D3 nào , phiên bản 2 ...

p3yeu

Member
ơ chí feo thì tập xác định luôn đấy
tao mới bắt đầu học văn từ 10h sáng hnay :(( ôi mẹ ơi
tao nghĩ là gần thi rồi học nhớ cho lâu :((
chả hiểu có nhớ đc rì ko:D
may quá cũng sắpxong rồi
ko đứa nào học ngữ fap ah?

chocomog_257

Moderator
bõ công mình học cả tối qua + sáng nay B-) cúi cùng thì cũng trúng Xuân Diệu mình ôn tối qua + Huấn Cao ôn sáng nay =D> WOOHOO!!! đề Anh thì khỏi nói, làm như chơi :x
thoải mái quá, còn chờ sáng mai kt 15' đại nữa thôi :D lần này ko biết mr Lâm có chơi thâm nữa ko - không là thôi xác định tiên tiến đấy :-S

chocomog_257

Moderator
lần này cháu phải cảm ơn bác Hồi đã cho cháu cả 1 núi ý tưởng về Huấn Cao :x sướng ghia :D may mà ko dính phải đề Tống bịt :D
ah mà mấy đứa đề lẻ thì sao? có bị Tống biệt nốt ko?

chocomog_257

Moderator
HELL YEAH!!! Hết buổi chiều nay là nghỉ hè!!! =D> <:p
Thi xong hết gòi mình cũng nên tính luôn chuyện đi chơi chứ nhẩy? mình chỉ còn mỗi hè này chứ còn hè nào nữa đúng ko? <:p
Ly đâu đưa ý kiến ra - nãy còn gửi mess đòi đú theo bọn Địa Ams mà :D mà ý Ly bảo mỗi đứa chi ra 400k ý hả :-/ có chi được thì cũng chưa chắc phụ huynh đã permit :-S con mình cứ động đến nước là sợ ngay, khổ thế :(

chocomog_257

Moderator
hôm nay thằng Khánh đc Hương tươi rủ đi ăn chè bô bô chacha, lại hiểu chữ "bờ bờ chờ chờ" theo cách pro của Khánh =)) chết cười =))

sen_beo_ngu

Member
Muôn năm ! Nhưng mà này , liệu ngày mai Mr. Lâm có tự nhiên " tốt bụng " cho kiểm tra gỡ điểm ko , kiểm tra luôn cũng tốt , đỡ quên .

chocomog_257

Moderator
sen_beo_ngu said:
Muôn năm ! Nhưng mà này , liệu ngày mai Mr. Lâm có tự nhiên " tốt bụng " cho kiểm tra gỡ điểm ko , kiểm tra luôn cũng tốt , đỡ quên .
cẩn thận lại phải lên ngai đệ Nhị nữa đấy Sên ơi.... đẩy nhanh tốc độ phân tích của não vào.... ;) cho thằng Gấu bựa kia hết hành hạ ^^

sen_beo_ngu

Member
chocomog_257 said:
cẩn thận lại phải lên ngai đệ Nhị nữa đấy Sên ơi.... đẩy nhanh tốc độ phân tích của não vào.... ;) cho thằng Gấu bựa kia hết hành hạ ^^
Sao lại ĐỆ NHỊ ? :| . À hôm nay thằng Trí định ghi vào bản kiểm điểm : " Em tự nhận thấy mình có 1 khuyết điểm rất lớn là ... chưa có điểm 2 !!=)) . Vì vậy em xin cô cho em một... điểm 2 vào sổ . " ^____^

baby love

Moderator
Hôm nay con Hương bảo CN tuần sau mới đi SOS
Cuối cùng cũng thi xong :D
sung sướng quá ^___^
tao làm Tống Biệt này :D
Tống Biệt dễ hơn mà
nhưng mình yêu anh Chí Phèo thế mà lại không thi
không sao :x
Nói chung môn nào cũng ok trừ Toán :SS

baby love

Moderator
p3yeu said:
tao mệt muốn chết luôn
vừa mua đc cái áo đẹp mê li :D :D mê hồn :x
bây giờ đào đâu ra tiền bây giờ
Tiền mua quần áo này +__+
Tiền mua thêm ổ cứng máy tính nữa +__+
Hôm nay đi ăn vui vãi :x
Ăn công nhận nhiều thật :))
No quá
Chả ăn cơm mấy:D
Lớp mình ơi
bây giờ nghỉ hè rồi thì mỗi đữa hãy sử dụng hết khả năng của mình để thiết kế logo cho lớp đi :x
Để tao dùng photoshop thử xem :D
ĐM ơi
1 đĩa Shrek 2 nhé :D

Nobunaga Oda

Đm có phim hoàng phi hồng kô
diễn viên chính là lý liên kiệt hay jackie chan cũng được --> mua hết :X:X
mà liệu hum nay có bị trừ điểm TA ko zậy :(

sakura_chan

Member
Sao mọi người happie thế ? T__T .
Sao thi xong mà vẫn thấy chán chán thế nhỉ -__- . Cả tuần nay cứ mở miệng ra thì i như rằng là nói câu "chán quá", trung bình mỗi ngày nói gần 20 câu :|

Còn KT Toán nữa, chẳng biết gỡ ra hay vào đây :(( .

Mà bài Văn hôm nay - thề là từ trước đến giờ chưa viết một bài nào lủng củng như nó. Nghĩ đến lại thấy ghê :(( . Khéo được 5 điểm là may T_T ( 5/10 , not 5/8 ) T_T

chocomog_257

Moderator
Hạnh Sự said:
ĐM ơi
1 đĩa Shrek 2 nhé :D
Chí said:
Đm có phim hoàng phi hồng kô
diễn viên chính là lý liên kiệt hay jackie chan cũng được --> mua hết :x:x
ok, 2 người chờ đến thứ 2 nhé :D
@ Trí: có Hoàng Phi Hồng phần 3 của Lý đóng nhé ;)
ah nhà tao có cả bộ anime Dragon Ball Z xem được trên đầu này. Cả bộ là 9 DVD, phụ đề + tiếng Anh xem cực phê luôn :> hồi trước còn có GT nhưng muh mất đâu rồi ấy :(
list cả bộ này :D
Dragon Ball Z - Bardock
Dragon Ball Z - Bio-Broly
Dragon Ball Z - Bojack Unbound
Dragon Ball Z - Broly - Second Coming
Dragon Ball Z - Broly - The legendary super saiyan
Dragon Ball Z - Super Android 13
Dragon Ball Z - The history of Trunks
Dragon Ball Z - The Movie - Dead Zone
Dragon Ball Z - The return of Cooler

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới