D3 nào , phiên bản 2 ...

nhgiang

Member
X-mas 2006 Journal Part 2\3

Tiếp theo là đến tiết mục rất đặc sắc của Giáp và Trà K ( múa phụ họa :D )

=> Giáp...

=> và Trà .. Enchantơ

=> diễn xuất khá ổn

=> hạnh phúc bên nhau...

=> chuyện gì xảy ra thế này ... :-/

=> nhưng họ đã làm lành...:>

III. Interval

Mọi người ăn bánh ngọt sinh nhật cô Tâm.

Nhưng riêng mình, ko hiểu sao ko có phần :((

=> Santa Claus is coming to .... Chu Van An High School :D

=> Ăn mảnh nha...X-( X-(

=> ai đây nhỉ? :'>

=> tranh thủ làm vài kiểu kỉ niệm ( cái ảnh này đẹp quá )

nhgiang

Member
X-mas 2006 Journey Part 3\3 ( Final )

IV. The Show Continues....

Bắt đầu là bạn Thảo ...Mai với bài hát ... gì đó ( đề nghị mọi người cung cấp thông tin để còn edit)

=> so prồ...

=> ...đến nỗi khán giả cũng muốn hát cùng.... ;))

Và tiếp theo là Mr. Dunk "Bành" với bài Santa Claus is coming to town ( guitar included )

=> quá hay...

=> MC Lái Lợn Ly phỏng vấn ca sĩ ( để câu giờ )

Và phần buồn cười nhất của Show
Với sự tham gia của....

+ "Mr". Ưng Đại Vân , Chinese Singer...

+ Khánh Pro

=> what the hell ? :O:O

+ Công chúa Duy Nam với nụ cười vô cùng " khả ố":

+ Hồng Nam, với biệt danh " Người đẹp sợ ánh sáng mặt trời "

+ The last : Trí Trĩ:

Sự thể hiện đã đạt đến mức độ..... ko thể tin được :

=> gieo gió gặt bão

=> chắc chắn một điều rằng đây là chân của người mẫu và tất của .... trẻ sơ sinh :))

=> Interview with Mr. Ưng

Trong khi đó, behind the scence:

=> các fan cuồng nhiệt quá ... :)

=> Mr. Ưng nói lời tạm biệt các bạn VN]

And the end:

Special version : Thương included :D

V. Kết luận

_ Quá hay

_ Quá hoành tráng

_ Quá ấn tượng

nhưng cũng....
_ Quá tốn tiền
_ Quá tốn thời gian ( đùa thôi , hehe )

---- Maybe this is the last Noel Show in Chu Văn An High School, but this is surely not the last one of D3 Class, a legendary one....----​

bluey_be

D3 chúng mình mà, toan` la` những con người "hoành trang' " ;))
Tuần tới lớp mình bắt đầu chiến dịch thi học kì rùi. Mọi người nhớ thi tốt nha<:p Va` phát huy tinh thần "tương thân tương ái D3" :) ;))<:p
Thi xong di cho*i nha ^0^

dangngochuy

Member
I, cái bác 04-07 hoành tráng quá, trông rõ là pro ;)). Hay nhất là màn kịch mấy bác masculine đóng giả feminine =)), ôi em suýt sặc khi nhìn thấy cái váy với cái tất :)). Mà sao trời lạnh thế các bác vẫn mặc hàng thiếu vải thế ạ :-s , mà nhỡ lớp nào nó nhìn thấy thì hỏng hết danh tiếng gây dựng lâu đời :"> .

Lớp em cũng tổ chức Noel nhưng mà không được hoành tráng như các bác, có được phép bốt ảnh lên cùng không ạ :D.

Merry Christmas và Happy New Year cả nhà :D!!!

chocomog_257

Moderator
Mà sao trời lạnh thế các bác vẫn mặc hàng thiếu vải thế ạ :-s , mà nhỡ lớp nào nó nhìn thấy thì hỏng hết danh tiếng gây dựng lâu đời :">
Thế mà còn đòi thiếu vải ah ;)) Thiếu vải thì phải chơi cả áo váy lưới hết. Hoặc là khoác lên cả cái váy đỏ như Mean Girls :O) >:)
Mà sau vụ này tiếng tăm infamy lâu đời của chúng nó lại chả phất lên ý chứ =)) >:) Nhìn thấy lại càng chứng tỏ các bạn zai này rất **** ;))

Lớp em cũng tổ chức Noel nhưng mà không được hoành tráng như các bác, có được phép bốt ảnh lên cùng không ạ
Hôm đấy xong chương trình xuống tầng 2, lúc 12h vẫn thấy mấy ku D3 đang tưng bừng :-B Thế còn bảo ko hoành tráng ;;) À cứ pốt tự nhiên, cho topic lớp anh tăng bài + view :>

nhgiang

Member
Thôi. Mọi người ơi. Phát động phong trào học thôi. Sắp thi HK đến nơi rồi.

Everybody. Come on!

