D4

Cảm ơn có lời khen tặng. Con vịt cấm nhí nhố. Tại sao lại hỏi vậy nhỉ. Tui có mấy khi ghé thăm CVA đâu, toàn trong HOT thui mà. Hôm nay, được ăn quả anh đào , mẹ mang từ Nga về, he he, sướng vãi lúa. Nhung vịt ơi, Hôm nọ Châu tới nhà tui đó. Nhìn Châu tươi lắm, thấy đỡ lo cho mọi người bao nhiêu. Triệu Vy của Nhung đang ốm nặng đó. Có biết ko?

Nhung vit

Member
:D :D ừ, công nhận với Mèo, chị Vân của tớ giỏi thật. =)) Thằng bé Dương trông thế mà khá. =P~ Đôi này hơi bị đỉnh. /:)

đề nghị bầu chọn các đôi cute nhất của lớp mình.
Không cần giới hạn ....( o kể thứ tự trước sau gí, cứ yêu nhau là dc tất).

1. Anh Nam- Lan Anh( ty bất hủ)

2. Vân - Dương

3. Dương - Minh

4. PA- T

5. Nhung vịt - chồng /:) :D ( đôi này có dc tinh' o nhỉ. Bọn tớ lấy nhau từ hồi lớp 11) =))

6. Châu - Thành

Có gì mọi ng bổ sung tiếp đê

Okie ! hôm nào tao sẽ scan ảnh lớp mình lên , nhưng mà mấy cái ảnh tập thể chẳng cái nào đủ mặt cả lớp hết :(
To Phương : ôi chẳng cần bảo đâu chúng nó sẽ về đủ ấy mà , chẳng mấy khi gặp lại anh em :D

Nhung vit

Member
X-( Vũ, mày thích thì đi chơi với ng yêu đi. :D Bọn tao già rồi, chỉ thích tụ họp buôn dưa lê thôi. :D :eek: Thế tình hình là mày có ng yêu rồi à :D =D> =D> Kinh vật :cool:

longcoco

Hôm qua hơi mệt nên không nói được nhiều. Hôm nay nói lại, cơ bản là thấy các vị toàn buôn chuyện vớ vẩn, nên nói những điều có ý nghĩa một chút, còn không thì dẹp tiệm đi rồi, đừng biến mình cũng tầm thường như mấy thằng D2. Đừng làm trò nhí nhố nữa.

Ôi ban j Vũ sao dạo này khó tính thế nhỉ . Không biết bọn tớ nói chuyện với nhau thì có gì đắc tội với bạn mà bạn nặng lời thế . :(
Xin lỗi bạn Vũ nhé nếu bạn sợ bị ô danh thi đừng có vào đây . Bạn thử nói cho anh em biết xem chuyện gì theo bạn là có ý nghĩa nào. Tại hạ ngu muội vẫn chưa hiểu hết ý của các hạ . Xin được thỉnh giáo đó :cool:

tran cam van

Chào mọi người! Vân đây, bây giờ Vân mới có thể vào xem tình hình của lớp mình được, bận quá mà! ;). Xem mọi người nói chuyện vui quá, có gì viết cho Vân với nhé!
D4 muôn năm!!

tran cam van

Thế à? Vui thế! Lớp mình định đi đâu thế? Ra Tuần Châu đi, ở đó đẹp quên sầu luôn! Hè này chắc ko về được nhưng có thể là Tết năm sau, mọi người đợi Vân nhé! Je vous aime!!! (I LOVE U ALL).

Nhung vit

Member
:( Hix, hè Vân o về dc ah. Chán thế. Đúng rồi đấy Hoàng Anh ơi, hè lớp mình đi đâu chơi xa đi. Mấy ngày vào:D:D Ra Tuần Châu cũng dc. Mày xem thế nào lên kế hoạch rủ hội ở nhà đê. Chứ như hè năm ngoái :p bảo đi chơi mãi mà cũng chả đi dc mấy :-(

Bọn mày chịu khó post bài đê. Mà đứa nào còn ảnh thì scan lên rồi post đê :d:
Không thì gửi sang đây cho tao, tao post cho, keke :D :p :>>

tran cam van

Mọi người đang bận thi cử phải ko nên chẳng thấy tăm hơi đâu cả! Hehe, Vân thi xong hết rùi nên bi h đủng đỉnh lắm chẳng có việc j làm cả. Bây h đi làm thêm kiếm tiền tích góp để Tết lại về VN 1 chuyến, chẳng biết có đủ mua vé khứ hồi ko nữa hay lại chỉ đủ nửa vé mất! :D
ở nhà đang vui lắm phải ko? Thấy bảo là được nghỉ tận 4 ngày lại còn festival du lịch nữa chứ nên tha hồ mà đi chơi nhé, sướng thật!
Lớp mình ai có "tin vui" gì thì phải báo nhé, hoặc ai biết ai co tin j thi nói cho mọi người cùng biết với để còn chia vui cùng chứ nếu ko chả ai biết mà chúc mừng cả, nhất là những người ở xa VN như thế này thì càng mù tịt về tin tức mọi người. Bao giờ lớp tổ chức đi chơi thì nhớ chụp thật nhiều ảnh và post lên nhé! Bisou mọi người!! Je vous aime!!! :d:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000