D3 nào , phiên bản 2 ...

nimble_chick

Ôi trời mệt quá vừa đi khám về,viêm amidan cấp
Nhưng khổ nhất la ko ăn được gì T_T
Sao lớp mình ko làm collection ,no 1 là video clip bài " Bức thư tình thứ nhất " ,no2 la Mi humps

sen_beo_ngu

Member
Khậc khậc, Sên đề nghị lập Lê Anh's FC. Hôm nay trông Lê Anh cute vật , trắng trẻo đẹp "chai".
Mà này ĐM, cặp Gấu + Sên là seo ??? Sao lúc đọc tên mọi người cứ cười vậy, còn cái cặp Lợn và Giun là Sên nghi lém , có khi nào thằng Giun nhắm sẵn hông???;-) . Cặp thứ 3 là ai ???
Hờ, hôm nay trông Huy với Trà hói đúng là "extremely", nhưng trông thằng Chim Lợn quằn quại sao ấy! -_-.Hờ hờ:)) :))

sakura_chan

Member
ì , con Gà, viên amidan gì thì đi ngủ đi, còn ngồi đấy mà onl , bùng học Vm , hư quá :>

No quá no quá :"> ...

* Sên hâm mộ Lê Anh chó bột rồi ah ;-) , kie kie :-" , mà phát hiện ra con Sên dạo này có nhiều kiểu cười rất bín thái XD *

chocomog_257

Moderator
Sên cười bín thái tjế nào sao mình ko biết nhở? ;-) mà sao đùng 1 cái Sên hâm mộ thằng Puppy là thế nào :-/
thằng LA vẫn còn xách dép so với vợ cả của nó - uiiiii, giờ này mình vẫn chưa thể quên được vũ điệu hot bốc khói của bạn Mi Hăm :"> :))

chocomog_257

Moderator
hè, hum nay chắc ko đứa nào ở lại Comeback hả? ra đấy có tốn $ lắm ko?
bây h thấy cái trò Advance chán vãi :| tối qua làm mình mất 30' ngồi làm + so Key :|

sakura_chan

Member
mệt quá T ^ T .

Ha , pà chị tao nghiện My Humps rồi =)) , bị tao tiêm nhiễm :"> ... ngại quá .... suốt ngày đòi nghe - lại còn kêu nghe là mún ... nhảy =))

Cha :"> .. mai lớp mình sẽ rất vắng vẻ lạnh lẽo vì nhiều đứa nghỉ :D . Đặc bịt là 3 đứa to mồm nhí nhảnh này :">

chocomog_257

Moderator
chết cười, chiều nay 11 đứa ăn tiệc đứng trong lớp - can tội vào cantin uống nước về lớp muộn :)) dek hiểu trống trường này thế nào mà mình ko nghe đc gì :| mà sao 10' gì mà rõ nhanh, mình ra uống nước chắc chỉ đến 5' là cùng :|

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
mệt quá T ^ T .

Ha , pà chị tao nghiện My Humps rồi =)) , bị tao tiêm nhiễm :"> ... ngại quá .... suốt ngày đòi nghe - lại còn kêu nghe là mún ... nhảy =))

Cha :"> .. mai lớp mình sẽ rất vắng vẻ lạnh lẽo vì nhiều đứa nghỉ :D . Đặc bịt là 3 đứa to mồm nhí nhảnh này :">
ủa thế mai cả 3 cái mỏ chu thi sáng thật ah? tốt gòi, hehe >:)

Nobunaga Oda

sakura_chan said:
Mai kô có ai để đàn áp roài :((
con cạp có thi đâu mà sao cũng nghỉ =))
con lợn nhớ thi tốt đấy, ko đc thì hum sau cứ chuẩn bị tinh thần bị treo lên quạt trần giữa lớp, nghe chưa>:)

sakura_chan

Member
mệt quá T ^ T ... đến từ 8h - phát hiện là không có Ad Ticket thì phải điền tờ đơn của nó + dán ảnh vào '___' --> ko mang ảnh , thế là cuống hết cả lên - rốt cuộc pp đến kịp [phew]

Mà lúc ngồi ngoài gặp bạn Hiếu bên D1 cũng đi thi :D . Nhìn thấy người quen thấy đỡ stress hẳn ^^ .

Vào phòng thi, Gà với Lợn cùng phòng nhưng xa chỗ, Sên ở phòng 2 :D . Con sên ko có số ID CMND nên lo ko được vào :D , 2 đứa Gà với Lợn vào phòng trước ko thấy nó vào cứ tưởng nó ko được vào, lo dã man :( ... rốt cuộc hóa ra nó vẫn được vào, thế mà lúc thi xong ra ngoài làm mặt xị hù người ta :(( .

Bài writing thì :D , đề dễ nhưng do chẳng vít bao giờ nên thiếu kĩ năng viết 30' , có vẻ hơi lủng củng :"> , thôi kệ, ụt :"> ... con Gà nói làm tốt phần TWE :D . Khổ thân mấy người lúc lấy tờ giấy viết writing trong quyển đề bài ra , rút ở trên thì ko rút, lại mở niêm phong cái xoạch ra thế là phạm luật ra ngoài, bó tay '__'

Bài Listening thì khá là okie :"> .

Bài READING , :(( POO khủng khiếp :(( ... đúng là moị người đi thi truyền đạt là bài reading toàn điền bừa vì mệt , nghe nói thế xong thầm nghĩ " mình sẽ ko như thế đâu" rốt cuộc :"> ... có khi còn thảm hơn người ta :(( ... mệt + hoa mắt + đề khó '___' ... sao kì này reading khó thế, vừa dài vừa khoai T__T . Uhuhu, help me... T ^ T

6 tuần nữa mới có kết quả T___T , sốt ruột chết được T ^ T ... dưới 550 là đi tự tử á :(( :(( :((

chocomog_257

Moderator
thôi đi, lại bắt đầu đọc điếu văn rồi :)) Lợn chứ cóa phải Mèo đâu muh đòi 650 hả? ^^ mà Mèo có vào thi cũng chưa chắc đã được ngon lành 600, vì đã học toefl gì hết đâu :)) mà công nhận topic của toefl toàn dạng biến thái :(

sakura_chan

Member
Lợn bị bắt viết kiểm điểm Sinh hả mọi người ? T__T .
Lại còn vụ xin phép nữa - ko viết đơn vào sổ liên lạc, ko phone cho cô mà viết ra giấy [như từ bé đến h vẫn làm] = nghỉ học ko phép hả ? :(( ... khó chịu quá :((

nimble_chick

Phù cuối cùng cũng xongB-)
Tình hình làm bài hôm nay lợn đã tóm tắt
Bi h chỉ còn đợi score report:? ( cầu chúa phù hộ,con là 1 con gà tốt)
Hôm nay ở lớp có chuyện gì vui ko bà con ( trừ chuyện con lợn sắp bị quay ...amen)

sakura_chan

Member
Tình hình là ko dám nói cho mm biết vụ kiểm điểm Sinh, mới bảo mm phone cho cô Tâm về vụ nghỉ học - biết trước thể nào cô Tâm cũng nói vụ Sinh ... thế mà cô ko nói >< ..

Cầu trời ....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000