D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO said:
trời ơi khổ thân mày quá thịnh ơi!mày bị qùe thì hội trường mình mất đi một món hàng độc đáo nhất là bán thân đấy mày biết ko??????
@un:lớp em bán gì vậy?chị qua chơi có đc khuyến mại hay miễn phí gì ko?quen nhìu ng a3 lắm mà!
Em Fruit Nho nay ghê đây, ghê đây hừm hừm..... >:p
Thế nếu hắn đi thì em định bán đấu giá hắn với giá dự kiến là bao nhiêu . Để anh chuẩn bị $$$ để mua chuooc nó đấy..... :D I-)

smilemore

Member
Hihi, lâu rồi mới lại ghế lớp d4 ạ!
chả là em thấy trường chu tổ chức đi dã ngoại ở đền SÓC, nhớ là hồi lớp d4 đi Bát Tràng có người muốn đi cùng nên em mạn phép hỏi lần này người đó còn đòi hỏi nữa ko thôi :D

fruit NHO

Active Member
huhu mình ko đc đi!hôm đó phải thi!mà thi lại ko làm đc bài....chán quá........thi lớp 11 điểm cũng ko tốt!!!biết làm sao đây?chẳng lẽ văn lãng mạn bay bổng quá là ko tốt?nhiều ng chê lắm nhưng biết làm sao...con ng thế nào văn vayj.lamf sao thay đổi?

smilemore

Member
Chị NHO ơi! đừng buồn!!
Em rất hiểu tâm trạng của chị lúc này. Em cũng đã từng thất bại nhiều lần trong chuyện thi cử và rút ra rằng mình ko nên buồn vì nó mà hãy coi đó là bài học để tiếp tục đứng lên ở lần sau.
TRY AGAIN!!!

NQD

Member
Sao chị Nho lại không đi được Sóc Sơn nhỉ. Chắc là bị bố mẹ cấm vì quậy quá. Mà đi đấy có gì vui không vậy. Các anh chị kể lại đi nhỉ? Chắc là bé Tôn Anh cũng muốn nghe lắm, Điện Biên hơi xa Sóc Sơn thì phải.

fruit NHO

Active Member
bé đạt thừa biết còn gì?chả chịu đọc gì cả.........................mà dạo này chạy đâu mà kĩ thế em?nhớ đi họp 4r nhé!để mọi ng còn làm quen!

NQD

Member
Tiết Vật lý, trả kiểm tra - khủng khiếp
Kiến bò ngang đường tưởng sư tử chạy rông
Lần sau thì rút kinh nghiệm, nhớ nhá,
Trả cuối giờ xin hai chữ bình an! =))

unni_x

Active Member
Aptech-unnamed said:
Hè hè anh đây thê ma mấy cô bé ở gian hàng 13--14--15 đều tự dưng mời đuowcj anh tới tham quan thế mới lạ chưc Ặc ặc............. :eek:
ý, gian hàng 13 là của lớp UnNi =P~

Gigi Chew

Member
Tiết Vật lý, trả kiểm tra - khủng khiếp
Kiến bò ngang đường tưởng sư tử chạy rông
Lần sau thì rút kinh nghiệm, nhớ nhá,
Trả cuối giờ xin hai chữ bình an!
đây là thơ hả? nếu mình mà là thành viên của chủ thể được bé nói tới thì chắc chắn sẽ có 1 bài đáp trả thẳng cánh cò bay mà chỉ cần 2 phút!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000