D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
Tao vừa nhận ra là
Bây giờ làm j` cũng chỉ 4fun thui
Everything I do, I do it 4 fun
^^
lấy chồng cũng 4 fun à? =)) thảo nào thằng Duy Nam cứ thik léng phéng, hết Trí rồi đến Hồng Nam >:)
giờ Văn hôm nay như đúng rồi ấy - 1 bà vào dạy (hay trông?) thay, viết luôn lên bảng KT 2 tiết :| mong là bài lần này cô Mai chấm lì xì đầu năm :D
chiều nay ra mua underwear (bọc :D) cho mấy quyển sách. Tối còn phải đi học Mark buổi đầu năm nữa chứ ^^

sakura_chan

Member
ĐM chiều sách nhỉ, cho mặc cả underwear :D

Cái bài văn sáng nay như tập viết í, chép mỏi cả tay :| . Có khi cô Mai chả chấm bài đâu - cô kia chắc không muốn dậy nên cho làm bài kiểm tra để lớp vừa im lặng đỡ phải giữ trật tự - còn cô lại được ngồi chơi :D .

baby love

Moderator
:SS chết mịa tao roài T_T
Lắm chồng quá
Đứa nào cũng đòi Valentine:SS
Chồng mình nhiều quá:SS
Nằm rải rác khắp nơi
Nhưng làm sao bây giờ
Chỉ muốn tặng cho mio thui :">

made_in_hiphop

con` minh` hom na kiem tra v 2 tiet ...hehe di ngu? 1 tiet con` 1 tiet cuong quyt' lam` bai de? di ve`...cuoi cung` chang viet dc cai j`...mong la` co mai ko cham.....hehhehehhehe

made_in_hiphop

oh` oh`...lau lam moi' len xem co' j` ko?tu` hom dc hanh deo` ve` phai? len xem ngay .....xem vi` sao ban hanh co ve? thich len 4rum qua' thoai....................................cung~ chang? hieu? sao..........dao nay` cuoc..song'........chan'''..........................qua..........................

made_in_hiphop

chan qua'.....dao nay` di hoc chan the nho`...........nga`y na`o den lop bay gio`....tao cung~ phai? ngu? 1tiet....quay lai nhu dau` nam.........:)) ....................ko hiue? sao cu' ngoi` trg goc' day' ...ko co anh sang ..la` tao lai met the co chu..............................ua? nghe noi co' ban moi' na`o sap chuyen va`o lop minh`.....mai ma` chua thay den'..nhi?:? .bat mi' voi chung may` nha....no' la` con trai day......lay troi` la` 1 than`g na`o dep trai ne`..hoc gioi va` ......$$$$$$$$ nua...............................B-)

chocomog_257

Moderator
chào Híp, lâu lắm mới thấy híp lên 4r >:D< bao h dạy tớ vài chiêu GB nhớ :D
ohhhh... lớp mình sắp có ma mới thật ah? :-O ai bảo Híp biết thế?

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Ủa, có mem mới ah` ? Ở HN hay tỉnh khác :-O, sao không ai bít nhỉ /:)
@Huyền: cái Signature mới của mày hay ghê ;)
cái sig này là đoạn trích của 1 quyển trong bộ sách của Andrew Matthews :D
tui nghiền hết cả 5 quyển trong 10 ngày gòi, hay phết :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000