D3 nào , phiên bản 2 ...

shosaitoki

baby love said:
chưa dám xin he he
tao đang ngửa tay xin 3tr để mua ổ 250Gb đây này
xin nhiều quá rồi :-S
dạo này còn hay cãi nhau với bố nữa chứ X( vừa xong đấy
chuyện chả ra làm sao cả
chỉ tại tao lười ăn
bố tao có vẻ tức lắm rồi :D
chỉ sợ nếu xin đi chơi thì ổ cứng chắc chỉ có trong mơ
Con hâm, mua ổ 250GB làm gì

nhà tao dùng ổ 100GB là đã xả láng lắm rồi

cóp đủ thứ phim ảnh mà vẫn vô tư

sakura_chan

Member
Hỏi cho có :"> . Ngày nào tao chẳng mang có một quyển vở :"> .
Lớp mình nghe nói ban phụ huynh định cho đi V-resort T__T . Đi Tam Đảo hay hơn mà. Vừa rẻ hơn vừa hay hơn, thời tiết mát mẻ thoải mái. Đi cái Vr nóng chết được. Mà nào có ai ham hố tắm táp ><

Thôi, đâu cũng được , khéo mấy hôm nữa lại có quyết định ko được đi đâu :))

baby love

Moderator
shosaitoki said:
Con hâm, mua ổ 250GB làm gì

nhà tao dùng ổ 100GB là đã xả láng lắm rồi

cóp đủ thứ phim ảnh mà vẫn vô tư
bố mày có học CNTT với chứa lắm thứ như anh tao không :">
máy nhà mày có chứa nhiểu trò chơi đt như nhà tao không :">
máy nhà tao đã 100Gb rồi mà dùng còn thấy thiếu thì đương nhiên phải mua thêm rồi
@ Vân : mai có 5 tiết nhưng mày chỉ cần mang vở Văn với GDCD thôi :D

v resort thì chắc chắn là chỉ đc đi 1 ngày thôi :)) vì đi 2 ngày thì đắt lắm lớp mình ko chịu đâu :D nghe nói mẹ thằng Huy ko cho đi tam đảo

ah có 1 chỗ gọi là Vân đồn ở Quảng ninh, khu này mới, đẹp, lại rẻ nữa. trường mình có mấy bọn ở ban chấp hành đi rồi thấy bảo thích lắm

baby love

Moderator
sakura_chan said:
Hỏi cho có :"> . Ngày nào tao chẳng mang có một quyển vở :"> .
Lớp mình nghe nói ban phụ huynh định cho đi V-resort T__T . Đi Tam Đảo hay hơn mà. Vừa rẻ hơn vừa hay hơn, thời tiết mát mẻ thoải mái. Đi cái Vr nóng chết được. Mà nào có ai ham hố tắm táp ><

Thôi, đâu cũng được , khéo mấy hôm nữa lại có quyết định ko được đi đâu :))
tao còn chưa xin
nẫu wuah' chúng mài đừng nhắc nữa :((

baby love

Moderator
thôi thế này đi
có 1 chỗ vừa rẻ vừa đẹp
vé vào cửa mất 1k
có cả núi và cỏ cây :D có cả hồ, cầu và động vật nữa
nói chung là không khí trong lành, phong cảnh đẹp:))
cách nhà tao 10 phút đi bộ ^__^
lớp mình đi Núi Nùng đi cho gần =))
đảm bảo 100% cả lớp đi =))

chocomog_257

Moderator
oh sh1t, nhà nào cũng sẵn tiền cho con đi VR 1 ngày à =)) thế thì thà lũ bọn mày đi riêng cho tao ở nhà được nhờ :)) :| thôi xin, em ko có gì để đú như mấy anh mấy chị đâu [-(
Tam Đảo ko rẻ cũng chả đắt, đi cũng mát - sướng quá còn gì, nhất là lúc mình ko đc cho đi biển :))

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Mai có ... tiết gì :"> ?
mang Văn + CD đi là đủ gòi :)) ôi môn Công dân vĩ đại, thầy Vinh tuyệt vời của lớp mình =)) <nói xong vơ luôn chai Listerine ra... ọc ọc... khạccccc.... whew, nhẹ cả người! >:)>

sao hnay ĐM ngủ muộn thế - 1h rồi còn j

vừa nghe chuyện bọn ams buồn cười quá mày ah. ko gọi là ams nữa mà thành trường Năng khiếu quốc tế rồi

:)) thấy bảo em mai ngọc ng mẫu vừa bị tóm trong đường dây gái gú j đó. hóa ra là cave :)) trg này lắm scandal thế k bit

chocomog_257

Moderator
khổ Cạp với Lợn, người thì dính sổ đầu bài, người thì mất truyện T___T ôi thầy Vinh đáng kính em xin thầy nhân từ 1 chút thôi :))

baby love

Moderator
devils_daughter said:

vừa nghe chuyện bọn ams buồn cười quá mày ah. ko gọi là ams nữa mà thành trường Năng khiếu quốc tế rồi

:)) thấy bảo em mai ngọc ng mẫu vừa bị tóm trong đường dây gái gú j đó. hóa ra là cave :)) trg này lắm scandal thế k bit
điên ah` con đấy mới học lớp 10 mà:-/
chắc con Ly lại nghe vịt tung tin roài :-/

sakura_chan

Member
Đấy, lúc nào cũng thế, đúng là ban phụ huynh .__. . *sign*

Hôm nay thật là thê thảm... mất truyện :(( ... thầy dã man we' ... phạt Cạp đã đành, quyển truyện nó bị động mừ T ^ T
Đi Vân Đồn thế nào cũng dc. Ko phải VR là dc.

devils_daughter said:

Lại thế nữa cơ đấy:)) Tao mới gặp cái Ngọc mà, trông xinh phết,nhưng kiểu cách quá
Hôm nay chính thức ra nhập HỘI ĐỆ NHỊ=)) Vui phết,ts..=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000