D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
không cài được sims 2 nightlife tức hộc máu mắt

mai lên quê roài bb chúng mày trước
Yên tâm là mùng 1 Tết chúng mày nếu đến nhà sẽ gặp tao :)) về có 2 ngày thoai mà :D

chocomog_257

Moderator
baby love said:
không cài được sims 2 nightlife tức hộc máu mắt

mai lên quê roài bb chúng mày trước
Yên tâm là mùng 1 Tết chúng mày nếu đến nhà sẽ gặp tao :)) về có 2 ngày thoai mà :D
may mà ông ngoại chuyển quê ra HN, còn ông bà nội thì... ngồi ăn hoa quả ngắm gà khỏa thân rồi :)) tết nào cũng ở HN, sướng vãi :D

una-rapina

Moderator
chocomog_257 said:
may mà ông ngoại chuyển quê ra HN, còn ông bà nội thì... ngồi ăn hoa quả ngắm gà khỏa thân rồi :)) tết nào cũng ở HN, sướng vãi :D
Tên này bố láo............ăn nói thế này thì bị trù dập tơi bời năm tới cho mà xem:| :| :| >:) >:) >:)

chocomog_257

Moderator
Khongbietyeu said:
Tên này bố láo............ăn nói thế này thì bị trù dập tơi bời năm tới cho mà xem:| :| :| >:) >:) >:)
dông thì khỏi phải lo, tất cả đã diễn ra từ mấy chục năm trước năm 1989 roài :D mà tui nói thế là quá tôn kính ông bà tui rồi nhé ;-)

baby love

Moderator
hic đang ở quê đây :D vừa buôn chuyện với ... xong vui quá :x kể ra về thế này cũng sướng chỉ tội phải chơi đồ hàng với lũ em:( chúng nó toàn bắt mình làm bệnh nhân :( sờ soạng lung tung hết cả lên:((
mà ở trên này mình mới 16 ai cũng gọi là cô :((
Ngày kia tao về với chúng mày rùi hi hi :x

p3yeu

Member
meomunsatthuA7 said:
O*. The' cac' mod la` lo*n. hay sao ma` ong lay' long`
mod là lợn thì ấy chỉ xứng đáng là cái đít lợn thôi
bạn này có vẻ trơ,mặt dày,bị con gái nó nói thế rồi mà vẫn =))
y học bó tay:|

p3yeu

Member
hơ hơ,ấy bảo mod,tức là con hạnh,chồng tớ,mà ấy vào topik lớp tớ nói linh tinh thì ko đáng để nói ah
tớ thấy khó chịu những j ấy viết thôi
thế bây h ấy định đôi co với tớ đấy ah
thế thì cứ cãi đi cho vui :)) :)) nhưng mà làm đàn bà đi rồi hẵng nói tiếp nhé :)
tớ chẳng cay j bọn con gái lớp ấy,nhưng tớ cay ấy đấy,vì ấy là con trai,hiểu chứ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000