D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
đang ăn thịt bò khô:xchả học hành j chán quá mai ko biết Lâm có gọi lên bảng không:( chưa làm Bt:(mai lại trả bài Hình 1 tiết:(đang từ 8 xuống 6 ăn shit rồi :((

chocomog_257

Moderator
gì, sao mai lại trả bài Hình? :-/ mai đại mà? tiết trước ông ý bảo thế à :-/
chưa làm tí toán nào, nhưng đang fải giải quyết đống đề cương
đứa nào làm xong Lý + Sinh cho tao mượn :(( hứa làm xong rồi tao khuyến mại 1 album mới coóng free luôn :D

baby love

Moderator
Khongbietyeu said:
tui có đề cương Sinh chất lượng, còn lý thì dek quan tâm >:)>:)
A2 kinh quá nhỉ ;-) tớ phục mấy bạn A2 lắm cơ;-)vãi linh hồn luôn ;-)
@ ĐM: Hạnh Sự làm xong đề cương Sinh rồi đấy;-)
Chưa làm đề cương Toán
Lúc sáng tao về xong có việc j` không? như kứt bố mẹ về đưa ngay đi bệnh viện bây h` mới về nhà
Tí nữa lại phải lết đến trường lấy xe:(

Red Devil

Member
Đau nhẹ thôi, kô phải mổ, nhưng phải theo dõi....................thay mặt tình nhân cảm ơn bà con cô bác (mặc xác tình nhân có muốn nói thế kô)

baby love

Moderator
devils_daughter said:
mẹ oi đau ruột thừa mà còn ngồi đây vô lí - đau cái đấy ko mổ là chết đấy

mà chị hạnh sự có ông anh đẹp zai thế :X
em nhìn lại chị em đi
Xinh ngời ngời thế này cơ mà;-) ;) đương nhiên anh chị cũng phải đẹp zai để cân xứng chứ ;-)
Anh tao bảo hôm nay về cưa con lão Lâm cho lão biết tay dám phẩy tay đuổi mình về=))

baby love

Moderator
Red Devil said:
Đau nhẹ thôi, kô phải mổ, nhưng phải theo dõi....................thay mặt tình nhân cảm ơn bà con cô bác (mặc xác tình nhân có muốn nói thế kô)
sao tự nhiên quan tâm thế
Sướng quá
Quan tâm thế thì từ h ngày nào cũng gọi điện hỏi thăm đi :D
Hôm được ông jà thả điện thoại sướng vãi núa:Dchỉ tội đ' hiểu được chỉ nhắn tin và gọi được chứ không nhận máy gọi đến được đek hiểu ra làm sao=))

p3yeu

Member
hnay lượn lờ như kẹc
lên hàng cân ăn bánh cuốn bị chém 42k mà ăn mỗi bánh cuốn,đ' ăn chả,đ' ăn cà cuống,ts con mợ nhà nó X(
thế là còn mỗi 4k đi uống trà đá,ngồi quán nước vỉa hè :(( nhục vãi đái :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000