D4 ui, vào đây nào!

N

nhimxinh

Guest
sau 1 thời gian dài bận bịu đi ngắm các anh xinh zai và các chị đẹp gái, hok chăm chỉ post bài, bây h lên mới thấy choáng, bọn mài làm trò ji` thế hử, chim chuột nhau hử, hỏng, hỏng hẳn.
tao thấy KT Hóa cũng đâu đangs sợ như bọn mài tưổng tượng, thầy chỉ hâm hâm lúc cuối jiờ thui chứ thầy trông dễ ợt mừ, vứt bài cho nhau cứ gọi là ...

dao_trang_d4

to Vân Anh :vứt cái con kua ý, dễ hả??? dễ mà sao cóc có đứa nào vứt bài cho t cả Chi chó??? mà m ngồi cạnh thằng Nam thì đúng là dễ rồi còn j`, bố làm mửa cả mật ra đấy con.mà m với thằng Nam ngồi cạnh nhau thì đong nhau in ít thôi nhớ, anh chị cứ làm tròe cho trẻ con nó lác mắt.
to Liên : có gan chú nói lại phát nữa anh xem. hơ hơ

SNOOPY_GIRL

Member
Đào: tao nói cả mày cả bạn Thiện đều nhạt nhẽo, đc chưa? mày thích làm gì bố thì làm, hô hô:-j
mà mày cũng nhầm rồi, Nam nhà ta đã có siêu tuyển, cần gì con VA chứ! nhỉ Nam nhỉ???:-?

SNOOPY_GIRL

Member
cám ơn bạn Thiện nhiều! tại ấy với mấy đưa lớp tớ đi chơi mảnh với nhau nên tớ ở nhà chẳng có việc gì làm đành làm toán vậy!=D>
tối qua tớ chat với bạn Thiện roài , vui quá!:">

SNOOPY_GIRL

Member
hờ hờ bạn Thiện rất là sơ hở , tớ chỉ đánh ko dấu là " Thien" thế mà bạn Thiện vội vàng gõ lại ngay " sao chat với ai cũng bảo là Thiện thế " ==> lòi đuôi cáo già nhé!=))
cám ơn mọi người đã chúc tớ bởi vì tớ đỗ roài! 14,5 đ !@-)
đặc biệt cảm ơn...B-)

dao_trang_d4

mà cái con nhạt nhẽo này nó đi đâu cũng show điểm ra. thế có tức ko??? pà con nhà ta đâu cả rồi, lên đây show điểm nào cho nó lé mắt ra >>> chết m rùi con ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000