D3 nào , phiên bản 2 ...

p3yeu

Member
:D hôm nay ba con đi chơi vui quá :D đi ăn chè,tào phớ,sấu,nem,nộm...rùi sữa chua,kem :D lắm thật ^^ rùi đi shopping,mua 3 đôi dép,1 đôi giầy,cái túi,rùi móc di dộng,dây buộc tóc.....:D hết tiền roài,tại sao cứ có tiền rùi lại hết tiền nhỉ :( :-( :-( tiền ơi sao đi mãi....huuhuh

chocomog_257

Moderator
shoot, sao giờ TD lớp mình lại để đúng cái giờ dở hơi 3.20 này nhở? :-w
đang ngủ thì lại phải đùng 1 cái dậy - tranh thủ post bài tí, ko tối lại chả online đc :D

này hay là xin ông Hoan đổi sang học ca 1 đi :( học cái giờ này khó chịu lắm

đứa nào xung phong làm cái topic mời quyên góp $ ủng hộ cho wedding đi :( tình hình đang rất căng - ĐM ơi làm đi . chứ 1 mình lớp mình ko lo nổi đâu

Red Devil

Member
He, nợ nần chông chất nhỉ, đến nước này thì D3 mở "Lầu" đi, đắt khách nhắm trong hai ngày thừa sức trả tiền, thuê tớ làm Tú Ông đi, câu khách cho.

p3yeu

Member
:( :( làm sao đây :-(
tao quên hết tiếng anh rồi =(( sáng nay vào trấn khuyên tai hạnh sự :-( dính vào là đen vãi :( bị đổi chỗ luôn,như kít í T__________T

p3yeu

Member
giang : uh,tuyết cũng xinh đấy ;-) nhưng tốn tiền load của nhà tớ quá =)) =))
công nhận,tuyết ăn ảnh nhỉ :D ;-) ;-) ;-) yêu giang có khác ;)

chuabietgi

Member
bupbelight said:
giang : uh,tuyết cũng xinh đấy ;-) nhưng tốn tiền load của nhà tớ quá =)) =))
công nhận,tuyết ăn ảnh nhỉ :D ;-) ;-) ;-) yêu giang có khác ;)
đen cái gì ?? bố khi? !!!!
trông bà ngồi bàn đầu trông đau khổ vãi ạ !!!
mà ko phải gọi là nằm bàn đầu mới đúng !!!
=))=))=))

baby love

Moderator
bupbelight said:
:( :( làm sao đây :-(
tao quên hết tiếng anh rồi =(( sáng nay vào trấn khuyên tai hạnh sự :-( dính vào là đen vãi :( bị đổi chỗ luôn,như kít í T__________T
Ai bảo chồng mới mua chưa đeo mà vợ dám trấn ngu thì chết chứ bệnh tật j` =)) =))

p3yeu

Member
:( chả ai hiểu nhòng iem T__________T thử lên ngồi bàn đầu đi,các bạn sẽ đc biết cảm giác sung sướng như thế lào,ngẩng mặt lên là thấy cái bảng,chêch' mắt lên tí nữa thì cái mụn bé nhất của giáo viên cũng nhìn thấy :-( :-( em sống sao đây =((

chocomog_257

Moderator
Red Devil said:
He, nợ nần chông chất nhỉ, đến nước này thì D3 mở "Lầu" đi, đắt khách nhắm trong hai ngày thừa sức trả tiền, thuê tớ làm Tú Ông đi, câu khách cho.
ở đây ko nhận Tú Ông, chỉ nhận các giáo sư tiến sĩ ngành Yêu Học thôi :q:
như cô giáo Thảo & giáo sư Khánh í, học tập mấy bạn đấy thì mới vào được Green Castle
mà bọn tôi mở lầu lâu rồi ông ko biết à? 2 lầu ý chứ :)

chocomog_257

Moderator
@ con Huyền: thế mày có quyết định xuống bàn tao ko hay là chuyển xuống bàn ng` iu mới của mày? ;) nhanh lên ko là khổ cả năm đấy :D
@ Giang: công nhận T xinh thiệt, G chụp có khác :D

p3yeu

Member
sắp mo? nganh` -di~ hoc. roi^` ma` thang` Minh ko bie't ah`,update kem' the'
con`chuyen^? xuong' ban` cuoi' thi` hopefully co^ do`ng i',d' bie't dc,anh tao xin da~ T_______T :D ngoi` xuong' day' :x minh giup' do~ to' nhe' =)) =))

ts lo kiếm $ trả nợ đi

mẹ thằng Linh vừa gọi cho tao trưa nay mắng cho 1 trận vì hàng quàn áo đến đòi $ . bác bảo hôm nay thằng Linh về sẽ ăn đòn - khổ thân nó

mà tối nay bác ý sẽ gọi lại cho tao để check :( tao cũng sắp ăn đòn rồi

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
sắp mo? nganh` -di~ hoc. roi^` ma` thang` Minh ko bie't ah`,update kem' the'
con`chuyen^? xuong' ban` cuoi' thi` hopefully co^ do`ng i',d' bie't dc,anh tao xin da~ T_______T :D ngoi` xuong' day' :x minh giup' do~ to' nhe' =)) =))
Hờ, gõ đc chữ đầu = TV xong lại bỏ dấu =)) bó tay =))
oài, giúp hả =(( mày nhờ ng` iu mày í, nó chắc chắn jỏi hơn tao cái khoản giúp này :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000