D3 nào , phiên bản 2 ...

rosekiller

Member
shit giè
vui vãi

này Huyền đừng có bắt chiếc nai theo anh nhé
ko khéo lại thành trào lưu nai băm bi anh ngọc dễ thương ( đọc kĩ từng chữ giùm )
:D :D :D :D

Red Devil

Member
Chiều nay tập quân sự về muộn, mệt nên kô đi học thếm. Xui hơn nữa là hôm nay người mình yêu(hôm hẹn đó) đưa bạn nó đến lớp, kô có mình nên nó phải đi bộ về. Tiên sư tập quân sự.

p3yeu

Member
tao vừa ngủ dạy,9h,dạy đau đầu thế :( tí nữa đi đăng kí học Ielts ở Bc :( phù :-( :-( tao quên sạch tiếng anh rồi,ko hiểu tí nữa viết essay mình xoay xở thế nào uhuhuh :-(

Nobunaga Oda

bupbelight said:
tao vừa ngủ dạy,9h,dạy đau đầu thế :( tí nữa đi đăng kí học Ielts ở Bc :( phù :-( :-( tao quên sạch tiếng anh rồi,ko hiểu tí nữa viết essay mình xoay xở thế nào uhuhuh :-(
Sướng nhẩy, tư sản thế
đi học ở Bc hình như là 300$ 1 khóa ah` :-&

p3yeu

Member
:D $300 đấy,giàu lắm ah :( thế mà con thì chẳng bao h có tiền :( bi h nghèo kiết,bố lo mà trả nợ cho con đê nhé :)

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
Giàu thía hả giời, bỏ $300 ra học IELTS ở BC :9
Chả bù cho mình, tiểu tư sản =((
Mà hình như khóa IELTS ở BC là 2 tháng thì phải :-?

chocomog_257

Moderator
Tập quân sự = Bullshit!!! Hôm nay may mà cũng chỉ ngồi nghe lý thuyết
còn mai chắc là bắt đầu ôn đội hình, oải thật :-<

p3yeu

Member
:D tao đang kiểm tra này,đợi phỏng vấn,ts,mới làm bài cơ bản,tí nữa làm tiếp 1 bài Ielts,uhuuh,tao quên sạch rồi T______T thật sự 1 câu,huhuh,cứu em với :-( :-(

chocomog_257

Moderator
chắc nãy mày giải lao lại ra máy ở BC à?
Vào lớp luyện ielts phải làm bài ielts thoai, kêu ca gì
cả 4 phần cũng hơi khoai đấy, cẩn thận :cool:

Red Devil

Member
chocomog_257 said:
Tập quân sự = Bullshit!!! Hôm nay may mà cũng chỉ ngồi nghe lý thuyết
còn mai chắc là bắt đầu ôn đội hình, oải thật :-<
Kô có đội hình đâu, xem bản kế hoạch rồi, chiều nay thực hành cứu thương, chiều mai là súng. Nghe có vẻ hay đây :) .

Red Devil said:
Chiều nay tập quân sự về muộn, mệt nên kô đi học thếm. Xui hơn nữa là hôm nay người mình yêu(hôm hẹn đó) đưa bạn nó đến lớp, kô có mình nên nó phải đi bộ về. Tiên sư tập quân sự.
hoh bạn này coi cái topic như nhật kí của mình ý nhể? lớp F nhảy vào D3 viết diary =))

đứa nào viết hộ tao cái bản kiểm điểm rồi kí luôn hộ tao cái :( ngại quá .. chiều nay ko biết mặc gì , ko biết muợn mũ cối ở đâu đây :(

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
Kô có đội hình đâu, xem bản kế hoạch rồi, chiều nay thực hành cứu thương, chiều mai là súng. Nghe có vẻ hay đây :) .
Có tiết mục thực hành cứu thương là hay roài :q:
@ Ly: viết cái bản kiểm điểm có gì đâu :p

chocomog_257

Moderator
BKD ý hả, có khi đọc 1 lần rồi bỏ xó ngay
có gì đâu :)
ặc, bác mà ký hộ nó lại thành ra: Bố cháu - Lương Sơn Hải hả? =)) =))

chocomog_257

Moderator
Nãy vừa dậy sau khi ngủ ngon lành suốt 1h vì ngồi ở trường mệt, mà chưa thay q` áo gì :)
Hix, từ ngày mai đúng là cực hình thật, 5.15 mới về, về nhà lại cuống cuồng chuẩn bị 15' rồi đi học thêm lun =((
>> sucking week...

Deathknight

Active Member
thằng này là MOD mà câu bài khá ghê :)
tên chỉ là cái để gọi thôi mà, ký thì thế nào chẳng được
anh làm bố nhiều đứa rồi :)

chocomog_257

Moderator
Deathknight said:
thằng này là MOD mà câu bài khá ghê :)
tên chỉ là cái để gọi thôi mà, ký thì thế nào chẳng được
anh làm bố nhiều đứa rồi :)
Làm bố hộ thì có bác, còn làm mẹ hộ thì có lẽ ko ai bì được với MÁ NGỌC lớp iem... hê hê... <:p :)
Má Ngọc tài nhất cái khoản làm & ký hộ đơn xin bùng học đấy :*

Red Devil

Member
Hôm nay định sang D3 chơi nhưng sợ Hạnh Thú với Bánh Bao đuổi nên lại thôi. Lúc về thấy D3 chiếm lĩnh quán nước thế là phải cuốc về AMS mở tiệc. Mai kô biết có ai đón chào tớ đến D3 kô đây.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000