D4 góp vui nè!!!!Trở về mái trường thân yêu

vannguyen

Bạn Kim Anh giờ phụ trách trang BlogViet của Vietnamnet, nổi tiếng lắm ah. Đã đính hôn nhưng ít nhất 2 năm nữa mới èn én en...:)) Chú rể bằng tuổi, nhưng ko nho nhỏ tẹo nào đâu ạ!/:)
@Bạn gì gì: Bão còn có cấp 12, 13..., cấp 10 ăn thua gì... =))

Sir_cobra

Bạn nào D4 cho tớ hỏi thăm tình hình bạn Ngọc ( ko nhớ full-name).Hồi lớp 1,2,3 học chung với bạn ý đến lớp 4 chuyển wa CVA thì ko học cùng nữa nhưng wí bạn ý lắm ^o^ Giờ ko bít chồng con gì chưa :-O ;;)

gaauschos

@ Bạn hỏi hỏi: Sao trông ảnh chú rể tương lai nhỏ xíu? Tất nhiên chắc là cao, nhưng có vẻ cành đào hả?
Bạn Kim Anh ăn hỏi, tiếc quá cơ! hé hé... Mà ăn hỏi chi sớm vậy? Những 2,3 năm nữa mới ồ ố ô mà! Trong kinh tế bọn tớ gọi là đầu tư rủi ro cao! Nói chung ít ai thích gửi tiết kiệm kỳ hạn dài ngoằng như thế! Tính thanh khoản thấp, hà hà...
Bạn gì kia đó ơi! Cấp 10 là người ta cửa đóng then cài chặt rồi! Chứ chờ cấp 11, 12, và hơn thế thì có mà toi cơm à!:))

vannguyen

@ bạn P: bạn Ngọc hoa khôi lớp tớ í à, chưa lấy chồng :D
@ bạn hỏi: chồng Chít to và béo :D, còn đầu tư gì gì đó nên hỏi trực tiếp bạn KimKim, hehe... Để tớ bảo í vào đây trả lời nhá!
Xưa, sách ĐLí chỉ dám cho VD bão cấp 12 (có khi nghĩ rằng bão chả bao giờ lớn hơn), ấy vậy giờ trên cấp 12 cứ tằng tằng. Thời thế thay đổi rùi bạn ơi, bạn cũng fải thay đổi quan niệm ấy đi, nhỉ =))

Sir_cobra

Èo,hoa khôi à 8->
Thật ra thì mất liên lạc từ năm lớp 4 tính đến nay là hơn 10 năm rùi :-SS
Dù sao cũng cám ơn bạn ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000