D3 nào , phiên bản 2 ...

THẤY MẤY BẠN A2 LẦN TRƯỚC ĐI THI CÓ BẠN hIỆP LÀM NHẦM HẾT TASK 1 MÀ VẪN ĐC 6, BẠN khOA J ĐÓ ĐC TẬN 7 ĐẤY

LỚP pHÁP THÌ CÓ BẠN THI TOEFL PBT 640 T_T D3 CHUYÊN ANH MÀ THUA HẾT CÁC BẠN RỒI :(( THẾ MỚI BÍT MÌNH KÉM

baby love

Moderator
devils_daughter said:
LỚP pHÁP THÌ CÓ BẠN THI TOEFL PBT 640 T_T D3 CHUYÊN ANH MÀ THUA HẾT CÁC BẠN RỒI THẾ MỚI BÍT MÌNH KÉM
j` :D
640 :D
thần đồng ah` :|
làm sao mà vừa học tiếng Pháp được vừa học TA giỏi thế được nhỉ :D
các bạn A2 tanh tưởi thế

una-rapina

Moderator
Chào mọi người!
Bí quyết của A2 cũng không có gì nhiều, đều ở Thày Việt , nhưng dạy tiếng Anh của bọn tớ cả :)).
Câu cửa miệng là "Mày đọc thế à, Ông cắt lưỡi bây giờ!". Dạy như thế thì hs mới tiến bộ được chứ :>

baby love

Moderator
una-rapina said:
Chào mọi người!
Bí quyết của A2 cũng không có gì nhiều, đều ở Thày Việt , nhưng dạy tiếng Anh của bọn tớ cả :)).
Câu cửa miệng là "Mày đọc thế à, Ông cắt lưỡi bây giờ!". Dạy như thế thì hs mới tiến bộ được chứ :>
cô Nhân dạy TA mà :|
Việt là thầy nào
nghe khẩu khí của thầy đáng yêu quá :D

chocomog_257

Moderator
mọi người xem cái avt mới của Hạnh kìa =)) Phen này khéo vợ chồng bỏ hết :)) Lớp mình có vẻ chuộng mấy cái location là islands nhỉ ^^ Để xem có cái nào là C've Islands ko =))

baby love

Moderator
una-rapina said:
Cô Nhân kiếm được chồng là phải té ngay khỏi A2 chứ
Uh, hôm nào mời các bạn đến dự giờ, yêu nhất là lúc thày ... bị lag
thường thôi
ngày xưa thầy Hùng dạy lớp Q ở trường Giảng Võ còn có câu bất hủ hơn :
" tao nói cho chúng mày biết cả cái đất Hà Nội nghe thấy tên thằng Hùng này sợ đái ra cả máu " =))
@ĐM :dáng tuyển thế kia có khi lại nhiều chồng hơn ;-)
@Lái lợn : con điên :)) hôm qua vui thế còn j` hò hét hôm nay dek nói được >.<
hôm qua bắt tay anh Tùng Dương 2 lần nhưng nhỡ rửa tay lúc ăn cơm rồi :((

chocomog_257

Moderator
@ Thành: hix, sướng thì sướng đấy nhg mà thi xong ngay hôm sau kt 1 tiết Hóa luôn :(( cô Hương ơi là cô Hương -_-
còn gái D3 tuyển sẵn từ lớp 10 òi, tiếc mỗi bạn Yến đã đi Sing :))
@ Hạnh: phải tôi bắt được tay anh ý thì ngó luôn chỗ nào có nước sạch :))
@ Ly: cố chắc vào đc vòng 2 là hết đất, cày tí CAE thì may ra bon chen đc với các bạn Ams :-S

sen_beo_ngu

Member
devils_daughter said:
sáp thi thành phố rồi

cố lên bọn mày \:D/
Mày ơi, cố bằng niềm tin à ? Hôm trước vừa cầm quyển CAE giở bài đọc ra, đọc nhìu chữ quá --> ngủ quên mất :( . Hôm nay thứ 4 có đứa nào đi học ko ? Có môiữ 1 tiết nên tao nghỉ luôn :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000