D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO

Active Member
27 tao vẫn đến nhà cô
Trưởng nhà có việc ko đến đc !
mọi ng thế nào ?
tao đi suốt, mà cũng ko thấy ai gọi
túm lại là có ngày , có lịch roài ....ai nhớ thì đến !

Thế đến nhà cô rồi ngồi trương thây ở đấy ah?
Chán thế,tưởng hôm đấy họp lớp thì phải đi đâu chứ!
Chán thế!Chắc tao ko đi nữa đâu!ToT

lovelypink

Member
tao chẳng biết....hum ấy cứ đến thôi....đằng nào tao cũng phải đến thăm cô...mang tiếng đi xa về chẳng chào được cô 1 tí.....

lovelypink

Member
sáng nay tao thất vọng vl luôn....
chẳng bít nói sao nữa.....
đang hí hửng đến chơi với cả lớp,nghĩ sẽ vui lắm...thế mà.........
oài....

present

Hôm nay đã là mùng 9 rùi. Mai là hạn cuối cùng để các trường công bố điểm thi đại học. Một số trường đã có kết quả, nhưng sao không thấy thành viên nào của lớp thông báo tin vui để mọi người đến ăn khao nhỉ. Tui rất mong chờ tin thắng trận từ tất cả các thành viên D4. Lâu lắm rồi mới có dịp trở lại. Chúc mừng mọi người trước nhé.>:D<

lovelypink

Member
úi giời thầy đạt!!!!lâu lắm ko gặp thầy hế hế hế.....
dạo này thầy có khỏe không?lớp mình đỗ hết rồi thầy ạ:D
chúng nó học hành trâu bò lắm,đứa nào cũng giỏi :D
đặc biệt có bạn oanh.hĩ hĩ hĩ......bạn ý giỏi đến phát shock :))

Vu_Thuy_Chi

oh, lâu lắm mới lên 4rum này, gặp ngay thầy Đạt, thế mà hôm trước iem chào thầy thầy lại lờ em nhé..
Lớp mình đỗ nhìu lém, chỉ bị mấy bạn tại toàn thi khoa cao điểm thôi... còn đâu là ổn hết cả đó...

present

Thế à. Chắc hôm đó người khác vào nick của thầy đấy thôi. Làm sao mà lờ được cơ chứ. Kỉ niệm đầu đời cơ mà. Kết quả tốt đẹp thế là quá ổn rồi. Hôm nào đi ăn khao phải bố trí cho đi với nha

AC_MILAN

trời ơi ko nghĩ là học ĐH lại chán như thế này! mặc dù bây h đã wen hết bạn rùi mà sao đến lớp lại ỉu thế ko bít nữa.chưa đến trường mà đã mong đi về rồi.chỉ thấy có cái may là học cùng Hạnh Liên lớp mình nên thỉnh thoảng 2 con đàn đúm tí chút.tình hình bà con thía nào nhỉ? sao chẳng thấy mọi người động tĩnh j vậy?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000