D3 nào , phiên bản 2 ...

chocomog_257

Moderator
mà công nhận dạo này ms lớp mình bị làm sao ý nhỉ :-? cứ hứng lên là hết gọi điện về nhà, đình chỉ học rồi lại bắt viết kiểm điểm :| dek hiểu sao nữa :|

made_in_hiphop

baby love said:
Vớ vẩn
Nhà tao đấy
Ra đấy mà xem:>
Đã quyết định chuyển ra đấy ở
Sáng nay Híp đi đâu vậy sao ko đi học
Sáng nay bà Tâm đến lớp
Lại sắp vui roài +_+
cảm ơn hạnh yêu đã quan tâm đến hip nha
hôm nay híp bị ốm nè
hôm qua ba` tâm gọi điện đến nhà hip nói linh tinh
bực mình vãi
X(
X(

made_in_hiphop

chocomog_257 said:
mà công nhận dạo này ms lớp mình bị làm sao ý nhỉ :-? cứ hứng lên là hết gọi điện về nhà, đình chỉ học rồi lại bắt viết kiểm điểm :| dek hiểu sao nữa :|
nó bị điên y ma`
con cho' dại đấy
dở chứng

chocomog_257

Moderator
devils_daughter said:
=)) hôm nay nạn nhân là con huyền với thằng thương =)) cái tội sai đồng phục
ủa, thế cuối cùng 2 đứa vẫn dính chưởng à? =)) lúc nào mình cũng chẳng để ý :))
@ híp: thích thì tìm 1 mẫu hiphop up lên đây cho cả làng xem :D đồng phục váy là cho con gái thôi. lớp mình có phải dân Scot đâu mà đòi con trai mặc hả ;-)

Nobunaga Oda

chocomog_257 said:
thì thế mới bảo là trọn gói, dùng bao nhiêu 1 tháng cũng chỉ trả có 550k thôi mà :( Viettel rẻ hơn, có 300k thôi :D
>:)
300k cơ ah
đắt thế=))
nhà tôi dùng chả mất xu nèo, tự dưng co cái nhà nào gần nhà mình dùng mạng wifi --> mình bắt đựoc --> cứ bật máy lên là có net' (tốc độ nhanh vãi), chả mất xu nào :)) . Hy vọng ng` ta ko bít >:)

chocomog_257

Moderator
Nobunaga Oda said:
>:)
300k cơ ah
đắt thế=))
nhà tôi dùng chả mất xu nèo, tự dưng co cái nhà nào gần nhà mình dùng mạng wifi --> mình bắt đựoc --> cứ bật máy lên là có net' (tốc độ nhanh vãi), chả mất xu nào :)) . Hy vọng ng` ta ko bít >:)
thèng này cơ hội vật :)) mà nhà Hiếu gần nhà Giun bựa quá nhỉ, bắt đc wifi chùa cơ đấy =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000