>.< D4...VƯỜN THIÊN NGA hay HỘI ABC HỌC >.<

Bạn nghĩ gì về D4

• Total voters
    84

gipypy_9x

Member
hĩ hĩ thằng anh tao bảo tao lên học thì tao đi :x thứ 5 tao cũng thi :X chị em mình cổ vũ cho nhau :X
có tin mới là bạn tớ cũng chuyển về lớp mình :">

theshadow

Member
mịe Châu đi thi nhẩy break dance mới kinh.........:|:| chán ko được đi xem.........:((
mà pạn Phương nói hay nhờ.....nó bít tiếng Pháp đâu mà sang..........:))

Đâu, bảo sang lớp Dance của Phương cơ mà, hôm trc , mình đang nhảy, thấy con nào nhìn giống giống cái Châu trường mình, liều gọi thử luôn! Thế là đúng mới đau chứ lại!! :) :)

.....hum nay lớp mình đến tr` đóng lệ fí thi thía nào òi...
Hix...sao mà lớp mình khổ thía...đã thi Văn chuyên òi lại còn fải thi thêm môn Toán:-S>.đúng là đại cực hình:(:)((

Đấy nó mới ức sờ chế, cáu sờ sườn:(:)((...Văn thì fải thi thêm Toán trong khi Toán thì hok fải thi Văn X(X(X(X(X(..hok hỉu trường mình làm ăn cái kỉu giề:((..Toán D4 thì tập xác định cả lũ òi còn giề:-S:((..hix..thương pạn mình quá (mình hok fải thi mờ ngồi kêu như đúng òi:">:p)

Châu:hôm nay mày ko lên ah? Cả đội tập hơi bị máu, tao lệch cha cả người roài!Mai lên nhé, có 12 đứa thi :( :(( :(( Tao chết mất
D4 THI TỐT NGHE !!! >:D< =D>

ly huyen vy

Member
CHẸP! Lớp văn thi toán. mà văn đã ko ôn j thì thi toán lại càng điên . Chắc làm bài bằng niềm tin mất T_T .Trường mình nói chẳng rõ j cả, đầu năm 1 kiểu, sát ngày thi 1 kiểu...chài ai...còn mỗi nước :ngửa mặt lên trời oán trời vô đối" >.< .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000