D3 nào , phiên bản 2 ...

sen_beo_ngu

Member
11h48' 02s.Còn gần 12' nữa đến giao thừa.Sên khó nhọc bò ra cái máy tính: Happy new year !!!
Sao Tết bây giờ càng ngày càng chán thế -_- Đến mâm cơm cúng cũng chán chết. Nhà Sên năm nay còn chẳng ai mua đào hay quất. Tết gì mà.... Thế này thì đi học còn hơn:(( :(( :((

sakura_chan

Member
Tết vui chứ :x . Đang uống "Sâm panh" này :"> ... là lá la... nhà lợn vẫn mua đào với hải đường + blah blah blah :"> ... ăn hạt dẻ cười :"> là lá la...

Năm chó nên đang thả 2 em iu vào nhà :"> ...

HAPPY NEW YEAR !!!

Nhà tao sặc không khí Tết, hết đào quất, tầm xuân, lai còn 1 đống bóng bay, thiếp mời, giỏ quà, loạn cả lên. Hôm qua đón Giao thừa chẳng có cảm xúc gì cả, chả hiểu sao năm nay thấy Tết chán, hay tại có quá nhiều Tết rồi nên thấy bình thường nhỉ :(, xét cho cùng, được nghỉ học thì lại phải dọn nhà :(, sướng mỗi cái được ăn vặt nhiều mà không bị mắng :D.
Không bít Tết trong TPHCM nó thía nào nhỉ :">

chocomog_257

Moderator
Hôm qua giao thừa ngồi trong nhà xem TV, trên tầng thượng vẫn ko xem pháo hoa đc :( được cái có đủ cả đào, mai, quất, cơm cúng giao thừa :D nhưng tự nhiên hết giao thừa tao đi ngủ, chẳng hỉu sao lại khóc 1 mình ngon lành :(( chắc tết này dông roài :(

p3yeu

Member
khiếp,đàn ông con zai 17 tuổi đầu lên mạng kể lể khóc 1 mình ngon lành
mày yếu đuối quá đấy!

chocomog_257

Moderator
đùa thế thôi, Tết nhất tao mang dông theo người làm j` :D lúc đấy tao hứng lên, thế là giả nike tí chơi :)) chứ đêm qua tao thức đến 12 rưỡi xem pháo hoa trên tầng thượng, cúng giao thừa luôn :D
vừa đi chúc Tết về, mệt quá đi :D

tết năm nay chán thật :( tao cũng chả có cx j cả . tại nhà tao năm nay nhiều việc quá. chỉ sợ ông tao mất đúng tết :( bây h cả ngày ở nha làm việc nhà chả đi đc đâu

baby love

Moderator
oài bây giờ mới ăn cơm xong .Hôm nay ngày đâu tiên thu hoạch cũng khá 500k ^^ sướng wa' ^^ he' he'
Nhân dịp năm mới chúc cả nhà D3 nhứt là GC iu dấu 1 cái Tết vui vẻ , ăn nhanh chóng lớn, học giỏi nhiều lìa xìa ^^
Gc iu dấu thế là 1 cái tết nữa lại trôi qua,ở bên Gc lúc nào cũng vui vẻ thật vui với những trò quái đản của Gc ^^ Iu Gc nhìu lắm
Đầu tiên con xin cám ơn mẹ Vân, người đã mang nặng đẻ đau ra con, nuôi nấng con thành người:))Con chúc mẹ luôn sống lâu để có ngày bế cháu cho con
Tiếp đó là bố Trí cám ơn bố đã suốt ngày đi lượn với con :D luôn đồng tình với con những thứ mà con nói ra :)) luôn về hùa với con .Hàng sáng đèo con đi học sang năm mới tiếp tục phát huy bố à
Vợ iu chồng iu vợ nhắm mặc dù vợ hơi dở hơi 1 chút nhưng thế mới là vợ chồng :D từ khi làm vợ chồng ,vợ lúc nào cũng đứng về phía chồng :D điều này làm chồng rất vui ^^ Chồng chúc vợ xinh hơn tiền rủng túi hơn và kiếm được 1 thằng phải tầm cỡ vợ đấy nhá :D
Phu quân iu quí :x tử iu phu quân nhắm ^^ tuy quân lúc nào cũng bám theo mẹ tử nhưng tử vẫn kiên trinh chờ đợi =)) Tử sẽ không quên cái liếc mắt của quân vì nó mà tử yêu quân lấy bằng được quân . Sang năm mới chúc phu quân luôn đẹp zai^^ và bớt đĩ đi nhé:D
Trà ơi năm mới chúc mày vạn sự như ý^^ Tao thương mày lắm vì mày mà nhiều đêm tao vỗ gối không ngủ được=)) Mong mày sang năm mới sẽ không bị cấm 1 thứ j` nữa:D
Em gái iu quý Lái Lợn của chị, bớt đú đi em không chị nổi máu lên là đú cùng đấy :D
Bà Thảo ơi điều đầu tiên khi cháu nghĩ đến bà chính là điệu cười như giật điện của bà:D cháu chúc bà luôn xinh đẹp và có người iu trong năm nay :x
Cám ơn bác Linh, 1 người bạn rất tốt của con chúc bác sẽ sống với người bác yêu đến đầu bạc răng nong:D
Cảm ơn Hồng Nam với Việt( 2 thằng chó lúc nào giờ nghỉ cũng quay mình mòng mòng như cái chong chóng T__T) luôn cho cháu ăn ké :D Chồng Duy Nam dở hơi lúc nào cũng véo má vợ. Chúc cả 3 luôn điẹp zai cầu được ước thấy :D
Ngoài ra xin cảm ơn tình nhân RD luôn hộ tống tôi đi về và đi thuê truyện :)) luôn đồng cảm với tôi và làm cho tôi bật cười những lúc tôi chuẩn bị khóc :)) chúc tình nhân muốn j` được nấy miễn đừng quá đáng nhá:D
Happy new Year to D3 and My Family GC^^

baby love

Moderator
còn đây nà những bức ảnh chụp trong thời gian qua :)) lì xì D3 vài cái :Dđể đời :D chụp từ hum thứ 5 nhưng hôm đấy ko vào được photobucketTT_TT

:D :D :D
:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000