Học, học nữa, học mãi.... hộc máu, nhưng vẫn học tiếp....

sen_beo_ngu

Member
I, cái bác 04-07 hoành tráng quá, trông rõ là pro ;)). Hay nhất là màn kịch mấy bác masculine đóng giả feminine =)), ôi em suýt sặc khi nhìn thấy cái váy với cái tất :)). Mà sao trời lạnh thế các bác vẫn mặc hàng thiếu vải thế ạ :-s , mà nhỡ lớp nào nó nhìn thấy thì hỏng hết danh tiếng gây dựng lâu đời :"> .

Lớp em cũng tổ chức Noel nhưng mà không được hoành tráng như các bác, có được phép bốt ảnh lên cùng không ạ :D.

Merry Christmas và Happy New Year cả nhà :D!!!
Danh tiếng jì thế, chỉ có tai tiếng sẵn có nay càng tai tiếng hơn thôi. Khổ thân Hồng Nam với Duy Nam hôm đấy vừa chạy ra thì có một lũ con trai D1 với D2 đứng ngoài => tha hồ ngượng. Kiểu này ko bị đánh chết mới là lạ.

Merry Xmas, hôm qua bỏ 1 buổi chiều làm chocolate mệt quá, được cái trông đẹp kinh !!! Hôm nay có mấy đứa ăn rùi nhưng chưa đứa nào chết, tiếc thật. Cái cục chocolate đấy Sên bỏ thuốc chuột vào, ko bít có ai nhận ra ko ? Nhưng thấy cuối giờ con Thỏ kêu đau bụng, vui ko chịu được :D

chocomog_257

Moderator
Sên said:
Merry Xmas, hôm qua bỏ 1 buổi chiều làm chocolate mệt quá, được cái trông đẹp kinh !!! Hôm nay có mấy đứa ăn rùi nhưng chưa đứa nào chết, tiếc thật. Cái cục chocolate đấy Sên bỏ thuốc chuột vào, ko bít có ai nhận ra ko ? Nhưng thấy cuối giờ con Thỏ kêu đau bụng, vui ko chịu được
Giờ CD đã đau bụng rồi, tan học thằng Tuệ còn bẻ miếng chocolat cho mình ăn nữa ;;) Về nhà có gì trong bụng là xả ra hết :(( Cả miếng bánh của Thỏ cho mình nữa :((
Tội Sên đáng chết lắm, ĐÁNG CHẾT b-(

@ Khánh: 8-> bây h tôi lấy ảnh của bé Sên đi tống tiền ông 8->

baby love

Moderator
ảnh đẹp ghê
lớp mình thật hổ báo :x

may mà hum đấy Mr Đại ko lên nhà A
nghe nói bọn ở nhà B bật nhạc thui đã bị bắt
hôm đấy lớp mình mà bị bắt thì ...:))

bluey_be

Thi học kì như dở hơi ý:-s T________________T chan' qua' di ma^t' bao gio*` mo*i' thi xong da^y. De^` nghi moi ng` tu` ngay` mai moi du*a' 1 bo^. phao nha ^^ Tranh' hoi? nhau ga^y kho' chiu cho co^ Mai va` tha^y` Thai'. Co^' le^n nha moi ng`:(|) =D>

sen_beo_ngu

Member
Giờ CD đã đau bụng rồi, tan học thằng Tuệ còn bẻ miếng chocolat cho mình ăn nữa ;;) Về nhà có gì trong bụng là xả ra hết :(( Cả miếng bánh của Thỏ cho mình nữa :((
Tội Sên đáng chết lắm, ĐÁNG CHẾT b-(

@ Khánh: 8-> bây h tôi lấy ảnh của bé Sên đi tống tiền ông 8->
Ảnh jì của Sên cơ :|:|. Nhưng mà ĐM đau bụng từ tiết CD thì đâu phảiống sôcôla của Sên, đừng đổ oan cho bé Sên muh tội nghiệp :(.
Khánh ko cho post bài sang topic khác là do ngượng đúng ko? Thế mà Sên lại tưởng Khánh đứt dây thần kinh xấu hổ lâu rồi chứ ^^!

Xời, hôm nay giờ KTNN có bạn Hằng D2 sang Ktra cùng, quay xuống y như rằng thấy HN đã đeo kính sẵn để...soi rồi =)). Chứ bình thường chả thấy "công chúa" đeo kính bao giờ, chắc sợ mất xinh !=))

chocomog_257

Moderator
Xời, hôm nay giờ KTNN có bạn Hằng D2 sang Ktra cùng, quay xuống y như rằng thấy HN đã đeo kính sẵn để...soi rồi . Chứ bình thường chả thấy "công chúa" đeo kính bao giờ, chắc sợ mất xinh !
Hơ, soi ai cơ? 8-> Soi bạn ý hay soi mình ? 8->
ah, ảnh Sên lôi ra để tống tiền Khánh xinh ý mà (+ tống gì nữa thì ko biết ;)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000