D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
ý Khánh thế nì nì: iem ko thích đánh nhau đâu, iem chỉ thích làm bia cho các chị đánh thôi ^^ bác nào thích đánh em thì cứ gọi em vào, em sẵn sàng... ăn vạ =))
@ Huyền: dùng sai từ rồi - mấy thằng đấy chắc phải gọi là hairy cơ =)) râu chúng nó cạo thì sao :))

naughty_boy1110

chocomog_257 said:
ý Khánh thế nì nì: iem ko thích đánh nhau đâu, iem chỉ thích làm bia cho các chị đánh thôi ^^ bác nào thích đánh em thì cứ gọi em vào, em sẵn sàng... ăn vạ =))
@ Huyền: dùng sai từ rồi - mấy thằng đấy chắc phải gọi là hairy cơ =)) râu chúng nó cạo thì sao :))
a` uh đm dũng cảm lắm.Dân chơi Hoàng Hoa Thám mà lại :SS
Mà bun` cười nhỉ 8-} =))

shosaitoki

Tâm vừa gọi điện bảo tao nhận 2 thằng về nhà, ngại wa'

phòng của ông anh tao lại chỉ có mỗi 1 cái quạt trần, ko hỉu bọn nó có ở được ko nữa

naughty_boy1110

shosaitoki said:
Tâm vừa gọi điện bảo tao nhận 2 thằng về nhà, ngại wa'

phòng của ông anh tao lại chỉ có mỗi 1 cái quạt trần, ko hỉu bọn nó có ở được ko nữa
=)) =)) tâm chọn đúng người rồi đấy.Cơ hội tốt để trà cho các bạn mỹ thấy sức mạnh ghê gớm của con gái vn

shosaitoki

anh tao cũng nói y như mày

ts ko lo cho em gái, lại lo mấy em zai Hoa Kì sang đây lại hao tổn sức lực về kiệt sức ko đi học được thì khổ

p3yeu

Member
naughty_boy1110 said:
Ơ thế huyền cũng ko bít đánh nhau ở đâu a`:-/ ;-) ;-)
Tưởng hạnh gọi đi đánh nhau:-S
Bác nào có nhu cầu oánh nhau đừng gọi em vào nhé.Em ko bít đánh nhau đâu mới cả em nhát lắm
ah kinh hổ báo:)) đánh nhau thế nào,ai đi về kể cho cháu nhớ;-) :">

sakura_chan

Member
Sáng nay cô cũng gọi cho tao :)) , nhưng mà nhà ko có room cho nó ngủ nên lại thôi :"> .
Ohoh, mún ở chung nhà với bạn người Mỹ wớ :">

naughty_boy1110

shosaitoki said:
anh tao cũng nói y như mày

ts ko lo cho em gái, lại lo mấy em zai Hoa Kì sang đây lại hao tổn sức lực về kiệt sức ko đi học được thì khổ
Học làm chó j.Mày cứ cho nó thoải mái thì bít đâu nó rước mày về mỹ cùng, làm dâu us con` sướng hơn

chocomog_257

Moderator
naughty_boy1110 said:
tao nghe con trà bảo là bọn này ko phải là mỹ mà la` từ Nam Phi :-S :(( :((
cái giề??? con Trà này có điên ko đấy? :(( mí đứa Nam Phi thì có đứa da trắng gốc Hà Lan, có đứa da màu . Túm lại là cũng như US thôi, trừ 1 cái là Nam Phi ko có dân da vàng :))
@ Thỏ: ơ thế là tất cả 5 nhà nhận rồi ah? đã dọn nhà chưa ^^
lần này liệu có nhiều con gái sang ko nhỉ :D

SANDYLIFE

Nhà tao bé hơn nhà Vũ Vân mấy lần mà vẫn phải nhận đây nè . Tao đành nhường phòng tao cho bọn nó vậy . Phòng tao là sạch sẽ nhất nhà . Nhưng mà cũng chẳng có điều hoà , chỉ quạt trần thoai . Không sao đâu , bọn nó thích homestay thì phải chịu khổ tí chứ . Híhí . Khổ thân con gái lớp mình nhỉ , phải tiếp bọn con zai . Tao tưởng chỉ mỗi con zai lớp mình thôi mà , chắc là bí người quá đấy . Mà đây chắc cũng là cơ hội tốt để cho green castle lớp mình biết thế nào là zai Mỹ . Nhỉ
Mà Trà phát ngôn Nam Phi ở đâu ra thế hử ? Bọn nó của hội Việt Mỹ đoàng hoàng ( cô Tâm bảo tao thía ) mà .

oi zoi oi nam fi á ?? tan tành giấc mộng của tôi, cứ tưởng các anh mỹ da trắng. hóa ra bọn da đen ah :(( oi zoi oi đau đớn làm sao :((

thế có đc xem mặt trứoc khi nhận ko :( thằng nào trông ổn ổn tí :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000