D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
naughty_boy1110 said:
thành ơi tôi thấy ivy hợp với ông lắm.Đừng apply vào mấy trường top 20 làm gì,giết chết tài năng của ông đấy ;-)
đấy! đến Khánh tài năng xuất chúng D3 còn phải ngả mũ cúi chào trước Thành =))

chocomog_257

Moderator
kéo cái topic lớp mình lên cái nào :D
mk cái database của 4`rum này, như crap X( đừng có hỏi đấy là gì, vào từ điển là có :|

Ngày mai nắng nóng chết cả cá thế kia bắt hs đi tổng duyệt, trong khi ngày kia thì dự báo mưa rào + giông... >> Crap vẫn Ăn!!! :))

baby love

Moderator
đành hạ cố viết 1 bài vậy
mai là khai giảng rồi
buồn quá :((
tao mún chơi:((
Vân ơi mày có cái phông chữ đẹp thía share cho tao đi :D
quên mất trước khi 4r bị hỏng cái 4r chỉ có gần 300tr
sao bây giờ... nhiều thế :|

chocomog_257

Moderator
khổ thân Ly :(
Lớp mình đúng là lúc nào cũng nổi, lúc nào cũng được dư luận chú ý =)) hôm nay 10 đứa bị bắt ở canteen thì đã có 5 là hs lớp 12D3 B-)

mr_jerry

yo, tao day nay. nho tao k? troi tao hoc o cai truong to uynh nga ngua. hom nay la ngay thu 2 den truong ma van k the nho duong dc. chung may dang tap quan su ha? vui k? bay gio ngay nao tao cung len thu vien truong len mang. co gi vui ke tao nghe voi nhe. love y'all

naughty_boy1110

mr_jerry said:
yo, tao day nay. nho tao k? troi tao hoc o cai truong to uynh nga ngua. hom nay la ngay thu 2 den truong ma van k the nho duong dc. chung may dang tap quan su ha? vui k? bay gio ngay nao tao cung len thu vien truong len mang. co gi vui ke tao nghe voi nhe. love y'all
hehe suong the,may ko di bus den truong a`
nghe giang ho` don` dai rang` vu~ van thang 10 sang day' choi voi may` day' hihi ;-)
A` hom 4/9 tao,con ly,huyen,thuong,le anh dung' len truoc toan` truong day' ;) oai vai~ tin ko =))

baby love

Moderator
chào chúng mày
hôm nay tao an dưỡng ở nhà
học quân sự vui không ^__^
nàm nhà nghe nhạc nhàn quá hehhe

thằng Huy sướng thế
thành việt kiều rôi +____+
mà mày ở đâu thì phá hoại đến đó :))
mày phá nhà đấy ít thôi nghe chưa con
không khéo nó đá mày ra ngoài đấy =))
mà mày ở texas tôi j` không rẽ qua sòng bạc :p
tiện thể xin chữ kí Celine Dion hộ tao ;-)

ơ tưởng Vũ vân đi Sing nhưng sang đấy chắc j` ở cùng bang

mr_jerry

mk bon khon nan. ban be di xa diu' hoi tham dc 1 cau toan khoe khoang khoac lac.
hang ngay tao toan dc di bang oto den truong, oai nhu coc. nhung ma thu vien truong nhu kec, chi len dc may trang web vo van, dek check mail dc. bon hs o truong nay ngo phet, hoc k gioi lam nhung dc cai vui tinh voi tot bung. co may thang dep trai lam, dua nao thich tao chup anh roi ban' cho B-)

SANDYLIFE

Thằng huy này vừa sang được mấy ngày đã nhiễm thói tư bản roài hả ??? Nhanh thật đấy
Có ảnh nào pốt hết lên cho cả lớp cùng thưởng thức chớ , xem sang đấy béo ra mấy cân rồi nào .

naughty_boy1110

mr_jerry said:
mk bon khon nan. ban be di xa diu' hoi tham dc 1 cau toan khoe khoang khoac lac.
the may` tuong bon tao duoc tuyen duong truoc toan` truong a`:D .Tron di an cangtin bi Dai bat' :( den vai~
Sang day da~ co ban gai chua ;) .Co tao ke rang ben day con gai ko mac XXX dau.Bo^? mat' nhe hihi

mr_jerry

a, tao co ny o VN roi nen cung chua co y dinh kiem them em nao ben nay ca. voi ca bon nen nay vua cao vua to, tao be nhu con muoi chung no k da^~m chet la may lam roi.
tao phai dung may cua nguoi ta, k install may anh de post anh len dc. voi ca tao chang chup nhieu lam, co moi may cai cua truong thoi. hom qua truong tao vua co cuoc thi cua bon cheer leaders, hinh nhu de chon con doi truong moi. hoanh trang phet

baby love

Moderator
mày mà bé :-&
trường may đẹp ko Huy :D
em cheer leader thế nào xinh ko
mày cố gắng tham ja môn thể thao nào đó để em ý cổ vũ cho;-)

chocomog_257

Moderator
mr_jerry said:
a, tao co ny o VN roi nen cung chua co y dinh kiem them em nao ben nay ca. voi ca bon nen nay vua cao vua to, tao be nhu con muoi chung no k da^~m chet la may lam roi.
tao phai dung may cua nguoi ta, k install may anh de post anh len dc. voi ca tao chang chup nhieu lam, co moi may cai cua truong thoi. hom qua truong tao vua co cuoc thi cua bon cheer leaders, hinh nhu de chon con doi truong moi. hoanh trang phet
bé là bé về bề dọc, bề ngang thì chắc cũng ngang ngửa con gái bên ấy thôi :))
Cái vụ cheering team này lúc nào cũng hay =P~ mày mà chơi bóng đá Mỹ thì ăn chắc là có mấy em khua pom-pom hò hét cho đã đời ^^

Texas có gì hay ho ko, nháy vài kiểu lên đây cho tao xem mới :D khi nào kiếm cái laptop về mà up lên :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000