D3 nào , phiên bản 2 ...

Nobunaga Oda

Gloomy Sunday là cái bài vớ vỉn, chỉ dọa được trẻ con thôi =))
Ặc, nghe chả thấy buồn gì cả, thế mà cũng có gần trăm thằng chết--> pó tay

sakura_chan

Member
Người ta đang buồn + chán đời thì nghe bài nào cũng buồn, nhất là một cái bài như thế '________'

Tối qua nghe thấy rợn rợn ><

chocomog_257

Moderator
shosaitoki said:
thôi mày
tao vừa xem xong Elizabethtown đây
nhạt nhẽo vãi
ko đủ kiên nhẫn để xem hết cả phim nữa
may mà là đĩa đc tặng
ko phải mất tiền
thế ah, thế thôi vậy :(
đã ai xem Narnia chưa? ông smooth trên này bảo chán lắm, chẳng biết thế nào :-/
@ Giun bựa: hehe, ngồi cạnh Nhợn thì sao =)) đùa thôi chứ thật thì Giun lại điên lên, quằn quại như bị ai giày xéo đấy ^^

chocomog_257

Moderator
p3yeu said:
mình mà mặc thì quê chết
nhưng cũng yêu đấy :D
vớ vẩn, mày mà để quả đầu xoăn ngây thơ như mấy tuần trước thì ổn fết đấy =)) à còn cái ảnh đầu tiên từ trái sang trong ava của mày, nhìn mất hình tượng quá :)) mày mặc như thế ăn gian đc ít nhất 20kg =))

chocomog_257

Moderator
made_in_hiphop said:
hê hê
chuyện nhỏ
mẹ về bảo: cô tâm mày cò quay hơn nghiện
hhahahahahahahahaha
mẹ Híp dzui tính chế =))
bọn mày ơi chiều nay tao lại đi học Cá Hồi gòi :D đứa nào hôm nay đi học cho tao mượn vở chép phần Mở bài hôm trước nhé :D

p3yeu

Member
chocomog_257 said:
vớ vẩn, mày mà để quả đầu xoăn ngây thơ như mấy tuần trước thì ổn fết đấy =)) à còn cái ảnh đầu tiên từ trái sang trong ava của mày, nhìn mất hình tượng quá :)) mày mặc như thế ăn gian đc ít nhất 20kg =))
:)) béo ah mày,tao cắt hình đi và resize lại ảnh nên nó cứ phình phình như thế đấy chứ:))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ng` ta thì đủ thứ,nhảy nhót ca kịch etc....còn mình thì chỉ ngồi xem thôi
chán vãi cả quẩy..các bạn em diễn hay nh em thì có nh~ việc ko vui tối qua nên ko thấy vui đc...hix!

Em ở lại xem hết ko?Chị chỉ xem mấy tiết mục đầu tiên, chắc mấy tiết mục sau còn hoành tráng hơn, nhưng mưa quá:((
Thấy các em lớp 10 trẻ trung thía mới bít là mình già rùi:((

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
có ạ!em có xem từ đầu đến cuối...
trc' sau chất lượng ko thay dổi:D nh mà càng về sau mọi ng` cứ bỏ về ..ghàng ghế trống..khổ thân mấy đứa diễn cuối

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000