D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
đi đi
Nghe bà chị giới thiệu hay quá :D
Mìn cũng phải xem
À ĐM ơi
Ông có mấy bộ Câu chuyện nàng Barbie không:D
Xem phim hay mún xem lại
he he
Tao đang nghe "All I want For X-mas Is You"
Chả hiểu mấy giờ rùi còn nghe :D

sakura_chan

Member
È, chiều nay mệt thật +___+ . Đến nhà con Trà - chưa làm dc gì , lại hùa nhau sang nhà con Thảo, may mà đủ xe ^(OO)^ . Sang đấy ngồi làm nốt cái báo tường chống thuốc lá với tập thời trang, khoảng 5h thì kéo về, còn mấy đứa ở lại tập tiếp thì phải ? ^^

Về đến nhà lại lôi cái đầu lâu ra dán bìa tiếp T__T . Mệt dã man, đầu lâu to òanh T__T . Mà thấy cái í tưởng dán nhiều mảng mầu nó cứ thế nào í, nhưng thôi, tao gia công theo í tưởng tụi mày +___+

chocomog_257

Moderator
baby love said:
đi đi
Nghe bà chị giới thiệu hay quá :D
Mìn cũng phải xem
À ĐM ơi
Ông có mấy bộ Câu chuyện nàng Barbie không:D
Xem phim hay mún xem lại
he he
Tao đang nghe "All I want For X-mas Is You"
Chả hiểu mấy giờ rùi còn nghe :D
có, vừa nhập về hình như 2-3 đĩa Barbie :D

made_in_hiphop

chan qua.............hom nay bi danh' dau ba`i su? vi` nop muon.....dau long` qua..............hic hic hic.............................
hehhehe.....................tao ko mac hiphop nua~ nen ko di tap cung` bon. may` dc.............sorry nha.................................................

p3yeu

Member
chocomog_257 said:
hôm nay may thật
kiểm tra Sử đúng mấy phần mình học, đề nào cũng ngon hết - may mà ko dính bài Stalingrad :)) con Huyền thì suýt chết, may mà nó lôi con dế ra :)) còn cả kỹ nông nữa, chắc cô cũng biết nên cho thoải mái lôi vở ra làm :D
@ Yến: đẹp hay ko là ở mắt mày chứ, đứa khác thấy bạn ý được nhưng chắc gì mày đã thấy đẹp zai :)) tốt nhất là về đây xem tận mặt đi :D dân VĐ mới sang đấy ^^
ơ mẹ mày tao có quay đ' đâu >.<
nhưng nhục,có cái tờ photo sử của thằng lê anh vứt trong ngăn bàn tao,mẹ :|

chocomog_257

Moderator
nhanh vật, 15' đã xong luôn 2 màn gòi - mà Ly nó có ở lại hùng biện ko nhỉ?
Màn chào hỏi thì cực cực hoành tráng, tài năng cũng hoành tráng nốt ( có con xế điếc @ nõn chuối của mình thì chả hoành tráng >:) )
BTrang đang hát trơn tru thế mà cô Thảo lại hát vấp :-w nhưng thôi, chuẩn bị có 1 ngày mà được như thế là quá ngon lành :D hollaback d3! <:p

made_in_hiphop

hom nay lop minh` chet het o? dau roi`........ko thay ma na`o len post ba`i ca?.........chac la` met qua? nen di ngu? het roai`................hĩ......bo? lai tui bo* vo* tren nay` 1 minh`.............buon` qua'.............................

p3yeu

Member
buồn ngủ quá :D nhớ các tình yêu quá :x hnay mệt quá,nhưng vui :x lâu lâu lớp mình mới lại tụ tập thế :x

chuabietgi

Member
hey D3 có đỗ vẻ đẹp ko ???
hic! A2 đc vào chung khảo mới ghê !!!
lạ thật !
Hôm qua thấy các cô đánh dấu, tưởng trượt !
hi vọng D3 cũng đỗ ! thế mới vui :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000