D3 nào , phiên bản 2 ...

:)) con Hương cũng vừa mượn tao guốc

kinh con gái lớp mình đc hôm mặc áo dài , lũ lượt đi làm tóc

=)) tóc tao ko mặc đc áo dài rồi :D mai sẽ mặc đông` fuc.

trang hip đi làm tóc nốt đê

thaole

Member
buồn ngủ thế nhờ ... tối ngồi tập cắm hoa , càng cắm càng thấy chán. hĩ hĩ . Bạn thu huyền và mọi ng` nói zi` thế ? con gái lớp mình sành điệu nhờ trừ tớ . ^_^ thế mọi ng` nhá

sen_beo_ngu

Member
He , mai Sên cũng đi ép nữa ^^
Còn Giun đừng ép , để tóc xoăn vậy mới giống giun, Việt & HN yêu mày ở mỗi cái tóc xoăn thôi đấy , ép đi thì uổng. " Hiếm" lắm mới có người tóc xoăn thế !!! :D

sen_beo_ngu

Member
Mọi người ơi , đặc biệt là The Zoo, sửa hết thành Bi Storm's fan đi. Gấu Việt càng ngày trông càng đẹp zai. Tất nhiên là trừ phần lớn thời gian là những lúc nó " phân tích chậm" ra thì trông rất đẹp trai >_< :D

baby love

Moderator
Ủa Mai Linh ko đi xem phim à
Sao lại ở nhà post bài :D
Phim hay nhể chúng mài nhể
Tao chỉ hiểu mấy cảnh hon hót
Ngoài ra chả hiểu j` cả
:D
ts

chocomog_257

Moderator
sáng nay nhìn quả đầu mới của Ly mà tao cười ko ra tiếng đc nữa =)) ngố kinh, thế mà bố mẹ nó còn bảo là dân đú đởn ngoài đường thì đến là... :)) cô Thảo nhuộm tóc có tí màu hung, thế mà bảo đỏ ^^ bu BL cũng xoăn có 1 ít, nhưng trông vẫn xinh :D mỗi con Huyền với Hà béo thì chỉ có ép tóc >> tao ko thấy khác tí gì cả :p
ủa mà sao Hà vào đây chẳng chịu post piếc gì hết này?

chocomog_257

Moderator
sen_beo_ngu said:
He , mai Sên cũng đi ép nữa ^^
Còn Giun đừng ép , để tóc xoăn vậy mới giống giun, Việt & HN yêu mày ở mỗi cái tóc xoăn thôi đấy , ép đi thì uổng. " Hiếm" lắm mới có người tóc xoăn thế !!! :D
tóc Sên cũng xoăn xoăn tự nhiên thế kia, đi ép có phải phí ko X) mà sao hôm nay Sên ko đi xem fim cùng cả zoo nhẩy? fim hay lắm kìa, thế muh hạnh sự chả hỉu j` hết :p
Aeon Flux là minh chứng cho cái mà được nói trong quảng cáo Nokia: "chúng tôi gọi đó là giá trị nhân bản" :)) B-) nhưng muh xem hoạt hình của Aeon trên MTV vẫn khoái hơn - ko phải hon hót như khi dựng thành fim mà là <cực hot>, vì cả 2 nhân vật chính trong hoạt hình tuy trông già hơn 1 chút nhưng mà thông thoáng chuyện ăn mặc hơn rất rất nhiều XD XD XD :x =))

chocomog_257

Moderator
lần này phải đòi ông anh thuê bằng được về bản đẹp của Aeon mới được >:) sau khi xem xong lần thứ 2 (lần 1 xem bản xấu, quay trộm, có chiếu ở Sing mấy tháng trước gòi) lại phê, choáng. Choáng nhất cái cảnh đấu súng máy ở quanh cái cột - hoa anh đào rơi lả tả, cực lãng mạn, đúng chất chiến đấu samurai :x chắc lần này Nhợn tiếc phát khóc ướt hết cả thảm hoa rơi đấy lun :))

sakura_chan

Member
Phim hôm nay đại khái nói về việc nhân bản vô tính và vô sinh trong tương lai XP
:D . Xem như điên, lại còn vào muộn, càng ko hiểu -_____- . Thích nhất dãy hoa anh đào bay bay :"> .
Xong rồi mấy đứa còn về Ams ăn, rồi về nhà ^^ . Trân trọng gửi lời cảm ơn xe ôm Hồng Nam :X

Con Sên, nhớ nhá T ^ T. Hẹn mà ko đi. Uổng công làm phước chụp ảnh " ba chấm " cho xem >:p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000