ngại :">, cả đội lớp mình "tay không bắt giặc", đi 13,14 đứa, ăn thì ăn đến gần 2 mâm (mâm 10 người).

blue_sky_245

Ho^m do' cha'u kho^ng bi't the^' ne^n kho^ng di........:-O Tie^'c qua' co*.........Ma` cu cu~ng bie^'t ngai ah???Ma` SV thi` la^'y da^u ra tie^`n mu*`ng da'm cu*o*'i cu nhi????:))

tinychip

ơ ơ ơ...ảnh cưới nào ấy nhẩy??? rõ ràng là chưa đòi nợ cô ảnh cưới cơ mà??? Đâu đâu đâu, bốt lên đây cho anh em xiem nào , nhanh nhanh!!!
mà tay ko bắt giặc là như nào/:) quà cáp hẳn hoi hêhê...lại còn đc anh V truyền cho bí kíp tìm vợ còn j` :D

hungvip

blue_sky_245 said:
Huhuhu Hà cũng không còn giữ lại được nhiều ảnh đâu.Chẳng hiểu ai cầm hết rui. Chỉ còn lại khoảng 30 cái ảnh của lớp thui.Nhưng mà lại dán hết vào sổ lưu bút rùi.Bi h bóc ra ah???Hỏng hết cả sổ mất.........Huhuhuhu tiếc lắm......
anh cua may bi tao lay het roi con dau ma keu ca cai gie nua

hungvip

dangducvinh said:
1 chiếc kính Swedish Goggles Metallic - Silver đang chuẩn bị lên máy bay từ Germany bay thẳng về VN, ko biết bọn chuyển phát nhanh DHL có nghỉ thứ 7 CN ko nhỉ, lạy trời chúng nó ko nghỉ. Đấy, quên mất là mẹ thằng Mĩ béo, nhầm, mẹ thằng Hùng béo làm ở TNT, ko biết có rẻ hơn DHL ko, DHL về đến VN là bị nhân giá hơn gấp đôi rồi. T-T
thang ngu dot...bao tao ko nhg ko bi nhan gia ma may con dc giam 50% gia cuoc nua co.

hungvip

tinychip said:
Cái thằng ku lập topic này đâu ấy nhể, đàm cái kiểu giề mà cả năm chả thấy miẹt 1 lần như này?
Hêhê...thế rồi cuộc đời cũng mỉm cười với mình, anh thấy định giá ngớ ngẩn dở tệ hôm nay long lanh và nhóng nhánh thế chứ lị (ấy là tỉ dụ anh chấm bài lớp mình híhí) Cứ tưởng đi ma teo roài, hôm nay ngóng chờ nơi cửa lớp lòng đầy những đớn đau đã trù định sẵn cho tương lai của cái danh sách điểm, vốn được thằng ku lớp trưởng răn đe làm cả cái đt nhà mình và con tim ta cũng run rấy lẩy bây suốt đêm qua, ăn ko ăn được, uống ko uống đc, mơ cũng ko mảy may 1 giấc nào.... Ấy thế mà..hahaha... Anh ĐỊnh giá ngoan quá xá :))
vo 2 oi, nho chong wa ah???chong bi sot visus, nam nha ren uh uh ca tuan vua rui day...cha thay vo con dau ca.Vo2 thi xg chua???off de!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hom nay khoi roi vao cau bai choi, hehe.cai trang nay cu chuoi nho, minh bat U rui ma no ko nhan cho minh TV moi ghet chu.>:)

blue_sky_245

Hóa ra Mỹ cầm hết ảnh của tao ah???Thế thì em đề nghị bác post ảnh lên cái topic do Cụ Vịt lập đi ah........Còn cái nè để lớp ta bàn tán chat chit........Mà mày thi xong rui ah???Sướng thế.Thế tìh mày làm nhiệm vụ liên lạc với những đứa khác trong lớp đi .... Đợi cuối tháng 6 cả lớp thi xong thì làm quả đi chơi cái nhỉ???2 năm rui chẳng gặp ai hết....

POKET

Anh Mỹ ơi em hỏi :|
Anh bán hộ em con V3 giờ bán đc nhiêu ? :|
Cửa hàng vẫn tọa độ chếch hiệu thuốc Thanh Mai à :|

dangducvinh

Member
hungvip said:
thang ngu dot...bao tao ko nhg ko bi nhan gia ma may con dc giam 50% gia cuoc nua co.
:(( đã bảo tao quên mất mà, tao nhờ người quen trong DHL mà cũng mất tới 39EU cho 500g :((, đi đợt này cọ sát thôi, giải Hà Nội thì may ra :">, chứ giải toàn quốc thì... :-<, phấn đấu qua được vòng loại bấm giờ là đã ngoài mong đợi của huấn luyện viên rồi :))
Vừa thấy thằng Hoàng bán V3 đen của nó mà, chúng mày chơi đồng bộ rồi bán cũng đồng bộ hả -_-, hôm nọ vừa thấy em L Phương cầm V3 hồng, chú Hoàng chắc quyết tâm luôn phải dùng con đắt tiền hơn của "ẻm" đây ;))

POKET

Tao bị dùng V3 vì phải hi sinh cho phụ huynh con Nokia :( Phụ huynh ko biết dùng V3 và cũng ko thích dùng V3
Mà đúng là con V3 này chỉ đc cái dáng, dùng chán điên

hungvip

thang Dat ban con V3 den ho ba chi no, vua gap no chieu wa, no van dang dung con v3 cua no ma.
@Giang Lac: hoho tao dong cua rui, nghi rui, dek co time ma ban hang, ban hang thi dek co time di hoc....danh fai chon 1 nga re giua 2 con dg huhu(minh muon di ca 2, nhg dek dc).Thang Dat vua ban co 2t1 do, bg re lam, ban lam gi???de do dung di cho do tiec
@Vinh: 500g hinh nhu cho me tao co 30$ hay sao ay, chua ke giam gia nhe
@BuiLy: may dua tien day, tao scan len cho, scan ca dong anh day may ca tram nghin day ba a

blue_sky_245

Kêu gọi bọn lơps mình rui đấy chứ.Nhưng khổ là cái trang web này downy đậm đặc quá......Đăng ký ID không bao h được hết cả.......Rõ ràng báo là đã được vậy mà kiểm tra mail chẳng thấy mail để kick hoat nick.......Bọn nó chán chẳng muốn làm bởi vì dùng hết hòm mail rùi .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000